Yeah exactly this happened to me.... Rest in peace ever loved Mom & Dadniliwahi msikia padre mmoja alisema msiba ili ukufikie una hatua tatu.....ya kwanza utampata rafiki yako...yapili utasogea kwa ndugu yako kama binamu.shangaz...na ya tatu unafika kwako ambapo unamkuta mama au mzee wako..hapo ndo utapohisi dunia chungu
Umenikumbusha uchungu nlioupata wakati mama yangu mzaz anafariki 2006 nkiwa form six it was very sad and sorrow yan mpaka leo cjawah kuamini
Sent using Jamii Forums mobile app
Sanaa ya kifo - JamiiForumsAcheni Mungu aitwe Mungu kuna fumbo kubwa sana kwenye Kifo.
Duuu nasikia hayo madawa sio mazuri kabisa,bora kupata ushauri,sasa alivyokuwa akijichoma hivyo ili alale au na muda gani alikiwa akifanya hivyo usiku au muda wowote akijisikia
Sent using Jamii Forums mobile app
Mama sabrinaKifo kinatisha jamani juzi kafariki mkaka namfaham bado kijana mdogo kaniuma jamani ,hivi kwanini waliweka kifo tungekuwa tunaulizwa nisingekubaliwa kuzaliwa hakika,
Sent using Jamii Forums mobile app
Why alifanya hivyo... Hata hospital kuna mtaalamu wa hayo mambo maalumu sio kila MTU anadunga mgonjwaAisee pole, kuna kijana pia kajisedate majuzi madawa ya nusu kaputi hajaamka tena. So sad
Sent using Jamii Forums mobile app
Umenikumbusha kitu kikubwa sana, nitajitahidi kusawazisha mahusiano yangu na Mungu. Asante Sana Mshana Jr umenisaidia Sana kiroho... Naomba Mungu anipe nguvu ya kusimama katika kweli yake. AminaHudhuria msiba,*
- Ukajifunze kuwa mnyenyekevu. Tena ukajikumbushe kusamehe na kuishi kwa amani na watu wote. ukamheshimu mkubwa na mdogo, masikini na tajiri, maana utaikosa mbingu kwasababu utakufa na jeuri, hasira, chuki,kinyongo,gubu, na manung'uniko yaliyoujaza moyo wako.