Amehlo
JF-Expert Member
- May 8, 2019
- 10,941
- 31,903
utakapotaka😊Ok fine meeting point?
utakapotaka😊Ok fine meeting point?
dota ake mshana weee🤣🤣🤣🤣🤣Binti ebu tulia eboooo😎
Nimeahafuta. Ila kweli wewe ni kama binti yake tu.Sawa ila naona haijakaa sawa
Kuna nini kwani shost 😅dota ake mshana weee🤣🤣🤣🤣🤣
Boooomutakapotaka😊
Hawa hua hawaogi?
Mbona miili sio safi
Bibie nimependezwa na hilo guu kwenye avatar yako 😋ni dad au daddy au dadiii ama daddie
VizuriNimeahafuta. Ila kweli wewe ni kama binti yake tu.
Aiseee sema kwa vile wamezoeana hakuna tofauti hapo duhMambo yetu ya kujipulizia manukato kuonga mara mbili kwa siku n.k watu hawa huru hayana maana na bado wanazaana na kutengeneza familia huku wakiheshimiana wakubwa kwa wadogo, vijana kwa wazee na wanaishi fresh kabisa bila kesi za kubaka wala nini
Vitu vingekuwa vinaruka ruka tu.Aiseee sipati picha duh
Hatari sanaVitu vingekuwa vinaruka ruka tu.
Well said.Mambo yetu ya kujipulizia manukato kuonga mara mbili kwa siku n.k watu hawa huru hayana maana na bado wanazaana na kutengeneza familia huku wakiheshimiana wakubwa kwa wadogo, vijana kwa wazee na wanaishi fresh kabisa bila kesi za kubaka wala nini
daaah🤣🤣🤣ushajiamulia zako mambo haya mkuuBibie nimependezwa na hilo guu kwenye avatar yako 😋
Siyo unyanyapaa mkuuMkuu huu sio unyanyapaa kweli
Mbona kama unazidisha?
Tungekua kama wanyama wengine tu, kusingekua na jipya....Nimetoka kuoga wakati napaka Lotion nilikua mbele ya kioo gafla nikajiona kwenye kio nikiwa mtupu
Hapo hapo nikajiuliza hivi ingekuaje kama tungekua tunatembea utupu bila nguo hivi maisha yangekuaje?
Nikajiuliza pia hivi ni nani alipata wazo la kuvaa nguo
Aliwaza nini ?
Ni baridi kali ilimsukuma?
Au jua kali kupita kiasi?
Au aibu ?
Kama ni aibu alijuaje hii ni aibu ?
Maana kwa viumbe hai nadhani mwanadamu ndio anavaa nguo
Mada yangu naigawanya sehemu mbili wewe mdau utajibu upande unaopenda
👇
Mtazamo wa kidini
Kwa mujibu wa Biblia, baada ya Adamu na Hawa kula tunda walilokatazwa, wakafumbuliwa macho wote wawili, wakajua kuwa wako uchi wakashona majani ya mtini, wakajifanyia nguo (Mwanzo 3:7)
Baadaye Adamu akasema:
Nalisikia sauti yako bustanini, nikaogopa kwa kuwa mimi ni uchi; nikajificha (Mwanzo 3:10)
Hapo tunaona Adamu alikua akiishi mtupu na hakuwahi kugundua kua alikua mtupu alikua kawaida
Baada ya kula hilo tunda ndio akagundua kua yupo uchi yeye na Hawa
Swali la kujiuliza kama Adam aligundua kua yupo uchi baada ya kula tunda
Hii ina maana mwanzo hakujua chochote na alikua akiishi mtupu
Je huko kwenye bustani ya Edeni hakukua na baridi?
Kama lilikuepo mbona hakusikia?
Je hakukua na jua kali ?
Kama lilikuepo mbona hakulisikia?
Au kulikua na mazingira rafika kwa kuishi mtupu?
Je, simulizi hili linaonyesha kwamba desturi ya kujisitiri ilianza hapo, au ni fundisho la kiroho kuhusu dhamiri ya mwanadamu?
Mtazamo wa kifalsafa 👇
JE , nguo ni matokeo ya akili ya mwanadamu kutafuta ulinzi dhidi ya baridi, jua na mazingira, au ni makubaliano ya kijamii kuhusu staha na utambulisho?
Leo utasikia mtu wa kwanza kugundua simu ni fulani
Aliegungua radio ni fulani
Hivi ni nani wa kwanza aligundua kwamba watu wavae nguo badala ya kutembea watupu?
Kama tungekuwa kama wanyama wengine wasiovaa nguo, je, maadili na maisha ya jamii yangekuwaje?
Yaani tuwe kama ng'ombe , Mbuzi ,
Au wanyama wa mwituni
Yaani tungekua tunapeta naked ingekuaje😅🙌
ShesRise_1 ✋️
Haya nikikutupia ndoano usigome, maana asiye sikia la mkuu huvunjika guu.daaah🤣🤣🤣ushajiamulia zako mambo haya mkuu
Mkuu nilimaanisha kuwa disrupted nikiwa na maana kwamba mabadiliko makubwa ya allocation of resources (Ugawaji wa Rasilimali).Umesema uchumi kwenye sekta ya nguo
Na mi nikauliza uchumi utaporomoka vipi na wakati haujawahi kuwepo
Ni kama kusema kwamba uchumi kwa ufugaji panya umeteteleka na wakati haujawahi kuwepo
Au wewe ulikua na maana gani?
Nisamehe kaka kama nimeteleza. Nikajua umeshalala.Dogo kuwa na heshima kwa shemej ako😁
nikupe lipa namba ya mtandao gani 🤣🤣🤣🤣Haya nikikutupia ndoano usigome, maana asiye sikia la mkuu huvunjika guu.