Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Maana wanalaumiwa wawekezaji wa njee sasa huyu mweusi mwenzetu kawekeza kwa kiasi ganii
 
Amepewa vitaru vya madini vingi sana sijui umenuifaka kiasi gani kwenye hilo.

mnalalamika mapato ya taifa kumbe wezi ni nyie wenyewe halafu mlivyo na roho za kishetani hamfungani subirini mkifa sijui mtajasema nini mbele ya mungu kumbuka malipo yote duniani ila mbinguni mtahukumiwa
 
Kama sina hata thumuni simu yangu mbona iko hewani tena na mda wa net wa mwezi bila kikomo ili nikupe elimu ujue kuwa muhongo ni mzalendo mengi ni tapeli na fisa ugwa nsukuma bebe!

Muhongo na wewe mnaweza kulishwa na Mengi kwa miaka yote ya uhai wenu uliobaki so muache chuki. Mzee Mengi ni mzalendo halisi.
 
wajibu wake wa kwanza ni kutetea mali zetu (uma) ambao hakutekeleza na badala yake akawatetea wanaotudhulumu kwa uzembe au makusudi. Pesa zilizokuwa kwenye account ya escrow zilikuwa na sehemu ambayo ni kodi ya wananchi, na hata sehemu ya TANESCO ambayo yeye hakuitetea na zaidi sana alikuwa anatetea upande wa pili. Hili tu linathibitisha yeye kuwa adui wa uma.
Kibaya zaidi ali alishiriki kubariki ulipwaji wa fedha hizo kwa kampuni ambayo inaelezwa kwamba haikuwa na uhalali wa kisheria kulipwa wakati huo.
Mwisho kabisa ana mawazo ya kitumwa na yaliyokosa uzalendo ya kuwasujudia wageni wazi wazi kwa kutamka kuwa watanzania hawawezi kuwekeza katika uchumi wa gesi bali kwenye kusindika juice! Kauli hii haitakiwi kutolewa na kiongozi anayeishi kwa kutegemea kodi za hao anaowadharau.

Ok,alitetea wezi wapi?kama ni hela za escrow kikwete ambae ndie bosi wa watu wote kasema sio za umma,kosa la mhongo ni lipi,kwa nini msimuulize kikwete na mbaki kumuandama muhongo?

Pesa zilihusisha wizara nyingi ikiwemo ya fedha,hakuna hela kubwa kiasi hicho kutoka bila waziri wa fedha kujua,mbona haulizwi?ni muhongo,muhongo,muhongo!

Watanzania tunapenda sifa za kijinga,tunapenda kupewa sifa ambazo hatuna,wewe uwezo wako ni wa kula mihogo na chai unataka uambiwe unakula baga,kahawa ya kapchino,maziwa nk,huo ni ujinga,hatupendi kuambiwa ukweli,ukweli tunauita matusi. Mengi & wazawa wameambiwa hawana hela ya kuchimba gesi,wengine wameelewa,mzawa mengi haelewi,analazimisha.

Kama kuna mtu wa kulaumu kuhusu escrow mlaumuni kikwete,juzi kawaambia watanzania kua hakuna hela za umma pale,kwa nini aandamwe muhongo?muhongo na kikwete nani msemaji wa mwisho?
 
Mengi amezoea vya kunyonga vya kuchinja haviwezi. Utajiri wake kaukuza kilaghai i.e kwa kichoma makampuni na kulipwa bima ndefu. Mbulula wengi wanamuona mtetezi wa wanyonge. Waapi bwana

Kwa hiyo bosi wakO anachinja. Ndio maana akachinja yule fahali pale BOT akasambaza mabucha ya stanbiki na mkombozi. Shame on you
 
Mengi uwa ananifurahisha sana anavyowakusanya vilema anawapa pombe na pilao huku waandishi wa habari wanachukuwa picha.

MMh kama ukweli vile kumbe ni uongo mtupu hebu tuwekee picha japo moja tu kuonesha walemavu wakiwa wanakunywa pombe kutoka kwa Mengi! ukweli haukai na uongo hata siku moja na mnafiki haachi unafiki maishani mwake Ritz wewe ni mzandiki muwache kipenzi cha Walemavu au unawaonea Donge!... Mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni... Itakuwa baba yako hata hajawahi toa msaada zaidi ya kuiba ndala misikitini.. na wewe ndie umerithishwa... Tabia...

Mbona humtaji Bakhresa anavyowabangua wafanyakazi wake miharishoni au kwasababu babako anafanya kazi huko...!
 
Last edited by a moderator:
Nimerudi sasa najibu hoja zenu.

Ndugu pengine kweli Prof Muhongo ni mchapakazi kama anavyopigiwa debe. Kwangu mimi pamoja na uchapakazi anaopigiwa debe kuwa nao nina mashaka tena si haba kutokana uadilifu wa Prof Muhongo. Ukinijibu maswali matatu yafuatayo unaweza kuniondolea mashaka niliyonayo juu ya Prof Muhongo.
1. Kwa nini Prof Muhongo alisema uongo juu ya kuachishwa/kuacha kazi kwa aliyekuwa mwanasheria wa TANESCO Mr Godson Ngwilimi?? Nini kilikuwa nyuma ya uongo huu??
2. Kwa nini Prof Muhongo ameficha mikataba ya gesi isiweze kupitiwa na PAC?? Mpaka sasa taifa liko gizani kuhusu linafaidika vipi kutokana uwekezaji katika sekta ya gesi???? Nini kilicho nyuma ya usiri huu??
3. Kama Mheshimiwa Rais/ikulu imegundua kuna matatizo katika wizara ya nishati na madini na kuamua kumsimamisha kaxi katibu mkuu wizara husika kwanini waziri wa wizara husika naye asisimamishwe ili kufanya uchunguzi uwe wa haki??? Kama ikulu imemsimamisha katika katibu mkuu wa wizara kwa nini waziri wa wizara husika ambaye katibu mkuu huelekezwa naye asisimamishwe?? Mbona ikulu imepata kigugumizi? Nini kilichonyuma ya kigugumizi hicho?
 
Mzalendo ni nani kati ya hawa wawili?

Yule mwenye nafasi ya kuwanufaisha wananchi wake kwa kuwapa nafasi ya kuwa sehemu ya zao la nchi yao lakini hafanyi hivyo bali kuleta watu toka nje kuwekeza na kutunyonya.

Na yule anayetaka kupata nafasi ya kuwa sehemu ya uwekezaji hata kama hana uwezo huo lakini amethubutu kutaka kufanya.

Norway ina rasilimali ya gesi na wananchi wake wote hata anayezaliwa leo ana shea zake katika gesi ya nchi. Kila mwananchi ni millionea.

Kwa nini sisi hatujifunzi haya!

Mengi ametengeneza ajira za uhakika zaidi ya elfu 10 katika makampuni yake. Hakuna wa kumgusa kwa lolote zaidi ya kupiga domo. Mtasubiri sana.
 
Mengi akisoma hapa lazima ajifunze kitu kwa nia njema tu kunasomo ndani yake.

Mpaka hapa mbona Mengi kajifunza tayari kwani siri zake nyingi zimeanikwa live, wale waliokuwa wakimwabudu na kumwona ni Mtukufu sasa nao wamepata Somo kuwa Babu yao kumbe na yeye ni wale wale.
 
Uzi unatembea huu km update za escrow

Hili ni Darasa kwa Mengi inapaswa kuanzia sasa ajitambue na ajue kuwa watanzania wa sasa si wale wa zamani wapo makini wameacha kukariri kuwa Mengi ni MUNGU na kila analosema limetoka Mbinguni.
 
Regnard Mengi ni jizi kama yalivyo majizi mengine tu hapa nchini. Amevaa ngozi ya kondoo wakati ukweli halisi yeye ni Chui tena mwenye njaa mbaya sana anayekula chochote kilicho mbele yake. Yeye anadhani ataendelea kujificha kwa slogans zake za UZAWA na WANYONGE lakini ipo siku Mungu atamuumbua hadharani. Naitamani sana siku hiyo itokee nikiwa bado hai. Bila shaka, Watanzania waamini kuwa Mzee huyo hana hata chembe ya "moral authority" ya kuwanyoshea vidole wenzie. Hiyo forum anayoiratibu na kuigharamia ya kuwakusanya watu wenye ulemavu kutoka katika kona za nchi hii na kuwalisha ubwabwa na muziki wa kizazi kipya ni mradi kabambe wa kuitafuta huruma ya jamii kila anapobanwa na wapinzani wake wa biashara na deals mbalimbali. Ndugu zangu Watanzania fungueni macho muone yote haya!!

Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Africa.

King Cobra.
 
umetumwa na wezi wa escrow ila wameumbuka mchana kweupe peee! aibu kila kona ya nchi.
 
Juzi TRA walimtangaza mengi kama ni mfanya biashara anayelipa kodi kwa wakati..akapewa na tuzo...juzi juzi pia kamati ya bunge PAC ilimtangaza muongo kama ni dalali mkuu(mwizi)!sasa Nani jizi hapa??mengi ama muongo??acheni kupotosha watu mengi ni MTU safii hana hata chembe ya uchafu na kamwe hata kuwa nayo.Nachokiona hapa vimada wa muongo...mnaongozwa na jazba hamna hoja yenye mashiko!!!
 
Hili ni Darasa kwa Mengi inapaswa kuanzia sasa ajitambue na ajue kuwa watanzania wa sasa si wale wa zamani wapo makini wameacha kukariri kuwa Mengi ni MUNGU na kila analosema limetoka Mbinguni.

una mawazo mgando kama akili yako
 
Watanzania kweli ni machizi..sio kila anaetoka nje ni msomi....wengine walikuwa ma house boy ulaya...wanakuja hapa wanasema wataalam wa miamba...hivi mmemsahau Daudi balali?MTU anarudia LA 7mara 4...eti Leo professor??? Na nyie mnaamin??wengine ni ma professor wa kufua na kupika chai ulaya
..watanzania acheni upuuzi. Wa kuamini hovyo..ebo!!!!
 
Back
Top Bottom