Hongera Msindima kwa BabyGirl | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Msindima kwa BabyGirl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Nov 3, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Dada na Member mwenzetu Msindima wa Arusha amenipigia jana kuwa usiku wa kuamkia Jumapili 30/10/2011 saa 9.00 za usiku alijaaliwa kupata Babygirl.
    Ikumbukwe kuwa Msindima alifunga ndoa iliyohudhuriwa na wanaJF kibao mwaka 2009.

    Lakini pia mtoto huyu mpya kwa Msindima ni precious baby, kutokana na matatizo ya uzazi ambayo ameyapitia siku za nyuma.

    Nachukua nafasi hii kumpongeza sana Dada Msindima kwa ugeni huu, na Mungu aibariki sana familia yake.

    [​IMG]
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    baby girl.jpg

    MUNGU awakuzie.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hongera zake na Mungu awajaalie afya njema
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,852
    Likes Received: 14,458
    Trophy Points: 280
    Oups!

    Good News........

    Ngoja ni dial some numbers.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hongera sana msindima nitakutumia nepi.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Pongezi nyingi zikufikie kwa kujipatia kababy girl! Mwenyezi Mungu awajalie afya njema!
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani jana nilikuwa najiuliza sana huyu mpendwa kapotelea wapi ameadimika sana kwenye jukwaa letu la dini. Hongera mpenzi naona Mungu ametenda na kwako pia.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,088
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Hongera sana, afya njema kwa mama na mwane...
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    Hongera nyingi sana,take a gud care of her plz!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Tengeneza na zizi kabisa..................kwangu nina kidume cha ukweli!
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sifa na shukrani zote kwa Mungu.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    me too....
    Hongera Msindima.....
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mwaya!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hongera saana Msindima.... Mwenyezi Mungu akujalie na kukukuzia baby...
    (so good of you P Jimmy kumkumbuka)
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    \
    Kweli kabisa, Msindima ni dada mmoja mcha Mungu sana, na kwa kweli Mungu amemwonyesha kuwa hawezi kumwacha Yatima!...
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ameagiza uende pale kwake 'Arusha-Meat, maana kunachemka mtori 24hrs!..Amesema pia kuwa anajua kuwa wewe ni mroho sana wa MTORI, hivyo kakuandalia jagi zima!...
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    yah...nimeongea nae muda si mrefu na amenithibitishia hilo......asante sana shemeji.....
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    MI SIO SHEMEGI yako...naukataa huo ushemegi, ushindwe kabisa!...Mimi niwe shemegi, halafu?
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hongera yake msindima, Mungu awajalie afya njema yeye pamoja na mtoto.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    PJ, ukiona hivyo ujue ameanza safari za kericho!!
     
Loading...