IFM wana matatizo gani? Wanafunzi watatu wa kiume wamejirekodi picha mbaya!

Cotton pamba

JF-Expert Member
Dec 16, 2020
304
250
Mbona wengine wanasema sio wa IFM wwngine wanasema wafanyakazi wa bank sijui mwanza uko mambo ni mengi wengine wanasema yule ambaye mpaka anasimamia ukucha ni msanii mambo ni mengi ndio maana jua kali sana kwa sisi wenye vipara sasa
Ni pm mkuu
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
12,634
2,000
au wanaona wanawake mnavoliwa huwa mnafaidi na kupata raha sana nini? ndo wakachagua nao waliwe na kuolewa.
Unasema wameolewa ? Ni nani huyo kawaoa duh.?sorry sijaona hiyo connection 😪. Zamani ilikua wazazi wanafikiria zaidi juu ya malezi ya mtoto wa kike , ila siku hizi hata watoto wa kiume inabidi mzazi uwe macho muda wote hadi aje ajitambue kama yeye ni mtoto wa kiume, otherwise unaweza mpoteza 🙄. Inabidi elimu itolewe kuhusu jinai ya ushoga na ikiwezekana sheria ichukue mkondo wake kwa waliofanya huo upuuzi.
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
14,015
2,000
Mkuu dunia imeisha yan siku ungejua yanayofanyika vyuoni kwa siri amna atakaemwangalia mwenzake usoni na amna mzazi atampeleka mwanae uko bila uangalizi maalumu na videos zipo nyingi mkuu hazijawa released,, tuvumilie bado kitambo kidogo bwana yesu aludi anyakue walio wake. Ameen
Mbona haya mambo yalikuwepo miaka elfu kabla hta ya Yesu. Kwenye Biblia kuna njemba walitaka kuwaingilia vidume waliomtembelea Lot!! Ko hakuna jipya ni muendelezo tu wa uovu
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
27,944
2,000
Mbona haya mambo yalikuwepo miaka elfu kabla hta ya Yesu. Kwenye Biblia kuna njemba walitaka kuwaingilia vidume waliomtembelea Lot!! Ko hakuna jipya ni muendelezo tu wa uovu
Bora hata wee useme ukweli, yaan wanadamu wanavo haha utadhan n jambo jipya au ngeni lol,
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
14,015
2,000
Wazungu walileta dini Africa, leo hii waAfrica wamekuwa wafia dini kuliko wazungu...Wazungu siku hizi dini ni issue ndogo sana kwao....

Wazungu wameanza kupandikiza ujinga mwingine kwa WaAfrica ambao unaweza kuwa mbaya kuliko chochote walichowahi kuleta... Ideology ya ushoga wanajifanya kwao kuiita sijui rainbow na elimu ya kisenge ya kujikubali....Wazungu wakati wanaintroduce hivi vitu kwa sauti kubwa huwa wanajua nini wanachofanya nyuma ya pazia, wanakuonyesha kwenye mainstream its ok but undercover kwao iko undecontrolling kupitia vyombo vyao vya kijasusi ili kucontrol ukuaji wa jambo....

Ushoga uko introduced ulaya kama aina mpya ya maisha ambayo inapaswa dunia iikubali na wanajaribu kuuneza kwa kasi ili dunia ya wapumbavu ambayo haijielewi (majority Africans) iadopt... Picha ya nyuma ya pazia vyombo vya kijasusi viko kazini kucontrol numbers ya mashoga na wasagaji huko ulaya na America na ukuaji wake....Lengo likishatimia kwa wapumbavu waAfrica kuwa kwenye athari kuubwa wao wanaanza kuwaeliminate kupitia agencies zao mpaka wanawaliza then mnajikuta mashoga duniani ni WaAfrica....mnaanza kulalamika tena kama ukoloni ulivyokuwa....
Mnatoaga wapi hizi mindset? Kabaka Mwanga alikua anaingilia wanaume wenzake huko Baganda kingdom!! Kabla hata ya wakoloni kuja!! What I'm saying ushoga upo miaka mingi ulimwengu kote. Kwanini kila kitu tunachokosea lawama kwa mzungu au hujui Uarabuni, east Asia, na middle east kuna ushoga kuliko ulaya??

Tuacheni inferiority complex, tusolve shida zetu bila kutafuta wa kulaumu
 

Kiduara

Member
Sep 17, 2021
55
150
Wadaslam wanashida sana kila kukicha matukio ya ajabu ajabu tu,aiseee sipaswi kulala unaweza kuta nchi ishahama. Wanaume wapo majeshini tu.
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
27,944
2,000
Mnatoaga wapi hizi mindset? Kabaka Mwanga alikua anaingilia wanaume wenzake huko Baganda kingdom!! Kabla hata ya wakoloni kuja!! What I'm saying ushoga upo miaka mingi ulimwengu kote. Kwanini kila kitu tunachokosea lawama kwa mzungu au hujui Uarabuni, east Asia, na middle east kuna ushoga kuliko ulaya??

Tuacheni inferiority complex, tusolve shida zetu bila kutafuta wa kulaumu
Wape hao ukweli na waelewe,
Unajua kunifurahishaga wee, hakika Elimu yako ina manufaa sana.
Ubarikiwe.
 

castieltsar

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
1,234
2,000
Jamaa zetu hapo eagle wing bila shaka mna vitengo maalum vinavyodeal na ustawi wa jamii..

Naamini wataingia kazini katika hili, Ni vyema wale vijana wakawa eliminated one by one in six month program, na within that time kila mmoja katika hao vijana awe kwenye ufuatiliwaji mkali kukusanya data mbali mbali kwenye chuo husila na jamii inayowazunguka, collecting all in chain over 18yrs with silent elimination....
Case study ifanyike chap, where started aka the root, start to research and prepair special plan to shape the community before heading into fire...
Jeshi lenyewe wanaelewa hii michezo ipo ndo maana kupimwa hizi hatua za awali ni muhimu je Kuna taasisi Tanzania inahusika hiii kitu au hata Sera au Sheria Kama hamna Basi hili swala haliwezi zuiliwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom