Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Mkuu, nimetumia sana mitandao mingi ya kijamii ila nikutaarifu tu kwa uzoefu wangu hapa JF, wadada wa hapa wana busara sana na wamekaa kikazi zaidi hawaendekezi hayo mambo hata kidogo. Atakekuja jf kuleta utoto kwa dada zangu ajue watamuumbua tu. Nawweza kusema kuwa wanajiamini ndo maana wametulia!

Naona unajipigia promo kiaina. Hakuna malaika humu. Uamuzi wa mtu kuchakachuana na mtu aliyekutana naye kwenye mtandao ni uamuzi binafsi hasa ukizingatia humu wote ni watu wazima. Kwa hiyo kuwepo wale wale ambao wameshatoa ''single'' au hata ''album'' humu wala si kitu cha ajabu. Sana sana nitashangaa zaidi kusikia kwamba eti humu JF hakuna watu waliokutana na wakachakachuana!
 
Urahisi wa kumpata mtu unaendana na uhitaji wa mtu na sio wapi umempata au vipi umewasiliana nae.Hata facebook/bar/mtaani ukikutana na mtu asiyehitaji mahusiano lwa wakati huo iwe ni kwasababu anayo tayari na hataki kubeba vidumu au hanayo ila ameamua kujipumzisha huwezi kumpata iwe kirahisi au kwa ugumu kama kubeba zege.Aliye tayari tayari hata mkikutana kwenye dalaladala itakua rahisi kwake kukukubali kutokama na uhitaji wake.Hivyo hata hapa inawezekana wakawepo au wasiwepo....yote inategemea akili na utu wa mtu na sio Forum ya Jamii.
aisee umemjibu vzr sn sina la nyongeza.
 
una PHD ya utongozaji??
Je we ni physic maana hapa gender
Nyingi ni unknown .. ..
Angalia usidanganyike na Avatar pamoja
Na majina...

mmmmmmh, hilo nalo neno, afrodenzi avatar yako ni ya mdada...ila wawezakuwa mkaka eeeh
 
it depends na mtu na mtu...Mi nadhani hapa ichukuliwe kama inavochukuliwa tu mtaani umekutana na mtu basi mkaamua kuchakachuana...ni sandakalawe mwenye kupata apate na mwenye kukosa hivyo hivyo kama unaamua kuingia mnadani!Kumjibu dogo aliyeuliza swali, fuata hatua zote za utongozaji, kuna sredi ya Miss Judith ilikuwa inalizungumzia hili nadhaniMwisho, ukiwa mwanajeshi huwezi kuogopa msituHusninyo habari ya Mpwapwa...
umejibu vizuri! Zile busara nilizokufundisha naona umeziapply effectively.Mpwapwa shwari kabisa. Balozi wa kijiji anakusalimia.
 
Ha ha Mchungaji mbona umegonga penyewe..Mtu anadata na avatar pia jina la Belinda kumbe ni dume la mbegu, job true true!..

Watu wasiparamie ovyo vitu wasivyovijua..Nisimuamini mtu ninaemfahamu halafu niamini vivuli vya JF,nitakuwa nimechanganyikiwa!!..

Mimi hapa nimependa hiyo hapo job true true = Kazi kweli kweli!! teh!
 
Facebook ni rahisi kuwa na hisia kwa kuwa kuna real faces. Hapa unaweza kuvuta hisia za mapenzi kumbe ukaja kutana na mtu live ukajuta na kutamani ungekutana na asha ngedere.

Nilikuwa napenda kuangalia kile kipindi cha simu ya mkononi. Kuna mdada aliaidiana na kaka wakutane tabata segerea kituoni. Hawajuani zaidi ya kuongea kwenye simu. Dada kaanza kumuuliza uko wapi umevaa shati gani? Alipopewa maelezo na kucheki kaka aliyekuwa busy na simu kituoni, we acha dada atimue mbio.

Kwa hiyo nina consider JF kuwa si sehemu yenye kutoa mwamko wa watu kutaka kujuana zaidi compared na FB. That is why I like JF, it is good to be anonymous.
 
Pamoja na fake avatars au id, it seems kuna watu mnajuana humu jf! kwa mfano wengine mnaulizana habari za wapi na wapi au wengine mnagongeana thanks na likes hata kwa mtu anaye comment kwa mfano " Aisee pole sana!" utakuta comment kama hii mradi imetolewa na fulani imepewa thanks au like!!. To me hii ni drive ya kujuana zaidi ya avatar au id za jf.

Kwa hiyo inawezekana watu wanajuana kwenye level ya kuchakachuana au hata kama si kuchakachuana but wanajuana in personals!
 
Umetukosea heshima kabisa kijana yaani tunachakachuliwa maana yake ni nini?? Hata wake za watu?? Na wengi humu sio wanafunzi hapa ni kwa Great Thinker sio FB mitandao ya watoto wa shule na kutongozana alahhh
 
Pamoja na fake avatars au id, it seems kuna watu mnajuana humu jf! kwa mfano wengine mnaulizana habari za wapi na wapi au wengine mnagongeana thanks na likes hata kwa mtu anaye comment kwa mfano " Aisee pole sana!" utakuta comment kama hii mradi imetolewa na fulani imepewa thanks au like!!. To me hii ni drive ya kujuana zaidi ya avatar au id za jf.

Kwa hiyo inawezekana watu wanajuana kwenye level ya kuchakachuana au hata kama si kuchakachuana but wanajuana in personals!

Ukitaka kujua zaidi go through this thread you will get the answers
https://www.jamiiforums.com/mahusia...2815-hawa-members-wana-muda-gani-hapa-jf.html
 
Umetukosea heshima kabisa kijana yaani tunachakachuliwa maana yake ni nini?? Hata wake za watu?? Na wengi humu sio wanafunzi hapa ni kwa Great Thinker sio FB mitandao ya watoto wa shule na kutongozana alahhh
Usiwajibie wote Dena, wewe unaweza kuwa mmoja ya wanawake wagumu humu! But siyo wote! Kuwa mke wa mtu siyo kigezo cha kutochakachuliwa, tena hao wake za watu ndio kwaanza maharage ya mbeya! Hutumii hata nguvu kubwa!
 
Pamoja na fake avatars au id, it seems kuna watu mnajuana humu jf! kwa mfano wengine mnaulizana habari za wapi na wapi au wengine mnagongeana thanks na likes hata kwa mtu anaye comment kwa mfano " Aisee pole sana!" utakuta comment kama hii mradi imetolewa na fulani imepewa thanks au like!!. To me hii ni drive ya kujuana zaidi ya avatar au id za jf.Kwa hiyo inawezekana watu wanajuana kwenye level ya kuchakachuana au hata kama si kuchakachuana but wanajuana in personals!
Kweli kabisa!
 
Pamoja na fake avatars au id, it seems kuna watu mnajuana humu jf! kwa mfano wengine mnaulizana habari za wapi na wapi au wengine mnagongeana thanks na likes hata kwa mtu anaye comment kwa mfano " Aisee pole sana!" utakuta comment kama hii mradi imetolewa na fulani imepewa thanks au like!!. To me hii ni drive ya kujuana zaidi ya avatar au id za jf.

Kwa hiyo inawezekana watu wanajuana kwenye level ya kuchakachuana au hata kama si kuchakachuana but wanajuana in personals!
Naomba tujuane mulama ili tugongeane wenyewe kwa wenyewe, ukiwaza hayo humu hutakuwa hata haupost kitu, cha muhimu anangalia watu wangapi wameingia kwenye thread yako na wamepata ujumbe, mengine yaache tu mkuu
 
Back
Top Bottom