Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Ungefafanua huu mgawanyiko kwa mapana sana

Hii ni ipi aisee

Kwa nini aliwafunga ?
Na baadae akawafungua?
kwa kifupi ni kwamba kuna vitu unaweza kufanya ukiwa na hasira sana baadaye ukaja kujuta hapo akili inayojua mema na mabaya inakuwa haifanyi kaz kujua ili nafanya mbaya niache phia akili ya kiungu ni ule uwezo wa mtu kutabiri, kuona maono,kuponya ni akili inayohakikisha unapumua ndo maana uwez kujiua kwa kujizimba pumzi mwenyewe
 
kwa kifupi ni kwamba kuna vitu unaweza kufanya ukiwa na hasira sana baadaye ukaja kujuta hapo akili inayojua mema na mabaya inakuwa haifanyi kaz kujua ili nafanya mbaya niache phia akili ya kiungu ni ule uwezo wa mtu kutabiri, kuona maono,kuponya ni akili inayohakikisha unapumua ndo maana uwez kujiua kwa kujizimba pumzi mwenyewe
Haya asante karibu tena
 
Nani alikwambia kuwa uchi ni vibaya?

Hayo yote umefundishwa tu, kitu ambacho kinadhihirisha kuwa hakuna aibu ya asili kwa kuwa uchi.

Aibu ni jambo la kujifunza tu. Unaweza ukabadilisha fikra na ukaanika kinyeo chako hadharani bila tabu yoyote.

Nataka mwakani nianze kutembea na chupi kichwani huku pumbu lote liko wazi.
Umeanza vizuri kama profesa ukamaliza kama mgonjwa wa mirembe😄
 
No comment kwenye hili

Jikite kwenye mada

Hapa hatuzungumzii issue za mvuto
Ndio nilikuwa nagusia kwenye mada kwamba tungekuwa tunatembea uchi tusingehitaji kulipia viingilio kwenye sehemu za starehe tungekuwa tunakaa barazani kuangalia wapita njia wakipita na makalio pamoja na matiti ya kuvutia yaliyo wazi.
 
Ingekuwa kawaida tuu, tungezowea! Binadamu mindset yake ina kitu mazoea, kukinai na tamaduni. Kwani kabla ya nguo hizi, jamii zililiwa zinaishi vipi??
Ndio maana mmatumbi akienda Ibiza, au Sao Paulo Brazil, Viunga vyote vya Miami, anaweza kuvunja shingo; watu ni mwendo wa bikini tuu na ndio wamezowea hivyo. 😊
Shingo zinakua kama za bundi😆
Nje ya mada; We binti utakuwa ni mzuri sana; umeamua kuturusha roho tuu. 😊
Nimesema ili wale wa kuuliza et ulikua umewaza nini wasipate taabu kuuliza
Maana siku hizi utasikia hivi umewaza nini mpka ukaanzisha hii sijui why huuliza hivyo

Njee ya mada : sijui kama ni mzuri sana acha niangalie tena🤣🤣
 
Back
Top Bottom