Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Status
Not open for further replies.
Ulimi ni kiungo kidogo sana lkn uupeleka mwili wote motoni,asiye na kiasi si tu hafai kuwa mkristo bali kuishi,kuleni nyie lkn msiwape/wakatazeni watoto wenu wasile.Nguruwe si chakula ni takataka,uchafu MSILE.Aipendaye nafsi atazingatia
Mkuu, hakuna sehemu niliyosema kwamba sebastian longfellow njoo tukale kitimoto, wala sijakulazimisha mkuu. Hivi kweli unategemea nitaenda huko motoni kwa kula nguruwe???Hapana mkuu. Ila hii kitu tamu acha aisee tunafaidi.
 
Last edited by a moderator:
Mbona umeandika nusu weka andiko lote kama nilivyoonyesha mistari

Nanukuu
12.Vitu vyote ni halali kwangu, lakini si vyote vifaavyo; vitu vyote ni halali kwangu lakini sitatiwa chini ya uwezo wa kitu chochote. 13. Vyakula ni kwa tumbo, na tumbo ni kwa vyakula; lakini Mungu atavitowesha vyote viwili, tumbo na vyakula. Lakini mwili si kwa zinaa, bali ni kwa bwana, naye bwana ni kwa mwili.
 
Warumi14:1-4
Yeye alie dhaifu wa iman


Nimesoma marko nikagundua kuwa wewe unafikiri neno linahalalisha kitu chocote,ndege,mnyama yoyote kwakuwa ameingia mdomoni bac hakuna tatizo,kamateni mapaka yote,mavyura,makenge,makonono kuleni,ila Mungu si kigeugeu ikumbukwe wana waisrael walikuwa na mioyo migum hata wanyama hawa walipewa tu ila kabla gharika wanyama hawakutumika kama chakula,mioyo hii haikuishia hapo walitaka talaka na mitala.leo wanataka fisi waliwe. Aisee
Kwani biblia imekataza Paka,kunguru,najisi kwa mtazamo wako na desturi zenu ila kwa Mungu kilakitu ni halali,cha tumboni asili yake chooni ila cha rohoni asili yake Mbinguni,ijue kweli na kweli itakuweka huru,kasome Warumi14:1-4
 
Nanukuu
12.Vitu vyote ni halali kwangu, lakini si vyote vifaavyo; vitu vyote ni halali kwangu lakini sitatiwa chini ya uwezo wa kitu chochote. 13. Vyakula ni kwa tumbo, na tumbo ni kwa vyakula; lakini Mungu atavitowesha vyote viwili, tumbo na vyakula. Lakini mwili si kwa zinaa, bali ni kwa bwana, naye bwana ni kwa mwili.
Yap tumbo kwa chakula ila mwili sio kwa zinaa...
 
QURAN AL- BAQARA (2:173)

173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu na nyama ya nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina la asiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila ya kutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

QURAN SUURAT AN NAH'L (16:116).

Wala msiseme uwongo, kwa kuropokwa na ndimi zenu: Hichi halali, na hichi haramu - mkimzulia uwongo Mwenyezi Mungu. Hakika wanao mzulia uwongo Mwenyezi Mungu hawatafanikiwa.

KULENI NGURUWE WAISLAMU
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom