Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

Kitu kigumu kwenye kichwa changu ni kufanya biashara mitandaoni yaani huwa sithubutu kabisa! Pole sana mkuu muhimu tuwe makini[emoji33]
Sio wote wazinguaji wengine wako serious na biashara yao,, cha msingi kabla ya kufanya biashara na mtu online mchunguze kwanza tumia muda mwingi kumfatilia kma yupo na duka linaloweza kufikika kma n IG akiwa anapost bidhaa zake jaribu pitia hata comment za watu kuona kma wanalalamika kuhus yy.
 
Hujui uliongealo, watu wanatapeliwa nyumba! Tema mate chini hayajakukuta wewe! Haya mambo hayamkuti mbuzi yanamkuta mtu kama wewe
aisee kweli ateme mate chini..kuna mama mmoja ni rafiki yangu alishawai kuniambia kuwa hawezi kutapeliwa labda kama mtu anamshikia bunduki, nikamwambia mama usiseme hivyo kuna kuingia kwenye 18...haikupita week alipigwa kama m7 hana hamu.
 
Sio wote wazinguaji wengine wako serious na biashara yao,, cha msingi kabla ya kufanya biashara na mtu online mchunguze kwanza tumia muda mwingi kumfatilia kma yupo na duka linaloweza kufikika kma n IG akiwa anapost bidhaa zake jaribu pitia hata comment za watu kuona kma wanalalamika kuhus yy.

Huo muda wa kuchunguza mkubwa, ela ya sasa kukaa nayo siku mbili ni bahati
 
Ata Mimi niliona tangazo la bidhaa za NGUO na VIATU vya wanaume. Nikasema ngoja nimtest kma ni tapeli au laah.ukimpigia simu hapokei yy Anataka mchart kwa msg tu,nikimuuliza DUKA liko wapi nije nikague mzigo anapiga chenga Anataka nimtumie ela ndipo atume mzigo nikajua huu utapeli nikatemana nae
Wasiwasi ndio akili Mkuu. Huyo itakuwa aliingia kwa gia ya kumtongoza, akaambiwa atume nauli, akatuma. Baada ya kuona hakuja, ndio kaja kumchora JF.
 
Amekutapeli ww au ametapeli watu?? Mbona wengine tukiagiza tunapata na kma ni kesi nenda mahakaman acha Julia lia kitoto kwan wakat unatuma ulikuja huku.....mm ananitumia Mara kwa Mara hajawah nitapeli kwann iwe kwako....
 
kwa stori ya huyu muibiwaji inaonekana mapenzi pia yalihusika hapa ili kufanikisha huu uibiwaji, maana ni jambo la ajabu kwa mtu kutuma fedha kirahisi rahisi hivyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom