Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Mkuu kwa kweli mimi sijawahi kununua kitu cha online hata siku moja africa ila kwa ulaya america na Asia huko nimenunua sana

jumia hawatakagi ujinga. mimi nilishanunua simu mara kadhaa kutoka jumia. Tatizo la jumia siku hizi ni kwamba wamekuwa kitu kimoja na Kaymu ambapo kaymu huwa wanauza vitu used na vipya, na vitu Original na Replica so kuhusu uaminifu upo sana ila ubora wa bidhaa ndio utata.
 
Mkuu ni hili hili tu au labda ulimwomba ' mbunye ' na ' akakutosa ' na sasa umemchenjia umeamua kumchafua? Hivi kwa mfano huo ' ushahidi ' wako wote ungeupeleka kwanza TCRA au Police ' kitengo ' maalum unadhani usingepata msaada mkubwa zaidi kuliko wa huku? Binafsi nahisi kama vile kuna lililojificha nyuma ya hili kwani naamini kama ni ' Matapeli ' au ' Wezi ' wa aina hii wapo wengi sana katika maeneo mbalimbali na wanajulikana tena hata kuliko huyo Dada wa Watu. Watanzania tumeshazoea ' kuibiwa ' Mkuu na tumeshaibiwa miaka 50+ iliyopita hivyo hatujaona ' jipya ' hapo. Na mwisho nikuambie tu kuwa unaweza ukadhani kuwa labda umemkomoa kwa kumchafua ila nikuhakikishie tu kuwa umempa ' promo ' ya kufa Mtu na atapata sasa ' Wateja ' wengi mno. Kwanza ana mvuto na ni mzuri hivyo hata akikuibia unaona sawa tu!

Nawe unaweza ibiwa picha za profile unajaji ni mzuri hujui hizo ni picha tu nazo zimetapeliwA sehemu ili kuwazuga wateja kwanza uwezekano mkubwa hili ni dume jimejifanya jike ili kuiba
 
Huyu mwanamke karudi tena anadanganya watu kuwa alikuwa amepata ajali, kuweni makini kwa jina ilo ilo la Monica Michael
 
Nawe unaweza ibiwa picha za profile unajaji ni mzuri hujui hizo ni picha tu nazo zimetapeliwA sehemu ili kuwazuga wateja kwanza uwezekano mkubwa hili ni dume jimejifanya jike ili kuiba

Kuibiwa hakuna fomula mkubwa
 
Afadhali uwaambie hata mi alishawahi kunitapeli 100000.. Nilijaribu kumfuatilia bila mafanikio... Nilireport police nikaambiwa ninakupa RB tu.

Duuu kumbe tumetapeliwa wengi na huyu bweg.e, ppolice wenyewe wababaishaji, ukiwapelekea issue kamaa kwanza wanataka uwape ela wakati umetapeliwa
 
Hakika Mungu katutofautisha sana. Sijui mnapataga wapi Ujasiri wa Kutuma fedha bila kupata Mzigo. Sijajua kwa kweli mtu unaanzaje.

Labda online kwa trusted sources.
Ukiangalia picha za huyo anayejiita Monica, utagundua walichotaka kununua Ni zaidi ya viatu!
 
Unawezaje kumdai mtoto mzur kama huyu 75,000? Tafadhar ndugu yangu si vizur kumchafua mrembo. Nitumie namba yako ya simu nikurudishie mimi na yeye ntamtumia nyingine 700,000/ kama kukuombea msamaha kwa kumchafua. Una roho ngumu sana kumdai hiyo pesa. Ulipaswa ushukuru tu kuwa amechukua. Mtoto mzuri huyu angenitapel mimi hiyo pesa ningemwongeza na Mil 1 juu.
Aisee... Anapendeza...ngoja niwasiliane naye acha anitapel kila kitu.hasara roho pesa makaratas
 
Kwenye contact details inaonesha una 1 mutual friend na huyo dada anaitwa Edwin M Martin sasa mpigie Martin simu umuulize kuhusu huyo dada sababu wanafahamiana ila kama wewe ndio uliowaunganisha from the first place pole yako.
screenshot_2016-11-20-22-12-33-png.437044
 
Unawezaje kumdai mtoto mzur kama huyu 75,000? Tafadhar ndugu yangu si vizur kumchafua mrembo. Nitumie namba yako ya simu nikurudishie mimi na yeye ntamtumia nyingine 700,000/ kama kukuombea msamaha kwa kumchafua. Una roho ngumu sana kumdai hiyo pesa. Ulipaswa ushukuru tu kuwa amechukua. Mtoto mzuri huyu angenitapel mimi hiyo pesa ningemwongeza na Mil 1 juu.
Aisee... Anapendeza...ngoja niwasiliane naye acha anitapel kila kitu.hasara roho pesa makaratas

Wewe hamna kitu kabisa unadanganywa na profile pic hiyo kaweka tu hilo ni dume sasa kazi kwako
 
Kwahiyo biashara ya kununua vitu online ni kimeo. China nauli shingapi nataka nijue tu
 
Unaweza kutapeliwa lkn kijanja usilaumiwe,lkn cyo mtu hamjuani unamtumia pesa na bidhaa hujaikagua ni uboya

Yani huna ofisi ,website na wala siyo kampuni unapataje ujasiri kumtumia mtu usiyemjua ..
Nakubali hoja kwamba kampa "promo". Hajui wanaume kwa majike wamekaa kama mbwa. Fikiria inatolewa taarifa ya mwanamke kubakwa, hiyo ni kashifa lakini chaajabu, huwa ni "promo", utakuta wanaume wanaanza kumuulizia na kumtafuta.
Mwanamke kashikwa ugoni, utakuta wanaume wanaanza kumtafuta!
Nasikia hata yule dada wa Iringa aliyepata kashifa ya kuleweshwa na wazungu, kisha kuunganishwa na mbwa na kuanza kupigwa picha, taarifa ilipotolewa, alipanda chati ghafla wanaume wakaanza kumgombania kishenzi!
Na kwakuwa katoa hadi namba za simu, tunavyoongea leo hii utakuta tayari watu walishamfuatilia kimapenzi tena kwa gharama yoyote!
Huyu kampa ujiko huyo mwizi wake bila ya yeye kujua!
 
Endapo ww ukaamua kujiita Asha Juma si ndo ulisha Tuthibitishia ww ni m/mke.? Au tena watu wapige ramli kuhakiki hilo
Kujua jinsi ya mtu si kwa jina na picha tu. Ndomaana jamaa aliingizwa mkenge.
Lazima mtu umfanyie authentication ili kuelewa uhalisia wa jinsi yake, mahali anapopatikana, buashara yake na mengineyo kabla hujaingia kichwakichwa kufanya nae biashara ya kimtandao.
 
Kumbe ndio maana mzee wa mipasho aka mzee wa bapa anawafuasi. Kumbe sio ajali kajimah kupata pesa mpaka ananunua ndege. Utanunuaje kitu online ilhali unakaa Dar ? Ama ulivutiwa na Yale magoti ukahisi kuna siku utapewa pale miguu inapokutana ? Ni halali kabisa wewe kutapeliwa
 
Unawezaje kumdai mtoto mzur kama huyu 75,000? Tafadhar ndugu yangu si vizur kumchafua mrembo. Nitumie namba yako ya simu nikurudishie mimi na yeye ntamtumia nyingine 700,000/ kama kukuombea msamaha kwa kumchafua. Una roho ngumu sana kumdai hiyo pesa. Ulipaswa ushukuru tu kuwa amechukua. Mtoto mzuri huyu angenitapel mimi hiyo pesa ningemwongeza na Mil 1 juu.
Aisee... Anapendeza...ngoja niwasiliane naye acha anitapel kila kitu.hasara roho pesa makaratas
Ha ha ha ha sijamchafua ila ndio ukweli wenyewe kaniibia, utoe wapi ela ya kunirudishia wewe?
 
Kumbe ndio maana mzee wa mipasho aka mzee wa bapa anawafuasi. Kumbe sio ajali kajimah kupata pesa mpaka ananunua ndege. Utanunuaje kitu online ilhali unakaa Dar ? Ama ulivutiwa na Yale magoti ukahisi kuna siku utapewa pale miguu inapokutana ? Ni halali kabisa wewe kutapeliwa
Mkubwa mm sikai dar, nipo mkoani
 
Kujua jinsi ya mtu si kwa jina na picha tu. Ndomaana jamaa aliingizwa mkenge.
Lazima mtu umfanyie authentication ili kuelewa uhalisia wa jinsi yake, mahali anapopatikana, buashara yake na mengineyo kabla hujaingia kichwakichwa kufanya nae biashara ya kimtandao.
Namba zake zipo hapo mpigie simu tu upate uhakika
 
Nakubali hoja kwamba kampa "promo". Hajui wanaume kwa majike wamekaa kama mbwa. Fikiria inatolewa taarifa ya mwanamke kubakwa, hiyo ni kashifa lakini chaajabu, huwa ni "promo", utakuta wanaume wanaanza kumuulizia na kumtafuta.
Mwanamke kashikwa ugoni, utakuta wanaume wanaanza kumtafuta!
Nasikia hata yule dada wa Iringa aliyepata kashifa ya kuleweshwa na wazungu, kisha kuunganishwa na mbwa na kuanza kupigwa picha, taarifa ilipotolewa, alipanda chati ghafla wanaume wakaanza kumgombania kishenzi!
Na kwakuwa katoa hadi namba za simu, tunavyoongea leo hii utakuta tayari watu walishamfuatilia kimapenzi tena kwa gharama yoyote!
Huyu kampa ujiko huyo mwizi wake bila ya yeye kujua!
Hata haya ni mawazo tu mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom