Huu mwaliko wa Tyson Whitehouse ni maajabu.

Huu mwaliko wa Tyson Whitehouse ni maajabu.

Hakuna ajabu yeyote. Mike Tyson amewahi muajiri Trump na kuwa bosi wake. Maisha ni mzunguko.

Kikwete amewahi kuwa Katibu wa Pius Msekwa. Badae Pius Msekwa akaja kuwa Makamu Mwenyekiti CCM, Jakaya Mwenyekiti na Raisi wa nchi. Anachokifanya Trump ni heshima kwa bosi wake wa zamani (Tyson).

Kesho ni fumbo.
Trump hajawahi kuwa mfanyakazi wa Tyson.

Wabongo wengi huwa wanaamini ukilipwa mshahara/consultation fee na mtu basi lazima awe anakuzidi hela na lazima awe boss wako, kumbe sio lazima. Wakati Tyson anamfanya Trump awe mshauri wake wa masuala ya fedha Trump ni mtoto wa kishua na karithi mali za mzee John na anamzidi Tyson hela miaka yote.

Trump alikuwa na tabia ya kujihusisha na celebrities kulingana na biashara zake zilivyokuwa. Watu maarufu wote enzi zile wawe wapiga dili, waigizaji, wasanii na mabondia yeye alikuwa anawakubali.
 
Nadhani Trump alijitolea kuwa mshauri wa fedha wa Tyson na hakuwa analipwa. Tyson hakuwahi muajiri.

Trump kashadhamini mapambano ya Tyson kama 15+ kabla ya kujitolea kumshauri kifedha. Hebu check vizuri mkuu.

Usidhani! Hicho kisa kipo na palikuwa na makubaliano. Baada ya Mike Tyson kumchagua Don King makubaliano hayo yalivunjika, badae Trump alimtumia bill ya $2M Tyson kama madai.
 
Mkuu kuna tofauti kati ya boss na mshauri wa mambo ya kifedha. Kamwe Trump hajawahi kuwa mfanyakazi wa Tyson. Alikuwa mshauri wa kifedha. Ikumbukwe Trump kazaliwa kwenye utajiri na alishakuwa tajiri mkubwa kabla ya Tyson kuwa maarufu. Na mapambano kadhaa ya Tyson yalifanyika kwenye kumbi zilizokuwa zinamilikiwa na Trump.
Tyson wakati yupo kwenye peak alifika utajiri wa dola milioni 430... late 1980s hadi 1990s... hio ni 430 milion usd ya miaka hio.. kwa leo inaweza kuwa sawa na dola milioni 700.. au zaidi..

Tyson alikuwa tajiri , alikuwa anachuana na Michael Jordan au kulingana, hao ndio walikuwa wanaongoza kwa utajiri miaka hio... kwa wana michezo..
 
Ni kweli kuwa consultant ni muajiriwa wa anaemlipa. Lakini sio kweli kuwa muajiri ni bosi wa anaemlipa. Unapomlipa daktari, mwanasheria n.k. hakujufanyi wewe kuwa bosi wao. Unalipia utaalamu wake na muda atakaotumia katika shauri lako. Ungekuwa bosi wao hivyo basi wangewajibika kukuambia kitu unachotaka hata kama ni kinyume na utaalamu wao. Inawezekana kuwa Trump aliajiriwa na Tyson kama mshauri na sio vinginevyo. Tyson hakuwa bosi wake.

Amandla...

Sawa mkuu. Nafuta neno "bosi" nabakiza "Muajiri". Basi ibakie kwamba Tyson aliwahi muajiri Trump. 😊
 
Hata uwe na chuki kiasi gani, Kuna tuvitu vitu utampendea Trump.
 
Trump hajawahi kuwa mfanyakazi wa Tyson.

Wabongo wengi huwa wanaamini ukilipwa mshahara/consultation fee na mtu basi lazima awe anakuzidi hela na lazima awe boss wako, kumbe sio lazima. Wakati Tyson anamfanya Trump awe mshauri wake wa masuala ya fedha Trump ni mtoto wa kishua na karithi mali za mzee John na anamzidi Tyson hela miaka yote.

Trump alikuwa na tabia ya kujihusisha na celebrities kulingana na biashara zake zilivyokuwa. Watu maarufu wote enzi zile wawe wapiga dili, waigizaji, wasanii na mabondia yeye alikuwa anawakubali.

Huo ushua au Trump kuwa na hela kumzidi Mike sijauzungumzia.
Hoja ni kwamba, Mike Tyson amewahi muajiri (hired) Trump kama Mshauri wake wa masuala ya fedha.
 
Huo ushua au Trump kuwa na hela kumzidi Mike sijauzungumzia.
Hoja ni kwamba, Mike Tyson amewahi muajiri (hired) Trump kama Mshauri wake wa masuala ya fedha.
Kuwa consulted si lazima uwe umeajiriwa.
 
Hakuna ajabu yeyote. Mike Tyson amewahi muajiri Trump na kuwa bosi wake. Maisha ni mzunguko.

Kikwete amewahi kuwa Katibu wa Pius Msekwa. Badae Pius Msekwa akaja kuwa Makamu Mwenyekiti CCM, Jakaya Mwenyekiti na Raisi wa nchi. Anachokifanya Trump ni heshima kwa bosi wake wa zamani (Tyson).

Kesho ni fumbo.
Boss wa Trump mwaka gani?si alikua promoter wake tu na mshauri??Trump si kazaliwa billionaire?or hujawahi kusikia Trump Tower(s)?
 
Trump hajawahi kuwa mfanyakazi wa Tyson.

Wabongo wengi huwa wanaamini ukilipwa mshahara/consultation fee na mtu basi lazima awe anakuzidi hela na lazima awe boss wako, kumbe sio lazima. Wakati Tyson anamfanya Trump awe mshauri wake wa masuala ya fedha Trump ni mtoto wa kishua na karithi mali za mzee John na anamzidi Tyson hela miaka yote.

Trump alikuwa na tabia ya kujihusisha na celebrities kulingana na biashara zake zilivyokuwa. Watu maarufu wote enzi zile wawe wapiga dili, waigizaji, wasanii na mabondia yeye alikuwa anawakubali.
Sasa akilipwa kwanini wakati ana hela nyingi?
 
Boss wa Trump mwaka gani?si alikua promoter wake tu na mshauri??Trump si kazaliwa billionaire?or hujawahi kusikia Trump Tower(s)?

Aliwahi kuajiriwa (Hired) kutoa huduma ya kitaalam yenye malipo na Mike Tyson. Sijazungumzia utajiri wake/wao.
 
Back
Top Bottom