Hudhuria msiba

Hudhuria msiba

Ni kweli mkuu haya maneno.. Lakini Mi sielewagi sijui kwanini Yale maneno yanayosemwaga pale huwa yana gusa Sana hisia, mpk unasema Leo mwisho . Lakini ukishageuka tu tumesahau kabisa.. Hivi ni Mimi tu ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kila mtuuu... Mungu aliumba kusahauu mkuu ni jambo kubwa sana alifanyaa!! Isingekuwa hivyoo watu wangekufa mawazooo na stress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr. Teja duh!

Kama umesevu msaidie mambinu na rozi muhando achomokemo!

Hudhuria msiba iko siku watu watahuhuria wa kwako!
Hudhuria msiba uone maana nawe ikimpendeza Mungu akakupa mwisho mwema ndivyo utakuwa ukiombolezewa!

Hudhuria msiba ujifunze kulia pamoja na waliao isije ikaja siku ukajikuta hata jinsi ya kulia hujui ukaishia kumtukana maulana.

HUDHURIA MSIBA
Sijawahi kuwa teja ila ikifika kipindi bila diazepam 4 sijalala, hiyo nyingine nilitumia kwa muda mfupi sana kisha nikasepa bongo

Jr[emoji769]
 
*Hudhuria msiba,
- ukauone uchungu na huzuni ya kuondokewa na ndugu/rafiki wa karibu. Hata tunapomlilia na kuzimia kwa sababu ya umuhimu wake (marehemu) kwetu - hawezi kuwa hai tena. Ametoweka tayari.

*Hudhuria msiba,*
- ukauone ukomo wa maisha ya mwanadamu. Labda utakumbuka kuwa hapa(duniani) hatukuja kudumu. Tena tunatoweka haraka kama ua la kondeni.

*Hudhuria msiba,*
- Ukamuone rafiki/ndugu aliyelala mauti. Haijui jana yake wala kesho yake. Hana habari yoyote na hawezi kuinuka wala kufumbua macho tena. Ametoweka kabisa. Hata ukimlilia hasikii, hata ukitaka akusamehe (kama ulimkosea) hawezi tena.

*Hudhuria msiba,*
- ukauone ukomo wa jeuri, kiburi, na majivuno. Yanayokupa jeuri na kiburi punde hayatokusaidia kuikwepa mauti. (Marehemu) alimiliki mali nyingi alizozihangaikia tangu ujana wake, lakini hakuna anachoingia nacho kwenye sanduku dogo la mbao. Tena anaacha vyote na kutelemka kwenye udongo ambao siku chache baadae atafanana nao.

*Hudhuria msiba,*
- Ukajifunze kuwa mnyenyekevu. Tena ukajikumbushe kusamehe na kuishi kwa amani na watu wote. ukamheshimu mkubwa na mdogo, masikini na tajiri, maana utaikosa mbingu kwasababu utakufa na jeuri, hasira, chuki,kinyongo,gubu, na manung'uniko yaliyoujaza moyo wako.

*Hudhuria msiba,*
- ukajikumbushe ukuu wa Yeye anayekupa kuishi leo. Maana akiiondoa pumzi ya uhai aliokupa (bure) ghafla unakuwa takataka, ndege,wanyama, na wadudu watakula mwili wako.

*Hudhuria msiba,*
- ukakumbushwe kujinyenyekeza kwa muumba wako. Yeye aliyekuumba kwa makusudi maalum. Hata ulipoanguka dhambini na kustahili adhabu hii ya kifo- Yeye alikukomboa kwa damu yake, na kukuahidi maisha ya milele kama utachagua kuokolewa. Maana aliyetuumba na kutupatia uhai, ana uwezo wa kuturejeshea uhai. Tena ameahidi kutupatia miili mipya isiyokufa wala kuharibika

*HUDHURIA MSIBA,*
- Ukakumbushwe kuishi maisha matakatifu, ya kumpendeza Mungu- maana katika saa usiyoijua, utalala usingizi wa mauti. Jiweke mikononi mwa Bwana kila siku, kila saa - ili akutumie apendavyo, ukawe baraka kwa jamii inayokuzunguka. Hata saa yako ya kufa ikifika, ulale taratibu kwa ushindi mkubwa- maana maisha yako yamemtukuza Yeye aliye muumba wa mbingu na nchi.

TUMWOMBE MUNGU -atufundishe kutambua ufupi wa maisha yetu, ili tuweze kuwa na hekima. (Zab. 90:12)

Jr[emoji769]
Amen mkuu. Umeandika vyema mno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
niliwahi msikia padre mmoja alisema msiba ili ukufikie una hatua tatu.....ya kwanza utampata rafiki yako...yapili utasogea kwa ndugu yako kama binamu.shangaz...na ya tatu unafika kwako ambapo unamkuta mama au mzee wako..hapo ndo utapohisi dunia chungu
 
*Hudhuria msiba,
- ukauone uchungu na huzuni ya kuondokewa na ndugu/rafiki wa karibu. Hata tunapomlilia na kuzimia kwa sababu ya umuhimu wake (marehemu) kwetu - hawezi kuwa hai tena. Ametoweka tayari.

*Hudhuria msiba,*
- ukauone ukomo wa maisha ya mwanadamu. Labda utakumbuka kuwa hapa(duniani) hatukuja kudumu. Tena tunatoweka haraka kama ua la kondeni.

*Hudhuria msiba,*
- Ukamuone rafiki/ndugu aliyelala mauti. Haijui jana yake wala kesho yake. Hana habari yoyote na hawezi kuinuka wala kufumbua macho tena. Ametoweka kabisa. Hata ukimlilia hasikii, hata ukitaka akusamehe (kama ulimkosea) hawezi tena.

*Hudhuria msiba,*
- ukauone ukomo wa jeuri, kiburi, na majivuno. Yanayokupa jeuri na kiburi punde hayatokusaidia kuikwepa mauti. (Marehemu) alimiliki mali nyingi alizozihangaikia tangu ujana wake, lakini hakuna anachoingia nacho kwenye sanduku dogo la mbao. Tena anaacha vyote na kutelemka kwenye udongo ambao siku chache baadae atafanana nao.

*Hudhuria msiba,*
- Ukajifunze kuwa mnyenyekevu. Tena ukajikumbushe kusamehe na kuishi kwa amani na watu wote. ukamheshimu mkubwa na mdogo, masikini na tajiri, maana utaikosa mbingu kwasababu utakufa na jeuri, hasira, chuki,kinyongo,gubu, na manung'uniko yaliyoujaza moyo wako.

*Hudhuria msiba,*
- ukajikumbushe ukuu wa Yeye anayekupa kuishi leo. Maana akiiondoa pumzi ya uhai aliokupa (bure) ghafla unakuwa takataka, ndege,wanyama, na wadudu watakula mwili wako.

*Hudhuria msiba,*
- ukakumbushwe kujinyenyekeza kwa muumba wako. Yeye aliyekuumba kwa makusudi maalum. Hata ulipoanguka dhambini na kustahili adhabu hii ya kifo- Yeye alikukomboa kwa damu yake, na kukuahidi maisha ya milele kama utachagua kuokolewa. Maana aliyetuumba na kutupatia uhai, ana uwezo wa kuturejeshea uhai. Tena ameahidi kutupatia miili mipya isiyokufa wala kuharibika

*HUDHURIA MSIBA,*
- Ukakumbushwe kuishi maisha matakatifu, ya kumpendeza Mungu- maana katika saa usiyoijua, utalala usingizi wa mauti. Jiweke mikononi mwa Bwana kila siku, kila saa - ili akutumie apendavyo, ukawe baraka kwa jamii inayokuzunguka. Hata saa yako ya kufa ikifika, ulale taratibu kwa ushindi mkubwa- maana maisha yako yamemtukuza Yeye aliye muumba wa mbingu na nchi.

TUMWOMBE MUNGU -atufundishe kutambua ufupi wa maisha yetu, ili tuweze kuwa na hekima. (Zab. 90:12)

Jr[emoji769]
Wanadamu wanajipa uungu wakipata madaraka hawafikilii kifo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom