• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
H
Reaction score
82

Profile posts Latest activity Postings About

  • jouneGwalu
    Hey, Haika!
    Mambo vipi??
    Naamini unaendelea vizuri pande hizo.
    Mungu wangu akujalie sana
    NaimaOmari
    Hi mamii, havent seen you on the forum for days ... things ok with you???? .. just checking cz i care
    NaimaOmari
    No mpenzi am not ... joho hilo mbona kubwa sana ... I think its invisible ... one of them i guess anaweza kutusaidia ... you are very specific my dear .. with me i just chat sina mda wa kuchunguza ... big up my sis
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top