Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Siyo unyanyapaa mkuu
Nguo ziheshimiwe, unajua zinawafinyanga sana ma female...unaweza kuta mwanamke nguo zimemkaa, mkiingia ndani kuna vitu vinaporomoka kifuani mara kwenye matumbo howaaa paraaa

Ukianza kuvunja amri ile, unavuta hisia kama vile unavuta sigara dawa!
Nashindwa kuelewaaa uwiiiiiiiii
Haya basi sawa mkuu 😀
 
Mkuu nilimaanisha kuwa disrupted nikiwa na maana kwamba mabadiliko makubwa ya allocation of resources (Ugawaji wa Rasilimali).

Sasa hivi, asilimia kubwa ya ubunifu wa binadamu na mtaji umekwama kwenye fashion & textiles kama tusingekuwa na hivyo viwanda, hiyo mental energy na capital ambayo sasa hivi inaenda kwenye kushona nguo, ingeenda wapi?

Hii ndio tunaita opportunity cost, kutokuwepo kwake uchumi usingesimama, lakini hali ingekuwa tofauti kabisa.
Shukran kaka nimeelewa maana yako karibu tena 😊
 
Back
Top Bottom