IFM wana matatizo gani? Wanafunzi watatu wa kiume wamejirekodi picha mbaya!

Mwamba 777

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
1,301
2,000
Hata kusoma tu uzi huu naona nimekosea sana ... duuuh hatari sana , inashangaza kuna watu wanataka kuona
unashangaa?! shukuru sana upo bara watu wana amani, unapokuwa kwenye mkusanyiko wa watu wengi unachunga mifuko ya suruali kwa makini bila bugza.

ukienda zanzibar huko watu wanachunga makalio kwa makini kuliko mifuko ya suruali, watu wanaishi kwa wasiwasi bila amani, na ukizubaa tuu, marinda yanapotea muda wowote.
 

am 4 real

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
699
1,000
Mmeona mikanda ya video ya vijana wa IFM walojirekodi? Ukisikia sodoma ndio hii sasa hiki chuo kina matatizo gani?

Kwani sasa hivi kumekuwa na wimbi la watu kujirekodi picha za uchi?

Tena kinachosikitisha ni wanaume watupu yaani sijui ndo mashoga wale jamaa watatu

Hicho chuo kina matatizo gani? Kwani sasa hivi kumekuwa na wimbi la watu kujirekodi picha za uchi?
Sijajua IFM Ina ingiaje hapo....Ni sawa Sawa na Muislmu mmoja KULA kitimoto hadharani alafu wew unakuja ku conclude waislamu wanakula kitimoto....

Hata kama una chuki na IFM punguza mihemko.....
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
24,207
2,000
Fanya unitumie, connection haijasima Hadi mda huu
emoji26.png

Sitaki kuamini mpaka muda huu sijaziona hizo video
Nenda twita mcheki mtu anaitwa shetani8
 

let the caged bird sings

JF-Expert Member
Sep 19, 2020
812
1,000
Wazungu walileta dini Africa, leo hii waAfrica wamekuwa wafia dini kuliko wazungu...Wazungu siku hizi dini ni issue ndogo sana kwao....

Wazungu wameanza kupandikiza ujinga mwingine kwa WaAfrica ambao unaweza kuwa mbaya kuliko chochote walichowahi kuleta... Ideology ya ushoga wanajifanya kwao kuiita sijui rainbow na elimu ya kisenge ya kujikubali....Wazungu wakati wanaintroduce hivi vitu kwa sauti kubwa huwa wanajua nini wanachofanya nyuma ya pazia, wanakuonyesha kwenye mainstream its ok but undercover kwao iko undecontrolling kupitia vyombo vyao vya kijasusi ili kucontrol ukuaji wa jambo....

Ushoga uko introduced ulaya kama aina mpya ya maisha ambayo inapaswa dunia iikubali na wanajaribu kuuneza kwa kasi ili dunia ya wapumbavu ambayo haijielewi (majority Africans) iadopt... Picha ya nyuma ya pazia vyombo vya kijasusi viko kazini kucontrol numbers ya mashoga na wasagaji huko ulaya na America na ukuaji wake....Lengo likishatimia kwa wapumbavu waAfrica kuwa kwenye athari kuubwa wao wanaanza kuwaeliminate kupitia agencies zao mpaka wanawaliza then mnajikuta mashoga duniani ni WaAfrica....mnaanza kulalamika tena kama ukoloni ulivyokuwa....
wazungu walileta dini gani africa?.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom