my name is my name
JF-Expert Member
- Jan 12, 2015
- 2,016
- 2,402
- Thread starter
- #121
auvai chup why?Sina hata moja
auvai chup why?Sina hata moja
kwann?Mwanamume rijali hawezi kuvaa chupi....
ipi tofaut ya boxer na chup?Boxer...
basi bak na hyo 1 inakutoshampaka ukikubali kuwa mpenzi wangu ndo ntanunua nyingine, ukinikataa sinunui nabaki na hii hii moja
unavaaje chup 1?Moko
Chupi kwa ajili ya wanawake, Boxer ni kwa ajili ya wanaume... chupi hazivutiki kwa hiyo zinaumiza..ipi tofaut ya boxer na chup?
dah sio vizuri hvobasi bak na hyo 1 inakutosha
nmekuelewa nowChupi kwa ajili ya wanawake, Boxer ni kwa ajili ya wanaume... chupi hazivutiki kwa hiyo zinaumiza..
Mimi nikivaa chupi Nanii itabanwa kutwa nzima sitakuwa na amani... labda nibane kwa kuiangalizia juu... ila niki vaa boxer nanii inakaa vizuri kwa sababu inavutika... naiweka pembeni tu...
km sio vizur kanunue chup nyngine au huna hela?dah sio vizuri hvo
nimecheka sana. sasa kwa nini kuihangaisha hivyo? ina maana haina pamanent pozishen? mbona tukiwafunga nepi tunaiacha palepale. mkishakuwa inahama hama kwa nini?Chupi kwa ajili ya wanawake, Boxer ni kwa ajili ya wanaume... chupi hazivutiki kwa hiyo zinaumiza..
Mimi nikivaa chupi Nanii itabanwa kutwa nzima sitakuwa na amani... labda nibane kwa kuiangalizia juu... ila niki vaa boxer nanii inakaa vizuri kwa sababu inavutika... naiweka pembeni tu...
Siyo kuihangaisha... naitafutia position isije niletea aibu... kipindi tunafungwa nepi kinakuwa njiti ya kibiriti... ukikuwa mambo yanabadilika... inakuwa AK47...nimecheka sana. sasa kwa nini kuihangaisha hivyo? ina maana haina pamanent pozishen? mbona tukiwafunga nepi tunaiacha palepale. mkishakuwa inahama hama kwa nini?
hahahaaaa....okeySiyo kuihangaisha... naitafutia position isije niletea aibu... kipindi tunafungwa nepi kinakuwa njiti ya kibiriti... ukikuwa mambo yanabadilika... inakuwa AK47...
Hahahaaa, wewe Ni Mpenzi wa MunguHizo raha sana ...........pichu zinachosha kufua
naomba nisaidie namna ya kuzipata hizo bibie FaizaFoxyJifunze kuandika vizuri si kama unatuma sms kwa watoto wenzio.
For the last 11 years I have been using disposables, its cheaper, fresher and a lot of savings on soap, water, time and energy, to me at least.
Kama wewe ni mwanaume rijali huwezi kuuliza kwanini kwani mambo yote yapo bayana...kwann?
Bila shaka unamaanisha diapers.. Sasa mtu mzima mwenzangu uvae diapers kwa rika hilo si ni aibu..!? Ama ndio beki hazikabi hvo unajihadhari..!?Jifunze kuandika vizuri si kama unatuma sms kwa watoto wenzio.
For the last 11 years I have been using disposables, its cheaper, fresher and a lot of savings on soap, water, time and energy, to me at least.
Hizo disposable ,are they biodegradable au ndio unachangia kuchafau mazingira kama matumizi ya pampas. Serikali should surely ban matumizi ya pampas watu Warudi kutumia napies.S
Huvaa nikitoka tu, nyumbani ni commando. Nikivua siirudii. Ni disposable hauna haja ya kufua, ukivua unaidispose.
Hizo disposable ,are they biodegradable au ndio unachangia kuchafau mazingira kama matumizi ya pampas. Serikali should surely ban matumizi ya pampas watu Warudi kutumia napies.