Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Pole sana mangi, check jina alilosajilia line lazima utampata. +254 siyo Tz itakuwa ni ya Kenya
 
Sometimes sio rahisi hivyo. Uko Mwanza unachotaka kinapatikana Dar tu na uko desperate unafanyaje? Mimi nawauzia watu wengi vitu wako mikoa mbalimbali. Wanalipa bila kuviona,wachsche wenye watu Dar wanatuma mtu at least aone ofisi.

Biashara imani ila ndio mara moja moja kama hivi imani inakuponza. Watu wa aina hii wanafanya biashara zetu zinakuwa ngumu sana.
Kuibiwa ni ujinga wako mwenyewe.
Ukitaka kununua kitu sharti ukakague bidhaa kabla ya kutoa hela.
 
Ngozi nyeusi siwezi kuiamini kutuma kitu chochote kama hatufahamiani hata kidogo.
Maneno yako sio mazuri. Tunafanya biashara za mamilioni bila kuonana na pande zote mbili zinaridhika.
 
Kwa kweli watu tumetofautiana siwezi kununua kitu bila kukiona kwa macho na niombe kupunguziwa bei labda kwa sababu ya kabila langu.
 
Vitu pekee nilivyowahi kununua kwa kulipa cash kwanza ni magari na baadhi ya vitabu. Mambo ya kumtumia mtu hela kwanza, mtu mwenyewe yupo Tanzania hii hii kwa ajiri ya kununua sijui raba, saa, jezi nk sitokuja kufanya.
 
etii kesho natuma Viatu Arusha ili akulengeshe vizuri!na kweli mwanaume ukaingia kingi!Pole saana mkuu!no sawa umetoa sadaka!msamehe!Nina uhakika umeshajifunza
 
Kwanza mtu mwenyewe ana namba nyingi sana inakuaje unamuamini h ha ha ha we muhaya wamekuingiza mjini
Ahahahahaaa umenikumbusha mbali sana mkuu.

Kuna bosi wangu mmoja juzi kaniambia ukiona mtu ana namba ya simu zaidi moja ujue huyo ni tapeli na mwizi.
 
Ahahahahaaa umenikumbusha mbali sana mkuu.

Kuna bosi wangu mmoja juzi kaniambia ukiona mtu ana namba ya simu zaidi moja ujue huyo ni tapeli na mwizi.
Basi wabongo wote matapeli, hakuna mwenye namba moja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom