Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Usiwajibie wote Dena, wewe unaweza kuwa mmoja ya wanawake wagumu humu! But siyo wote! Kuwa mke wa mtu siyo kigezo cha kutochakachuliwa, tena hao wake za watu ndio kwaanza maharage ya mbeya! Hutumii hata nguvu kubwa!
Think positively, kwani mdada akiamua kuchakachuliwa na mtu humu ni amekuwa mlaini? huwezi jua huo uchakachuliwaji utazaa nini
 
Think positively, kwani mdada akiamua kuchakachuliwa na mtu humu ni amekuwa mlaini? huwezi jua huo uchakachuliwaji utazaa nini

...bora umelisema lililokuwa moyoni mwangu.....lol.

hujambo lakini Gaga?
 
Hahaha wewe una kichaa kama siyo umahili kwenye ngono. Asubuhi yote hii unauliza upupu kama huo? Huku si watoto, ni watu na heshima zetu, pili humu hatuuzi avatar kama mnavyofanya huko kuuza sura zenu.

Umetea njia ebu jaribu huko huko FB. Ukome wake za watu utakufa kabla ya siku zako.
 
una PHD ya utongozaji??
Je we ni physic maana hapa gender
Nyingi ni unknown .. ..
Angalia usidanganyike na Avatar pamoja
Na majina...

kama hii ya kwako mtu anaweza kusema kudadadeki kifaa cha haja hiki...mhhh kumbe ni kifupi ka futi 3 hivi ,cheusi na kimekomaa acha kabisa....hahaa avatar hizi bana...
 
Usiwajibie wote Dena, wewe unaweza kuwa mmoja ya wanawake wagumu humu! But siyo wote! Kuwa mke wa mtu siyo kigezo cha kutochakachuliwa, tena hao wake za watu ndio kwaanza maharage ya mbeya! Hutumii hata nguvu kubwa!

Hapa umetuonea kutuambia sisi ni maharage ya mbeya.Mimi binafsi ninakuwa huru kutoa mawazo na kuongea kwa sababu nimeficha identity yangu.Ingekuwa najulikana siwezi ongea free kama sasa.Na hii imenifanya nishindwe kabisa kuchati kwenye fb.Na ninaenjoy mawazo na michango ya watu ambao siwajui wanafananaje.Kama ningekuwa nina hitaji mahusiano ya ziada kuna njia nyingi m badala za kuwapata hawa watu, na sio avatar zao kwani huku naweza kutana na mume au kaka yangu.
 
Rev Masanilo bado nasubiri contact zako mchungaji wa kondoo wa bwana .....
 
Hahaha wewe una kichaa kama siyo umahili kwenye ngono. Asubuhi yote hii unauliza upupu kama huo? Huku si watoto, ni watu na heshima zetu, pili humu hatuuzi avatar kama mnavyofanya huko kuuza sura zenu.Umetea njia ebu jaribu huko huko FB. Ukome wake za watu utakufa kabla ya siku zako.
Hahahahaha,,,,caro mbona unaongea kwa hisia sana?
 
Hapa umetuonea kutuambia sisi ni maharage ya mbeya.Mimi binafsi ninakuwa huru kutoa mawazo na kuongea kwa sababu nimeficha identity yangu.Ingekuwa najulikana siwezi ongea free kama sasa.Na hii imenifanya nishindwe kabisa kuchati kwenye fb.Na ninaenjoy mawazo na michango ya watu ambao siwajui wanafananaje.Kama ningekuwa nina hitaji mahusiano ya ziada kuna njia nyingi m badala za kuwapata hawa watu, na sio avatar zao kwani huku naweza kutana na mume au kaka yangu.
Jomse, kuna watu wanapinga kuwa wanawake ndani ya ndoa hawachakachuliki, but statistics zinaonyesha wengi wao hawapo faithful, kuna baadhi wametulia lakin majority mmmh,,
 
Think positively, kwani mdada akiamua kuchakachuliwa na mtu humu ni amekuwa mlaini? huwezi jua huo uchakachuliwaji utazaa nini
Aaaah kumbe...nimekusoma gaga!
 
...bora umelisema lililokuwa moyoni mwangu.....lol.

hujambo lakini Gaga?
Jamaa kachulukia kama watu kuamua kwenda next level ni uchakachuaji, wakati wengine wako single humu wanahamia tu airtel wakitaka
 
Usiwajibie wote Dena, wewe unaweza kuwa mmoja ya wanawake wagumu humu! But siyo wote! Kuwa mke wa mtu siyo kigezo cha kutochakachuliwa, tena hao wake za watu ndio kwaanza maharage ya mbeya! Hutumii hata nguvu kubwa!

Na wewe usingesema Wanawake ungesema mwanamke alah huna adabu nini wewe??? Usinitoe Povu asubuhi hii
 
Peleka pumba zako FB watu humu wanaheshima zao na ndio maana tunaitwa Great Thinker sio MiFB yenu ya kutongozana tu.

Kwanza umekosa heshima kusema eti wanawake wa JF "wanachakachuliwa" hapa unaonyesha ni jinsi gani usivyokuwa na heshima unaweza kumwambia mama yako au dada yao anachakachuliwa??? Kuwa na heshima kijana
 
Peleka pumba zako FB watu humu wanaheshima zao na ndio maana tunaitwa Great Thinker sio MiFB yenu ya kutongozana tu.Kwanza umekosa heshima kusema eti wanawake wa JF "wanachakachuliwa" hapa unaonyesha ni jinsi gani usivyokuwa na heshima unaweza kumwambia mama yako au dada yao anachakachuliwa??? Kuwa na heshima kijana
Punguza jazba,twende taaratibu tuelewane! hii imekaa kiswali zaidi! Nimeuliza tu kujua kama inawezekana!! na hamna conclusion iliyofikiwa!
 
Punguza jazba,twende taaratibu tuelewane! hii imekaa kiswali zaidi! Nimeuliza tu kujua kama inawezekana!! na hamna conclusion iliyofikiwa!
Conclusion yenyewe ni hii hapa, inawezekana ila neno ulilotumia, ungesema hivi tunaweza chakachuana humu? jibu inawezekana sie ni binadamu kama wengine, unaweza vutiwa na mtu kwa posts zake ukapenda kuonana nae, mkionana mnaweza anzisha kitu kingine, sio haramu ni maamuzi ya watu tu, watu wanakutana kwenye majumba ya ibada itakuwa humu, wewe vipi???
 
Swali zuri sana hilo!!, Kwa muda nilokaa hapa JF, nimeona watu walio komaa sana, hata inafika wakati wale wanaopangusa kamasi wakiingia wanapigwa na MOSHI wa hekima nzito nzito mpaka wanayeyuka na kupotea mitini. Pia mimi nimetembelea hizo Sites ulizo taja hapo lakini sijapata mambo ya maana ndani yake. Ni juzi juzi nimealikwa Harusi ya kijana mtaani, wameonana na kujuana na mpenzi wake wa kike kwenye FB, kumbe ndo mambo ya kisasa, watu wakabaki kuulizana kama maisha ya wanandoa ndio pia yatakua huko 'CYBERSPACE' ama vipi, hapo ndio twasubiri!!!.

Tuje kwa jibu la swali lako, Hapa JF kupata mtu wa kuchakachua, sio eti haiwezekani, lakini naona ni vigumu sana, ila fanya bidii na jitihada utafanikiwa Dogo!
 
Back
Top Bottom