Hivi Ugonjwa wa mama mkwe unanihusu kweli?

Hivi Ugonjwa wa mama mkwe unanihusu kweli?

Umesema mama mkwe alitokea ugweno? Hapo usitegemee hao wanae wachangie si unajua tena wapare Kwa ubahili!
 
Salaam zenu wakuu,

Mambo ya ndoa ni mengi mno kwa kweli ukiamua kuwa mtoto mtiifu kwa mke ni tabu ukisema uendelee na uzinzi bado ndoa haiwi na amani, sasa sijui mtu ufanyeje. Ni kama mwezi umepita nimeamua kuacha dhambi zote zilizokua zikimkasirisha Mungu na mke wangu, for the past one month kama sikosei nimekua nikirudi saa moja kamili home, sijagusa pombe wiki ya tatu sasa, wakianza mapambio yao usiku nami nipo ingawa nakua kimya tu.

Sasa pamoja na kuonesha tabia nzuri kiasi hiki nikiamini ndoa itatulia kumbe wapi, mama mkwe wangu kaja wiki mbili zilizopita kwa ajili ya matibabu, kwa kweli ana hali mbaya alipewa rufaa kuja muhimbili, tatizo kubwa ni gharama za matibabu ambazo zipo juu mno, alipofika tu alifanyiwa vipimo mbali mbali katika hospital ya Agakhan baada ya huduma na vipimo kusuasua sana wakati mwingine wakwambie kipimo flani kimeharibika hivyo akahamishiwa Agakhan .

Wakati wanamwamishia agakhana mm nilidhani wana uwezo wa kulipia gharama kumbe hawana, Agakhan huwa wanataka deposit ya one million kabla ya admission, wife akanigeukia mimi nilipe hiyo hela, sikua nayo wakati huo nikaenda town kutoa kwenye akaunti yangu huku nikiugulia moyoni. Baada ya wiki wakamtoa, wamemwamishia burhani hospital ambayo bei zake si kama agakhan lakini bado zipo juu. Hadi anatoka Agakhan nimeshatumia 3.2 million

Jumamosi nimewatamkia wazi ndani kwamba siwezi tena, mgonjwa anatakiwa achujwe damu kwa mashine maalum kila siku kadhaa, burhan wametaka vipimo upya kwa gharama zingine tena bado madawa na kadhalika. Nilikua na ka akiba kangu benki sasa kamepungua kwa kiwango ambacho ni alarming na shule zinafunguliwa mwazo wa July, kwetu kijijini mzee wangu anaishi na dawa za pressure kila siku lazima ziwepo nanunua pakti nzima 32,0000 kila mwezi, yaani muda si mrefu naweza ku run mad, sio kwamba sina hela kwenye akaunti ila sasa ndo tunatumia akiba hivyo ambayo hutusaidia kwa msingi sana kama ada uendeshaji wa nyumba.

Na bahati mbaya insurance kazini inatuhusu, mm, make na watoto tu, tangu Jumamosi nilipotoa tamko la kutoendelea na hizo gharama nyumba imegeuka kosovo, wanandugu wa wife wamekusanyika hapo nazungumzwa vibaya asubuhi hadi jioni mimi na mwenzangu hatuzungumzishani tunapishana tu ameninunia. Maajabu ni kwamba mwezi wa nne nadhani, tulipokua na matatizo na wife yaliyosababishwa na mimi hao hao ndugu walimshauri aachane na mimi kwamba miim ni mzinzi sasa Leo mama yao angetibiwa na nani hadi kufika hapo?

Gharama zote tangu mama huyo anaondoka ugweno kwa Gari ya kukodi hadi dar ni mimi. Sasa wanataka kunipangia maisha yangu?Niliyoyafanya yote hayana maana? Kumbe ningemkataa from day one angekua ameshajifia siku nyingi tumezika. Nina hasira sana kwa kweli Kwanza naona nikawatimue wote sitaki mtu kwanguHivi hii ni haki kweli? Familia imejaa wanaume kwa wanawake lakini wanashindwa kutibu mama yao?

Najua cha kufanya ngoja

Mkuu kwani huyo mama mkwe wall hana watoto wengine zaidi ya huyo mke wako, na kama wapo wanafanya shughuli gan? Na kwa kuangalia kwako wanaweza wakamudu guarama za matibabu na kama hawawezi itakubidi tu ubebe gharama hizo.

Na kumbuka sio wewe tu yanayokupata kama hayo tupo wengi tu ila tunafanya siri.

Pole sana kwa matatizo
 
Mpaka huyu bwana amekuja kulalamika hapa ujue kuna tatizo. Wewe mwenzetu inawezekana hujakumbana na matatizo kama hayo. Amekwambia hao ndugu wa mke, wamehamia kwake, na inaonekana hawana msaada wowote kwenye familia ndio maana ametumia hizo pesa ulizoziita vimilioni 3. Huoni hapo ameshatoa msaada mkubwa? Na unaweza kukuta pesa wanazo, lakini wanasema ngoja tumkomoe huyu ----. Kwa hiyo, tusimuhukumu hapa.

Well said mkuu! Hata kama mdau kaziita ni vimilion tatu, kwa tulio wengi ni pesa nyingi sana. Hata hivyo namsifu. Katoa million3, kwenye kuuguza kila upande uhusike. Kwani huyo mama mkwe wa jamaa hana ndugu? Mke wa jamaa amechangia kumuuguza mama yake kupitia mume,ndugu wengine LAZIMA wahusike kuchangia kumuuguza huyo mama!
Kamwe haikusudiwi ukioa uwe ni mateso hivyo, haiko na wala sheria haitaki hivyo, namshauri aaendelee kusaidia kwa kadri ya uwezo wake, lakini pia asiathiri familia yake hasa watoto kuhusu elimu et al!
Ndugu wengine wa mgonjwa watoa msaada! Ni makosa makubwa kufikiri ndoa ni AJIRA na mume ni ATM.
 
jitahidi tu kuuguza yataisha....nothing is permanent. pia jaribu kuongea nao kifamilia hasa hasa uwapange na waelewe hali uliyokua nayo na mfanye mikakati mingine zaidi ya msaada kwa mgonjwa ikiwa kuchangishana ukweni na wewe...pigania ulilolianza usishindwe kaka utaweza tu fanya kama unamuuguza mama yako mzazi. tafuta mbinu mbadala kwa lengo la kufanikisha matibabu ya mkweo
kama lawama si kawaida lakini tenda wema nenda zako....jitahidi sana
 
Wasiliana na familia yote ya huyo mama washiriki kuchangia matibabu
 
Usifikirie sana pesa. Kuwa na utu. Toa utapata baraka kwa Mungu. Sisi wengine tunahudumia zaidi ya hizo kwa week au hata mwezi, na hatuzifikirii na Mungu anatujazia tu.
 
Aisee hao hawajui kuishi ndani ya means zao
 
Back
Top Bottom