Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Conclusion yenyewe ni hii hapa, inawezekana ila neno ulilotumia, ungesema hivi tunaweza chakachuana humu? jibu inawezekana sie ni binadamu kama wengine, unaweza vutiwa na mtu kwa posts zake ukapenda kuonana nae, mkionana mnaweza anzisha kitu kingine, sio haramu ni maamuzi ya watu tu, watu wanakutana kwenye majumba ya ibada itakuwa humu, wewe vipi???
Wow! Hapo umeongea la msingi!
 
Ni kaswali tu na kitanisaidia kupata ufahamu zaidi!
Nimekuwa mtumiaji mzuri wa social networks kama vile facebook, twitter, hi5, WAYN, Jhoos na myspace! Kwenye hiz network nimegundua kuwa ukiwa na urafiki na mdada, mkianza kuchat, kubadilishana namba za simu; inakuwa rahisi kwenu nyie kuingia kwenye uhusiano wa kimapenz regardles ni mke wa mtu or not! Je na wadada walio humu JF ni rahisi kuwapata kihivyo? Naomben experience plz
Nadhani sio kukutana kwa FB na mitandao mengine. Hata katika maisha ya kawaida ukikutana na mdada alafu umuoneshe interest ya kumfaham zaidi alafu mbadilishane namba na uanze kumwandikia mfululizo lazima relation itaendelea upande wa mapenzi. si ndio aproach yenyewe? ila sio wote sasa. Kuna wetu wengi unao wajua na usio wajua wanaingia hizi social networks kupata udates za vyombo vya habari, ma public figures, jamaa na marafiki na wala sio kwa lengo la kukutana na watu wapia ao kutafuta wapenzi na hao utawajua tu, ukijileta leta wanakutimua expresso prompto.
 
Punguza jazba,twende taaratibu tuelewane! hii imekaa kiswali zaidi! Nimeuliza tu kujua kama inawezekana!! na hamna conclusion iliyofikiwa!

Unataka kujua sio?? M-PM mmoja uone kama atakubali au atakataa na hiyo lugha yako mbovu unayotumia sina hakika kama unaweza kupata mtu mwenye hekima zake hapa unaonyesha hujakua bado. Im Out
 
Majibu yao tumeyaona . . . ila nawashaulini ndg zangu hapa tupeane mawazo tu, mambo ya kuingiza mipango ya shetani live si vizuri. Nawaombeni msiendekeze kuikaribia zinaa ni mbaya sana. Hakuna alomaliza kutenda tendo hilo lisilo halali akajipongeza. Ukiona wajipongeza kwa ujinga huo jua umekaliwa na pepo chafu la ngono.
 
Urahisi wa kumpata mtu unaendana na uhitaji wa mtu na sio wapi umempata au vipi umewasiliana nae.Hata facebook/bar/mtaani ukikutana na mtu asiyehitaji mahusiano lwa wakati huo iwe ni kwasababu anayo tayari na hataki kubeba vidumu au hanayo ila ameamua kujipumzisha huwezi kumpata iwe kirahisi au kwa ugumu kama kubeba zege.

Aliye tayari tayari hata mkikutana kwenye dalaladala itakua rahisi kwake kukukubali kutokama na uhitaji wake.Hivyo hata hapa inawezekana wakawepo au wasiwepo....yote inategemea akili na utu wa mtu na sio Forum ya Jamii.


....thanx 4 a dictum
 
helo sis
nimeikuta tu humu humu sijui rejao yupo wapi anijibu? kumbe kaka zetu hawa hawatutakii mema humu loh?

ninampango wa kukuchakachuwa sema hueleweki unatamani wengi sana!
 
helo sis
nimeikuta tu humu humu sijui rejao yupo wapi anijibu? kumbe kaka zetu hawa hawatutakii mema humu loh?


Soma hii thread yooote mdogo wangu... utapata jibu... Rejao niko nae Chit-Chat... karibu Kid sis...
 
Ni kaswali tu na kitanisaidia kupata ufahamu zaidi!
Nimekuwa mtumiaji mzuri wa social networks kama vile facebook, twitter, hi5, WAYN, Jhoos na myspace! Kwenye hiz network nimegundua kuwa ukiwa na urafiki na mdada, mkianza kuchat, kubadilishana namba za simu; inakuwa rahisi kwenu nyie kuingia kwenye uhusiano wa kimapenz regardles ni mke wa mtu or not! Je na wadada walio humu JF ni rahisi kuwapata kihivyo? Naomben experience plz
Hahahahaha....! Kwa kuwa huku hatufanyi kampeni za "kitanda kwa kitanda", wala za "shuka kwa shuka", basi huenda ikawa ni vigumu kidogo...! Aidha, waweza kujaribu bahati yako...!
 
Kwa mtazamo wangu, naona kama wadada wa JF wana kitu extra. Kwa kusoma hoja zao utagundua kuwa ni watu wenye uelewa na upeo mkubwa wa kuchambua mambo.
However, suala la kumpata mtu na kufanya naye urafiki wa kuchakachuana ni suala la nyie wawili. Mtafutaji na mtafutwaji! Hivyo basi kama unampango huo, jaribu tu unaweza ukabahtisha kuwa na mtu mwenye fikra pana utakayeweza kushare naye mambo muhimu ya kimaisha kama utakuwa na NIA NJEMA.

All the best!

HorsePower
 
hapa usipoangalia unaweza kuumbuka na ikawa ndo mwanzo na mwisho wakutangatanga kama kuku aliyekosa muangalizi.....................Kuwa makini kaka..................
 
Ni kaswali tu na kitanisaidia kupata ufahamu zaidi!
Nimekuwa mtumiaji mzuri wa social networks kama vile facebook, twitter, hi5, WAYN, Jhoos na myspace! Kwenye hiz network nimegundua kuwa ukiwa na urafiki na mdada, mkianza kuchat, kubadilishana namba za simu; inakuwa rahisi kwenu nyie kuingia kwenye uhusiano wa kimapenz regardles ni mke wa mtu or not! Je na wadada walio humu JF ni rahisi kuwapata kihivyo? Naomben experience plz

Hivi we jamaa uko wapi?
 
Back
Top Bottom