Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,500
- 54,984
Nasikia kuna papuchi ghorofa
Hatari sana ila bora tunavaa banaYeah, sheria hizi zilizowekwa kwa upande mmoja zinasaidia kwa upande mwingine zinapotosha.
🥰💪Hii imetoka moyoni hongera😀
Baasii vya kurithi vinazidi 😆Wala Mimi siyo mwalimu. Hili ni mangoni mwa maneno ambayo baba yangu Mdinyakobe Kimario alikuwa akipendelea kuyatumia.
si hizo biringanya na misokolomboNini ya kujichagulia kama nyanya gengeni😅
Kabisa.Hatari sana ila bora tunavaa bana
Madam ulikuwa na maana kwamba kama tungeishi kwenye dunia ambayo haina viwanda vyovyote vile kabisa au ?Uchumi ungeteteleka je na hata haujawahi kuwepo sasa?
Fayaaa 🔥Baasii vya kurithi vinazidi 😆
Kwa jamii ya sasa kukaa uchi ni vibaya we jaribu kutembea uchi uone kama hujafungwa kambaNani alikwambia kuwa uchi ni vibaya?
Leo una mbupu sio K tena 🙌🙌🙌Hayo yote umefundishwa tu, kitu ambacho kinadhihirisha kuwa hakuna aibu ya asili kwa kuwa uchi.
Aibu ni jambo la kujifunza tu. Unaweza ukabadilisha fikra na ukaanika kinyeo chako hadharani bila tabu yoyote.
Nataka mwakani nianze kutembea na chupi kichwani huku pumbu lote liko wazi.
Uchi usingeonekana kuwa wa aibu au wa kuvutia kwa kiwango cha sasa, kwa sababu ungekuwa jambo la kawaida tu.
Vyema kabisa.Hajui kitu kikifichwa ndio kinaonekana cha ajabu au kipya. Kikiwa bayana kinakuwa cha kawaida tuu.
Umesema uchumi kwenye sekta ya nguoMadam ulikuwa na maana kwamba kama tungeishi kwenye dunia ambayo haina viwanda vyovyote vile kabisa au ?
Hajui nani sasa 😆Hajui kitu kikifichwa ndio kinaonekana cha ajabu au kipya. Kikiwa bayana kinakuwa cha kawaida tuu.
Actually, nina pumbu na k kwa pamoja!Kwa jamii ya sasa kukaa uchi ni vibaya we jaribu kutembea uchi uone kama hujafungwa kamba
Leo una mbupu sio K tena 🙌🙌🙌
No comment kwenye hiliUnavutia au hauvutii?
Wakivaa vimini ndio wanaona wanapendeza bwashee 😅Hajui kitu kikifichwa ndio kinaonekana cha ajabu au kipya. Kikiwa bayana kinakuwa cha kawaida tuu.
😆😆😆 asalaleeeeee 🙌Actually, nina pumbu na k kwa pamoja!
Kuna siku naamua kubonyeza swichi ya boloh au k, napeleka moto balaa.
Nikizima swichi ya bolo inakuja k nakuwa pisi kali
Kwenye paragraph ya tatu nakuunga mkono asilimia mia.Nani alikwambia kuwa uchi ni vibaya?
Hayo yote umefundishwa tu, kitu ambacho kinadhihirisha kuwa hakuna aibu ya asili kwa kuwa uchi.
Aibu ni jambo la kujifunza tu. Unaweza ukabadilisha fikra na ukaanika kinyeo chako hadharani bila tabu yoyote.
Nataka mwakani nianze kutembea na chupi kichwani huku pumbu lote liko wazi.