Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Imamu anusurika kifo kwa wizi wa ‘kitimoto’

Status
Not open for further replies.

asee hata gauti haleti atii......ni white meat ile!

pich+1.jpg
haya mambo ya kutamanishana mwenzio bado nipo kazini lol!!!!!! Na leo ijumaa inafaa sana ukifturu nacho
 
Kitimoto anaibiwaje alivyo na makelele vile?labda alimbeba mgongoni na kanga nasikia ukitaka atulie mweke mgongoni kama mtoto kama una ice cream mpe hapo hata zambia unafika nae.
Mkuu umefanya nimecheka sana!!
 
huwa siwaelewi watu ambao wanajipendekeza kumsaidia mungu kazi yake, kama hiyo nyama ni najisi hilo ni suala lake na muumba wake linawasumbua nini? This is the sign of luck of confidence and fear.

Hata mimi huwa nawashangaa! Kama hizo sheria ni za Mungu kwa nini wachukue nafasi ya Mungu? Au hiyo ndiyo dhambi kubwa kuliko zote? Mbona hatujawahi kuona wavamie magereza wakawaue waliofungwa kwa makosa mbali mbali ambayo pia wamevunja amri ya Mungu? Mbona amri kumi za Mungu ni zile zile kwa waislamu na wakristo; hiyo ya kula nguruwe ni amri ya ngapi ya Mungu? Na imekuwaje kula nguruwe ndiyo iwe kosa kuu kuliko kuvunja amri zingine za Mungu?
 
IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto’.
Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.

Source: Global Publishers!


Imam tena hajulikani jina.
huoni mnatuibia mchana kweupe?
 
Unamaanisha Nguruwe mnyama au nyama ya nguruwe?
 
Hata mimi huwa nawashangaa! Kama hizo sheria ni za Mungu kwa nini wachukue nafasi ya Mungu? Au hiyo ndiyo dhambi kubwa kuliko zote? Mbona hatujawahi kuona wavamie magereza wakawaue waliofungwa kwa makosa mbali mbali ambayo pia wamevunja amri ya Mungu? Mbona amri kumi za Mungu ni zile zile kwa waislamu na wakristo; hiyo ya kula nguruwe ni amri ya ngapi ya Mungu? Na imekuwaje kula nguruwe ndiyo iwe kosa kuu kuliko kuvunja amri zingine za Mungu?
HAWAJIAMINI HAWA NA WANALAZIMISHA MAISHA YA MTU AISHI WANAVYOTAKA WAO. HAKUNA UHURU WA MAISHA. ILA KIUKWELI JAMANI ILE NYAMA NI TAMU LOL NA LEO NI IJUMAA MTANIFANYA NIANZIE PALE CONTAINER LOL.:hungry::hungry::hungry:
 
IMAMU mmoja ambaye hakufahamika jina lake wa msikiti wa Kisesa Jijini Mwanza, amenusurika kuuawa baada ya kuvamiwa na Waislam wenzake akiwa kituo cha polisi Kisesa anaposhikiliwa kwa wizi wa nguruwe ‘kitimoto’.
Waislam hao walivamia kituo cha polisi baada ya kupata taarifa za Imamu huyo kudaiwa kuiba nguruwe ambaye anajua ni najisi kwenye dini ya Kiislam.

Source: Global Publishers!

Ile ni dawa adimu sana, Serekali iliogopa kusema, pork ni bora mara 50 kuliko ARVs. Yaani ukiitumia kisawasawa pamoja na yale mafuta ukila kwa wingi, ARV haioni ndani.
Huenda imam amelivumbua hilo akaona awapelekee wenzake wenye shida kuleee. Si wajua, penye ugonjwa hata visivyolika vyaliika tu. Maradhi banaaaa
 
Kitimoto anaibiwaje alivyo na makelele vile?labda alimbeba mgongoni na kanga nasikia ukitaka atulie mweke mgongoni kama mtoto kama una ice cream mpe hapo hata zambia unafika nae.

ha ha ha hah a...
 
Pilipili usiyoila yakuwashia nini?Hao ambao wanataka kumuua mwenzao wakati hawajakula wao wamepotoka,hakuna mwenye haki ya imani kwa mwenzie.
 
HAWAJIAMINI HAWA NA WANALAZIMISHA MAISHA YA MTU AISHI WANAVYOTAKA WAO. HAKUNA UHURU WA MAISHA. ILA KIUKWELI JAMANI ILE NYAMA NI TAMU LOL NA LEO NI IJUMAA MTANIFANYA NIANZIE PALE CONTAINER LOL.:hungry::hungry::hungry:

Kamata hiyo hapo, kajichinjie mwenyewe usije kwenda kuiba watakutoa roho bure!

Kitimoto.jpg
 
Kitimoto anaibiwaje alivyo na makelele vile?labda alimbeba mgongoni na kanga nasikia ukitaka atulie mweke mgongoni kama mtoto kama una ice cream mpe hapo hata zambia unafika nae.

Unaonekana unaishi mitaa ya watu wazito eti? Uku kwetu huwa tunafanya hivi: nunua konyagi chupa ndogo na mkate, huo mkate uloanishe au vodka mpe nguruwe, ndani ya dk 5 atakuwa amelewa, kitimoto huwa analewa fasta, mkuu hapo kazi yako ni kubeba tu, hata umfunge kwenye baiskeli hamna kelele!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom