Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,643
- 44,389
HeheheMie naishi shamba uku mangi anauza cement na matofali hzo bidhaa ni adimu
HeheheMie naishi shamba uku mangi anauza cement na matofali hzo bidhaa ni adimu
Hee!!!! invitation to treatMore than 20 pairs pink and white lakini cha ajabu sivaagi mara nyingi mpaka niende mwezini!! napenda upepo upite mpakaaa ....
Hahahaha... Unajenga tu mpk uzeenikuwa na chupi nyingi ni anasa tu. Mbili tu zinatosha kwa ajili ya kushilia vitakia. Kwa mimi niliyekwisha fika menopoz wala sihitaji hata moja. hiyo elfu 5 ya chupi si matofali manne??
Vigezo vipi vinazingatiwa kupata za kuchoma?Ninanunua nyingi kadri niwezavyoo, napenda white pichus, lkn pia nazichoma sana moto, kila jumamosi ya mwisho wa mwezi lazima nichambue za kuchoma moto
we acha tu. fainali kweli uzeeni. tumieni ujana wenu vizuri.Hahahaha... Unajenga tu mpk uzeeni
itakuwa zile zilifubaa katikati. mimi zote mbili nilizokuwa nazo ni blaki tu. mambo ya kusugua pichu hadi vidole vinapata moto au badala ya kununua simenti unaenda kununua pant liner ili pichu isifubae si ubadhirifu huo?Vigezo vipi vinazingatiwa kupata za kuchoma?
Huu sasa uongo. .. ....lazma ikuloanishe......1 tu nafua wakati wa kuoga naivaa ikiwa mbichi inakaukia mwilini, watu hawaoni mbwembwe zann?
Duh....Shule ya msingi niliyosoma mimi huna haja ya kuwawekea kioo... wanakuonesha wenyewe...
Huu sasa uongo. .. ....lazma ikuloanishe......[/QUOTE
Inafuliwa kabla ya kuoga, inaanikwa juu ya jiwe, maji yakiacha kuchuruzika ndipo naonga, hii ni applicable kwa mm ninaeoga ziwani.
mi nashanga watu wana boxer saba mi nna toyo mbili zenyewe zinapeana shifti yani kauka nikuvae
ngoja nitume maombi hayo....Muongezeeeeee
hahaha wejamaa kiboko duh..mimi boxer saba zote nyeupe nakaaga uch kwa kushusha surual makusud na kupandisha shat au tshirt hua naopoa sana warembo kwenye daladala wanasemaga huyu kaka msafi
Do nazihitaji...ngoja nizisake..mambo ya kufua fua upotezaji wa mdaMimi nnazinunua nje ya Tanzania lakini Dar., nilizikuta zinauzwa nyumbani kwa mtu na sijawahi kuzitafuta madukani.
Maneno ya Ney wa Mitego ni kweli kumbe,ila si dhambi mimi mwenyewe sijuwi mara ya mwisho mwaka gani bukta full stopMore than 20 pairs pink and white lakini cha ajabu sivaagi mara nyingi mpaka niende mwezini!! napenda upepo upite mpakaaa ....
Unajipenda30 pairs. All white. I replace them every 3 months. I looove underwears.
You mean diappers?S
Huvaa nikitoka tu, nyumbani ni commando. Nikivua siirudii. Ni disposable hauna haja ya kufua, ukivua unaidispose.
Not at all. I meant what I wrote "disposable pants".You mean diappers?
For her age that is not impossible!You mean diappers?