Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Mbona zipo jamii wanaishi uchi wa mnyama

Watu huru wa Pacifiki kule West Papua New Guinea na maeneo mengine ya dunia hawana tamaa

1783799233759.jpeg


Amazon Natives, South Sudan people, Hadze people of Tanzania and other Uncontacted tribes
1783799436103.jpeg
 
Una utani na watu wa ukerewe

Heh mbona unawaza mbali sana

Kuzungumzia na wanaume acha kupendelea
Wajaluo walivyo weusi, yaani vipochi vyao vingekuwa vinaonekana kama hirizi zilifungiwa vitambaa vyeusi, wakigeuke nyuma na makebo yao yangekuwa yanaonekana kama chungu cha kupikia supu ya mgonjwa wa ebola
 
Back
Top Bottom