Huu mwaliko wa Tyson Whitehouse ni maajabu.

Huu mwaliko wa Tyson Whitehouse ni maajabu.

Wana hawatupani, Trump ni msela Tu Hana mipaka mikali kama wengine lakini ni miyeyusho kinoma...
 
Nani alikuwa anamlipa mwenzake?
Ukifanya ushauri wa kitaalam (consultation) na ukalipwa, anaekulipa ni bossi wako. Maana yake amekuajiri kufanya kazi hiyo, hufanyi bure, unalipwa nae.
Employer anakuambia cha kufanya na, kimsingi, jinsi ya kukifanya na anawajibika kwa kazi yako.

You don’t tell a consultant how to do what you engage them to do!
 
Kwakuwa Trump sio muuza Duka
Manake kapokea pesa ya Tozo kwa uduma ya Ushauri wa mambo ya kipesa

Naunga mkono dhana ya Trump alikuwa sehemu ya wanufaika wa pesa za Tyson

Kupokea pesa ya Tyson manake kafanya kazi kwaniaba ya Tyson
Ili alipwe
Nisawa tu kusema Trump alikuwa sehemu ya wajiliwa wa Trump

Kuwa na pesa sana sio kigezo cha kutokuendelea kutafuta!!

Azam Tajiri lkn bado
anatafuta pesa ✍️
 
Angefanya kazi Bureee

tungejuwa kweli Trump alikuwa tajiri na kaamua kumsaidia Tyson kwenye mambo ya Uchumi wake !!!

na tungetoa neno mnufaika wa pesa za Tyson !!

Nikupe pesa !!
bado wewe uwe ndio Boss
Eti unanisaidia mm kivipi wkt nakupa mipesa!!!
 
Back
Top Bottom