Huu ndo uzalendo wa Tanzania ya leo?


kuti kavu

kuti kavu

Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
68
Likes
1
Points
13
kuti kavu

kuti kavu

Member
Joined Feb 25, 2009
68 1 13
...Najua naweza kuonekana wa ajabu, lakini nimeguswa sana na kitendo cha wahusika na Miss Tanzania kuendelea na Onesho lao ilhali Taifa letu liko katika maombolezo ya vifo vya mamia ya waTanzania wenzetu.

Najua kukwazika kwangu kunaweza kusibadili lolote kuhusiana na utaratibu huu mpya ktk kizazi hiki lakini nina amini tumefikia mahali sasa TUNAWEKA MBELE FEDHA NA STAREHE kuliko UTu na Utaifa wetu. Na kama hali ikiendelea hivi basi halitakuwa jambo la ajabu watoto wetu watakapokuwa wanaziacha maiti zetu vyumbani ili kwanza wakashiriki matamasha ya starehe na kuja kutuzika pindi ratiba zao za starehe zitakapomalizika!
 

Attachments:

GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,534
Likes
982
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,534 982 280
Wazanzibari tunahamasishana kutotumia mtandao wa vodacom,,katika msiba huu tumejua nani mwenzetu nani sio mwenzetu,tukiacha masuala ya kisiasa,sasa hii tuko katika msiba mkubwa sana.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,501
Likes
1,363
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,501 1,363 280
...Najua naweza kuonekana wa ajabu, lakini nimeguswa sana na kitendo cha wahusika na Miss Tanzania kuendelea na Onesho lao ilhali Taifa letu liko katika maombolezo ya vifo vya mamia ya waTanzania wenzetu.

Najua kukwazika kwangu kunaweza kusibadili lolote kuhusiana na utaratibu huu mpya ktk kizazi hiki lakini nina amini tumefikia mahali sasa TUNAWEKA MBELE FEDHA NA STAREHE kuliko UTu na Utaifa wetu. Na kama hali ikiendelea hivi basi halitakuwa jambo la ajabu watoto wetu watakapokuwa wanaziacha maiti zetu vyumbani ili kwanza wakashiriki matamasha ya starehe na kuja kutuzika pindi ratiba zao za starehe zitakapomalizika!
hafu yule dada mtangazaji nilikuwa namsikia akiuliza "are you guys having a great time, aren't you?"

wote wanajibu "Yeeeeeeeeeeeeeeeees!!!"

wabongo kwa starehe bana siwaezi.

(Lakini pia naomba muongozo, kwa nini mtu wa Bagamoyo alisema maombolezo yaanze leo terehe 11/09? au naye alikuwa na mgawo wake maana jamaa yetu kwa vitu vidogovidogo simuezi. au ndo kumechisha na kumbukumbu za WTC ili akapokelewe kwa huruma Washington DC?)
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
miaka 50 ya uhuru wa mtanzania !!!!!ndio maendeleo ya kujivunia haya.
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
Wazanzibari tunahamasishana kutotumia mtandao wa vodacom,,katika msiba huu tumejua nani mwenzetu nani sio mwenzetu,tukiacha masuala ya kisiasa,sasa hii tuko katika msiba mkubwa sana.
hivi tatizo ni voda au lundenga au wizara inayoshughulikia utamaduni?msije mkawa mnaiadhibu voda wakati wao sio wahusika wakuu ni wadhamini tu
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,534
Likes
982
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,534 982 280
miaka 50 ya uhuru wa mtanzania !!!!!ndio maendeleo ya kujivunia haya.
Tarehe gani hio tanzania iliopata uhuru ? Uhuru wa bandia ? Ndio wameona ndio nafasi sasa hivi kuusherekea kwa vile wazanzibari tuko kimya na msiba,sisi tulikuwa tunahoji huo uhuru wa tanzania ulipatikana lini ? Tanzania ina history ipi ya uhuru ? Au Tanganyika ?
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
Tarehe gani hio tanzania iliopata uhuru ? Uhuru wa bandia ? Ndio wameona ndio nafasi sasa hivi kuusherekea kwa vile wazanzibari tuko kimya na msiba,sisi tulikuwa tunahoji huo uhuru wa tanzania ulipatikana lini ? Tanzania ina history ipi ya uhuru ? Au Tanganyika ?
sasa mkuuu utatokaje huko uliko(UK) kuja kuzika?kuna thread inasema JKNIA imefungwa kwa mda.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Nimeshangazwa mno na tukio hili la ajabu .Hivi ni kweli wale wadada nimeona kwenye picha kama wangalikuwa wamefiwa katika hili janga la meli kuzama wangaliweza kushiriki ?Why having a ribbon in their arms then wana cheza miziki na kujirusha ? Je ilikuwa ngumu kuahirisha jambo hili hadi baada ya msiba huu ?

Naunga mkono hoja kuigomea Voda kabisa na kuachana nao hawa kama ikiwezekana basi itkuwa imelet fundisho .Nangojea tamko la serikali kuhusu hili .
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Na swali la kujiuliza ni whether hayo mashindano yana tija yoyote kwa utamaduni wa Mtanzania.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mbali na visichana kwenda kuonyesha mapaja yao nusu uchi mbele ya wame za watu KATIKA KIPINDI CHA MSIBA WA HUU MZITO KITA, nako pia tusisahau CCM na Mhe Mkapa nao hawakuona umuhimu wowote ule katika hili.

...Najua naweza kuonekana wa ajabu, lakini nimeguswa sana na kitendo cha wahusika na Miss Tanzania kuendelea na Onesho lao ilhali Taifa letu liko katika maombolezo ya vifo vya mamia ya waTanzania wenzetu.

Najua kukwazika kwangu kunaweza kusibadili lolote kuhusiana na utaratibu huu mpya ktk kizazi hiki lakini nina amini tumefikia mahali sasa TUNAWEKA MBELE FEDHA NA STAREHE kuliko UTu na Utaifa wetu. Na kama hali ikiendelea hivi basi halitakuwa jambo la ajabu watoto wetu watakapokuwa wanaziacha maiti zetu vyumbani ili kwanza wakashiriki matamasha ya starehe na kuja kutuzika pindi ratiba zao za starehe zitakapomalizika!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mbona function nyingi tu ziliendelea mmekazania mamiss tu,watu walifunga ndoa kila kona,CCM walizinddua kampeni
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
BASATA nao hawakutafakari na kuchukua hatua. Wao si ndiyo wanasimamia sanaa inaonekana hawakuchukua hatua na siyo ajabu kwamba walikuwepo miongoni mwa Majaji.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Wazanzibari tunahamasishana kutotumia mtandao wa vodacom,,katika msiba huu tumejua nani mwenzetu nani sio mwenzetu,tukiacha masuala ya kisiasa,sasa hii tuko katika msiba mkubwa sana.
<br />
<br />
Kweli kabisa mkuu nakuunga mkono asilimia mia (100%)
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
hivi tatizo ni voda au lundenga au wizara inayoshughulikia utamaduni?msije mkawa mnaiadhibu voda wakati wao sio wahusika wakuu ni wadhamini tu
<br />
<br />
Ukidhamini kitu kwani ukiona kuna mwelekea unaenda agaist jamii hamwezi shauriana? Kwangu wote wanamakosa
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Nimeshangazwa mno na tukio hili la ajabu .Hivi ni kweli wale wadada nimeona kwenye picha kama wangalikuwa wamefiwa katika hili janga la meli kuzama wangaliweza kushiriki ?Why having a ribbon in their arms then wana cheza miziki na kujirusha ? Je ilikuwa ngumu kuahirisha jambo hili hadi baada ya msiba huu ?<br />
<br />
Naunga mkono hoja kuigomea Voda kabisa na kuachana nao hawa kama ikiwezekana basi itkuwa imelet fundisho .Nangojea tamko la serikali kuhusu hili .
<br />
<br />
Labda sio serikali yetu mkuu tamko ni ndoto
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Na swali la kujiuliza ni whether hayo mashindano yana tija yoyote kwa utamaduni wa Mtanzania.
<br />
<br />
hi kweli kuna tofauti gani na bigbrother kwani wote hawaendi na utamaduni wetu na serikali waliona la bigbrother tu?
 

Forum statistics

Threads 1,214,294
Members 462,650
Posts 28,508,077