Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

Huyu ndiye fisadi hatari zaidi

funza,

Ni vigumu sana funza kupata akili inayoweza kuelewa kama binadamu.
Mimi ni binadamu mwenye akili nzuri.
Akili ya funza inahusisha makosa, ufisadi au kutumiwa kwa Muhongo kufanikisha wizi wa fedha zetu binadamu wa Tanzania na mfanyabiashara aitwaye Mengi bila sababu yoyote.
Tangu lini funza na wenzake wakaweza kijilinda au kulinda jamii na mali zao?
Sisi binadamu tunajua kuwa Muhongo ni mwenzetu, tunamheshimu.
Hata hivyo, ndugu yetu wa damu kabisa akifanya upuuzi unaosababisha hasara kwa familia au jamii, lazima awajibishwe na mwingine apewe nafasi yake ili iwe fundisho kwa wengine wasuuge upuuzi wake na pia wawe makini kwa faida ya jamii.
Muhongo awajibishwe kwa makosa na kiburi chake, pia upuuzi wa kutetewa na funza kama wewe ambaye hawezi kujua kuwa ushiriki wa wengine kwenye kosa siyo utetezi.

Hayo makosa ya muhongo ni yapi?mbona hayatajwi?yataje.

Kiburi kinahusiana vipi na utendaji kaz wa mtu?je ameshndwa kufanya kazi kwa sababu ya kiburi chake? Je amemfanyia bosi wake kiburi?

Kiburi kinamfanyaje mtu afukuzwe kazi?unapimaje kiburi,yaani unawezaje kusema hiki ni kiburi au la maana yawezekana kwako ukaona ni kiburi mwenzako akaona sio kiburi,nipe universal method ya kutambua kiburi.
 
Mnaomtetea Mengi inaelekea hamumjui vizuri; Mnadanganyika na sauti yake ya upole na na ile pua kubwa pale anapojionyesha kwenye TV yake mara kwa mara akijifanya ni mtu mwema na mwenye huruma. Waulizeni waliowahi kufanya kazi kwenye kampuni zake wakaacha kwa sababu ya unyama wa huyo baba. Wengine walikufa kwa matatizo aliyoyasababisha yeye. Mpaka sasa kuna wafanyakazi walioacha kazi, wanamdai hela kibao na anawazungusha malipo yao. Anaweza hata kukuua uking'ang'ania malipo yako. Sio mtu mzuri huyo, waulizeni wafanyakazi wa IPP wawaambie. Nakubaliana na mwanzilishi wa thread hii kwa kila alichoandika humu.
 
Kwa nini Mengi yeye Haendi Mahakamani? Mbona anahangaika kutumia Mabilioni kuwapa akina Sendeka na wenzake wamung'oe Mhongo juu kwa juu, Hivi ni Kwa nini Haendi mahakamani?

Kweli we minyoo
 
Nashauri urudie tena andiko lako na sources ulizoweka.

Binafsi sion mchango wa moja kwa moja wa hao uliowataja kwa Watanzania dhidi ya Mengi.

IPP ndo media pekee ambayo watanzania tunaiamini ndani na hata nje ya nchi.

Long live Managing director of IPP media , Dkt Reginald Mengi.

Together we stand separate we fall.

wewe ni mtu usiojua chochote ili mradi jua likuchwa na kuchwa ndio maana unamuona mengi ni mtu wa maana. huyu mengi hatofautiani na nyoka
 
Hayo makosa ya muhongo ni yapi?mbona hayatajwi?yataje.

Kiburi kinahusiana vipi na utendaji kaz wa mtu?je ameshndwa kufanya kazi kwa sababu ya kiburi chake? Je amemfanyia bosi wake kiburi?

Kiburi kinamfanyaje mtu afukuzwe kazi?unapimaje kiburi,yaani unawezaje kusema hiki ni kiburi au la maana yawezekana kwako ukaona ni kiburi mwenzako akaona sio kiburi,nipe universal method ya kutambua kiburi.

wajibu wake wa kwanza ni kutetea mali zetu (uma) ambao hakutekeleza na badala yake akawatetea wanaotudhulumu kwa uzembe au makusudi. Pesa zilizokuwa kwenye account ya escrow zilikuwa na sehemu ambayo ni kodi ya wananchi, na hata sehemu ya TANESCO ambayo yeye hakuitetea na zaidi sana alikuwa anatetea upande wa pili. Hili tu linathibitisha yeye kuwa adui wa uma.
Kibaya zaidi ali alishiriki kubariki ulipwaji wa fedha hizo kwa kampuni ambayo inaelezwa kwamba haikuwa na uhalali wa kisheria kulipwa wakati huo.
Mwisho kabisa ana mawazo ya kitumwa na yaliyokosa uzalendo ya kuwasujudia wageni wazi wazi kwa kutamka kuwa watanzania hawawezi kuwekeza katika uchumi wa gesi bali kwenye kusindika juice! Kauli hii haitakiwi kutolewa na kiongozi anayeishi kwa kutegemea kodi za hao anaowadharau.
 
Nakumbuka alipigia debe sana matumizi ya kondomu. Maaskofu wakampa title mpya ya "NABII WA KONDOMU".
 
mengi ni jembe mzalendo na tajiri mwenye upendo, anasaidia wenye shida tofauti na wauza sumu wote uliowataja kalale mbele Mengi chaguo la wazalendo wa tanganyika we katumiwe na madalali wa vitalu na wahindi wanaokutumia kama ndom
 
Haiwezekani kwenye nchi watu wanaendesha kesi zisizoisha alafu wanalipwaa tuu wanajiita wazalendo kwenye nchi ,lazima vitokee vidumee kama muhongo kmaliza ungese kama huu,vilele ni wazi kabisa bwana mengi amepewa leseni za kuchimba madini lakini hatuoni uwekezaji alioufanya ,mzee mwinyi alimpa eneo maeneo ya posta akaliuzaa sasa mnaomtetea tuelezeni sehemu gani Mzee mengi kawekeza kwenye rasilimali za taifa kiasi kwamba awe mfano
 
Lazima wawekezaji wa ndani wawe mifano ili waweze kuaminiwa na wawekezaji wa njee ili msionekane madalali tuuu
 
Rais angekuwa dhaifu angemtoa muhongo lakini kwa hili kikwete kaonyesha yeye sio dhaifu anasimamia ukwelii hawezi kumfukuza mtu kazi kwa sababu ya media manipulation

Ni matumizi mabaya ya vyombo vya Habari Mengi anayafanya yaani chuki zake binafsi Kwa Muhongo analazimisha iwe vita ya watu wote wakati akipewa Vitalu vya Gesi atapiga Udalali peke yake, Mengi alizoea kuwang'oa Mawaziri kama Mlenda tena bila kutumia pesa nyingi kama alizotumia sasa kujaribu kumng''oa prof Muhongo. Rais hafanyi kazi kwa Shinikizo la Mkono na Mengi .
 
Unajua minyoo hivi vitajiri uchwara vya bongoo vinatumia upumbavu wa mashabikizao kutaka serikali ifanye maamuzi wanayoyataka wao
 
Haiwezekani kwenye nchi watu wanaendesha kesi zisizoisha alafu wanalipwaa tuu wanajiita wazalendo kwenye nchi ,lazima vitokee vidumee kama muhongo kmaliza ungese kama huu,vilele ni wazi kabisa bwana mengi amepewa leseni za kuchimba madini lakini hatuoni uwekezaji alioufanya ,mzee mwinyi alimpa eneo maeneo ya posta akaliuzaa sasa mnaomtetea tuelezeni sehemu gani Mzee mengi kawekeza kwenye rasilimali za taifa kiasi kwamba awe mfano

Huyo babu ni Dalali pia ana Dhambi nyingi kama Mvua, Rostam kauza vyake akamsaidia kusepa pasipo kulipa Kodi baada ya kumkatia Ganji lake, Mengi hana cha bure kila kila msaada wake nyuma kuna dili, Mfano sasa Vilema na Albino kawageuza kuwa ngao ya misamaha ya kodi.pati za Walemavu ni dili,NBC bank hawana hamu na Mengi kwa jinsi alivyowatenda kabla ya kuokolewa na Uwekezaji.
 
Hivi watu ambao wamesababisha kodi ya serikali isilipwe hawajawajibika mbona watanzania vichwa vigumu kuelewaa
 
Unajua minyoo hivi vitajiri uchwara vya bongoo vinatumia upumbavu wa mashabikizao kutaka serikali ifanye maamuzi wanayoyataka wao

Ebu jiulize swali je? Mengi angepewa Vitalu vya Gesi leo watu wangeijua escrow? Mengi huwa ni Mnafiki sana huwa akipewa anachotaka hukaa kiimya ! Hana Uzalendo wowote yupo after money, Rostam kauza vyake hakulipa kodi lakini Mengi amekaa kiimya kwa kuwa alipatiwa Mabilioni na Rostam, hata Benard membe naye alikwapua mapesa ya Gadafi lakini akamugawia Mengi ndiyo maana hadi Leo kiimya, Mengi ni mtu Hatari hana huruma na Mtu yupo kwa masilahi yake tu.
 
Matajiri wanaowasaidia watu kwenye shida wapo wengi,na kama mengi anawasaidia watu wenye shida huwa ni wajibu wake hiyo inaitwa corporate social responsibility lakini shida inakuja hao watu unaowasaidia unataka kuwatumia wakutete kwenye dili haramuu
 
Back
Top Bottom