Baba V
JF-Expert Member
- Dec 29, 2010
- 19,479
- 9,551
Dah! huyo naye mbona kaniwayi?:rain:
Hahahahaaaa.... mkuu..!
Dah! huyo naye mbona kaniwayi?:rain:
Uwiii mate yamenitokaje!!!kesho lazima nitafute hii kitu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahahahaa, huyu mdudu ni mtamu balaa. Kwanza haui na hana sumu!
Ni jambo nililolifanya,nalifanya na nitalifanya,ukinunua TV utapewa ktabu maalumu cha maelezo ya namna ya kuitumia hyo TV.Biblia ni mfano wa hicho ktabu kwa hicho wanadamu wataishi."ombeni mtapewa"
Kuwatwishaje hili umesema Musa alikataza wasile najisi wakati Yesu karuhusu wale,Je mafundisho ya Musa alikosea,leo mpaka uje kwenye mstari,vp 1wakorintho6:12-13makuhani huchukua mizigo mizito na kuwatwisha wengine wao wenyewe wasiiguse hata kwa kidole
kama siyo kahtaan huyo basi atakuwa jamaa yake!IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe kitimoto.
Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.
Source: Global Publishers!
Wewe ni msabato, nakushauri kajiunge na waislamu wenzako, mana inaonekana hata biblia yenyewe huwa unasoma kwa kurukaruka.
Warumi14:1-4jibu ni hili petro ni myaudi anakir ajawai kula kitu najisi je n mapokeo gan hayo(aya na chuo tafadhali)i? wasiotairiwa waliitwa najisi hivyo Mungu ali2mia mf wa wanyama najis kwani daima u2mia mifano ya wanyama
Kuwatwishaje hili umesema Musa alikataza wasile najisi wakati Yesu karuhusu wale,Je mafundisho ya Musa alikosea,leo mpaka uje kwenye mstari,vp 1wakorintho6:12-13
Vitu vyote ni halali kwangu, lakini si vyote vifaavyo; vitu vyote ni halali kwangu lakini sitatiwa chini ya uwezo wa kitu chochote.Kuwatwishaje hili umesema Musa alikataza wasile najisi wakati Yesu karuhusu wale,Je mafundisho ya Musa alikosea,leo mpaka uje kwenye mstari,vp (1wakorintho6:12-13)
Mbona umeandika nusu weka andiko lote kama nilivyoonyesha mistariVitu vyote ni halali kwangu, lakini si vyote vifaavyo; vitu vyote ni halali kwangu lakini sitatiwa chini ya uwezo wa kitu chochote.
Warumi14:1-4
Yeye alie dhaifu wa iman
Nimesoma marko nikagundua kuwa wewe unafikiri neno linahalalisha kitu chocote,ndege,mnyama yoyote kwakuwa ameingia mdomoni bac hakuna tatizo,kamateni mapaka yote,mavyura,makenge,makonono kuleni,ila Mungu si kigeugeu ikumbukwe wana waisrael walikuwa na mioyo migum hata wanyama hawa walipewa tu ila kabla gharika wanyama hawakutumika kama chakula,mioyo hii haikuishia hapo walitaka talaka na mitala.leo wanataka fisi waliwe. Aisee
Unasema Yesu hakuruhusu wakati kasema mwenyewe kimwingiacho mtu hakimtii unajisi bali kitokacho wakati kwenye torati kinasema ni najisi,marko7:19 anasema,1Wkrnth6:12-13 awali nilisema vyakula ni vile vilivyoruhusiwa kutumika kama chakula (wanyama, walawi 11;1)wala Yesu hakuruhusu,ila ni tabia za mafarisayo math 23;2.kama ni chakula kwa nini Yesu aruhusu mapepo kuwaingia naye akijua ni chakula?
Niliacha kula pork nikwa 9yrs kwa msaada wa rafk baada ya kunionyesha vfungu vya Isaya 66:1,65:3.hvyo si mbaya kuwaelimisha wengne.