IFM wana matatizo gani? Wanafunzi watatu wa kiume wamejirekodi picha mbaya!

toplemon

JF-Expert Member
Mar 26, 2017
3,871
2,000
Mmeona mikanda ya video ya vijana wa IFM walojirekodi? Ukisikia sodoma ndio hii sasa hiki chuo kina matatizo gani?

Kwani sasa hivi kumekuwa na wimbi la watu kujirekodi picha za uchi?

Tena kinachosikitisha ni wanaume watupu yaani sijui ndo mashoga wale jamaa watatu

Hicho chuo kina matatizo gani? Kwani sasa hivi kumekuwa na wimbi la watu kujirekodi picha za uchi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom