Hivi Ugonjwa wa mama mkwe unanihusu kweli?

Hivi Ugonjwa wa mama mkwe unanihusu kweli?

Lol...hivi wanaume huwa hawapewagi mafunzo kabla ya ndoa eeh...hebu nichangamkie fursa mimi..maana on a seious note sio kila mwanaume anafaa kuwa mume...

Ummeonaeeee
Mjinga mpaka anatia huruma
 
Kuna lugha na namna ya kufikisha mawazo husika kwa mwenye matatizo nae akakuelewa hata kishingo upande, bt aman hiwepo. Ila jamaa ana hasira sana

Acha tuu mkuu awe na hasira ukizingatia hako kathumni ka Mmarekani kamekuwa karefu kipindi hiki!!!
 
kuna nn kwetu

Waliolalikia upareni wapo wawili,kumbe huko hakufai,maana mke hajui kuwa muko mwili mmoja,anakuona wewe ni msukule.
Unakandamiza mume na ndiye anaejenga maisha yako na watoto ya baadae
Kwanza uzoefu la wanaokula matunda ya jasho la Ndika ni wanawake kwa asilimia kubwa kwani waume hutangulia kufa
Halafu wapare munaleta mambo mbofu mbofu
 
Wacha masimangu ndugu pesa zipi hizo unazoongelea wewe milion 3 unaweza fananisha na uhai wa mtu achilia mbali mama aliyekuzalia mke?
Kama unauwezo fanya kadiri ya uwezo wako na bila kulalama iko siku hata wewe utakuja hitaji msaada wa namna yeyote kutoka kwa wanafamilia hiyo...
Tuko tofauti sana mimi na familia ya ukweni kwangu wamekuwa kama ndugu zangu tulozaliwa nao tatizo likiwa juu ya uwezo wangu tutakaa tudiscuss tujue tutafanyaje...si kulalama na vi milion 3..

Kwahyo ushawahi kutoa zaidi ya million 3 kwa matatizo ya ukweni?matatizo makubwa hivi sio ua kuachiwa mtu mmoja tu kama alivosema huko kwa wakwe wapo wanaume wamtibu mama yao.
 
Ndio maana wabongo wanasema PATA PESA TUJUE TABIA YAKO na FILISIKA TUJUE TABIA YA MKEO
 
Mkuu weka mkazo kwa familia yako kwanza na saidia kwa jinsi unavyoweza, hakuna mwenye haki ya kukulazimisha cha kufanya. Mara nyingi watu wa aina hiyo wao huwa hawana msaada. Kuna leo na kesho we unaweza mambo yako yakaenda kombo hutamuona mtu!
 
Vipi kuhusu mkeo ni mama wa nyumbani au mfanyakazi?
 
Kuna tym hua nikisoma post zako zinanichukiza napita kimya kimya.. ila hili leo naomba nikupe LIKE laki nane!!!

Adui wa leo aweza kuwa rafiki wa kesho. . . . . .be positive. . . .ukichukia sema why umechukia ukikaa kimya moyo wako unapata kutu. . . . . aliyekuudhi anadunda tu. . . .baadae unagundua wewe recipient ndio ulikuwa wrong. . . .badilika sasa wakati ni huu
 
Onyesha uanaume....onyesha ukomavu...onhyesha uongozi ukiwa kama mwanamume......timua huyo mwanamke na familia yake yote.....baki na wanao....mwanaume utapangiwaje namna ya kuishi na upande wa ukweni......ngoja nikukumbushe kitu kimoja muhimu sana ambacho wengi huwa wanajisahau....Mkeo sio nduguyo...mkeo hamna uhusiano wowote wa vinasaba zaidi ya kukuhakikishia upatikanaji wa papuchi wa uhakika....na kukuzalia watoto.....kama wao wanaona wewe ndio wa kuwatatulia shida zao na za ukoo wao....mwache mama yao afe.......watu ambao ni muhimu zaidi kwako hapa duniani ni wazazi wako...na watoto wako...ndio ambao wanastahili kufaidi jasho lako....na sio huyo mwanamke wako anaye jijali yeye tu na familia yake.......na nitakuona mjinga kama bado unaendelea kula hapo nyumbani chakula kilichopikwa na mkeo.......USILE NI HATARI KWAKO....Alafu hiyo asili ya wanawake wa kipare.....wao wanaangalia kwao na kujali familia zao tu....nakuambia hvyo nikiwa kama mpare.....kwao ndoa ni sehemu ya kuchuma mali.....ndio kule upareni huwa hatushangai tukiona mdada anaanza ujenzi wa nyumba hapo kwao...miezi kadhaa baada ya ndoa.....na kuwafanya waume zao mandondocha ili wahudumie kwao tu.....kila mwaka wanakuja nyumbani kubadilisha waganga ili kuimarisha limbwata..........TIMUA HAOOOOOOOOOOOO
 
Lawama msumtupie huyo jamaa. Lawama ziende kwa familia kwa kukosa ushirikiano wakati wa matatizo. Kukiwa na matatizo kama hayo ya ugonjwa, misiba huwa watu wastaarabu hawaangalii mtu mmoja. Mtu mmoja hawezi kubeba jukumu la familia nzima.

Hao watoto wa huyo mama wao wamecjangia kitu gani katika matibabu yake? Huyo jamaa naona kakosea kitu kimoja ambacho kinaweza kutengua kazi nzuri aloyoifanya, kulalamika...

Alichotakiwa kufanya ni kuwaita mashemeji zake wa kiume na kuongea nao kama wanaume. TUSAIDIANE kumuuguza mama. Familia nyingi za kipare zipo hivi...kupenda mteremko tu, wameona kuna life saver basi wanajazana kwake na kumpa mizigo miwili..nishaona haya kwa wapare wengi. Mtu anaumwa, ameletwa kwako kwa matibabu, ndigu nao watajazana hapo na kuongeza jukumu kwa mwenye Nyumba na wala hawachangii...hii tabia wanayo wapare wengi na ni kweli!!!
 
1. Pole sana. . . . . Lakini mkeo anajua uwezo wako sidhani kama anafanya asilolijua au mzee ulijivika u boss de boss siku ulipoenda kuoa??!!

2. Mkweo anakuhusu kabisa ila badala ya kususa waite shemeji zako wa kiume hao ndio mnaweza kuongea mkaelewana sababu na wao wana familia na koromeo kama wewe "perspective" ya kiume mtaelewana fasta.

3. Wageni kama wengi timua kweli kama ni kuuguza watatokea makwao kwanza si kalazwa wao wanafanya nini kwako, wabaki wawili wanaolala hospitali wengine pyeeee kwao

4. Endelea kuchangia kwa uwezo wako bila kuathiri zaid maslahi ya wanao ila kamwe usimsuse mama wa mke wako

Lastly; Kuwa mume mwema na baba wa familia sio favour kwa mkeo ni wajibu wako

Olesaidimu mkuu igweeeeeeeee

Kwa upande wangu nafikiri mtoa mada alifanya kosa la kiufundi from the beginning, tatizo lenyewe ni kuoa "upareni" .
Niaminini mimi sababu sijakurupuka kusema haya.
 
Hiyo bima ya NHIF ni mtu yoyote anaweza pata hata Kama si muajiriwa sehemu?
Namtafutia mzazi wangu private health insurance, Ila si mfanyakazi Ila anaweza kulipia.

Mwenye kujua anijulishe.
Yap mtu yoyote yule anaweza kujoin ni very cheap asee.....
 
Mleta mada mm staki kumuhukumu moja kwa moja. Tatizo ni yeye kutoelewana na mkewe. Na inaonesha mke kuna maamuzi anafanya bila kumuhusisha mme. Mm nakushukuru sana kumsaidia mama mkwe mpaka hapo maana ungekataa wasingekulazimisha

sasa basi ongea na mkeo mwambie ukweli kuwa umeishiwa. Na ndugu ambao hawana umuhimu hapo waondoke wabaki hata wawili maana maisha ya mjini si rahisi kivile.

Kwa sasa mchangishe hela kwa ajiri ya matibabu ila wasikuachie mzigo wewe mwenyewe.

Maana mwezi wa 7 ni kesho watoto itabidi waende shule. La kufanya wakichangisha na wew changia kutokana na uwezo wako tena kuanzia sasa, Usioneshe hali yeyote ya kununa shirikianeni huyu mama ni mama yenu pia ni mama yetu

kwakua ashaonesha nia kumjali mama mke, kweli jamaa kachangia sana. wanajf tusimulaumu maana mziki wa kumuuguza mtu mwenye ugonjwa mkubwa naujua sana nilimuuguza mama yangu kampala miezi4 ila shida nilizozipata ni siri yangu bila kutegemea mtu.


Kumbukeni wanawake tuna majanga yete trust me angekua anaumwa mama wa mwanaume hata laki upande wa mke wake wasingetoa huu ndo ukweli so tusilaumu upande mmoja.
 
Sasa wamejurundika kwako ili iwejee,,matibabu wakutegemee wwee,kwanin wasichangee maana ni mama yao
 
usijitie matatizoni hamna ukwe wema huko sio kwenu,ulikosea toka mwanzo ulitakiwa kuchangisha au waite waambie gharama mchangie wote kama hawataki basi.mkeo hana akili boss.usishindane nae mueleze hali kama hasikii basi
 
nilikuwa na mpango wa kuoa ila kwa hili hapana ngoja niendelee kuwa single boy tu........
 
Back
Top Bottom