Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Najaribu kuwaza kuhusu wakerewe wenye vinembe vyeusi halafu virefu kama ulimi wa koboko pale ziwani ingekuaje wakiwa wanatembea?

Vp kuhusu wahaya wenye maji? Imagine mtu anaguswa tu inakuwa kidimbwi ingekuaje?

Kama ukubwa wa mdomo ndo ukubwa wa umbile, hvi hayo matenga ingekuaje?

Kuhusu sisi ma men sitaki kuzungumzia
 
Kwa jamii ya sasa kukaa uchi ni vibaya we jaribu kutembea uchi uone kama hujafungwa kamba
Hii inamaanisha kwamba sote tumejifunza jambo moja ambalo ukilikiuka unaonekana chizi.

Laiti ungezaliwa na ukakuta wazazi wako na jamii nzima wanatembea uchi usingehoji kwanini wanatembea uchi achilia mbali hata kujua nini maana ya aibu ya kutembea uchi.

Lingekuwa jambo la kawaida tu na ningeinjoi sana kuona mizigo inavyoning'inia tu tiiii taaah tiih taaaah.

Wamakonde wangetumaliza kwa ugwadu.

Cc: min -me secretarybird Mbaga Jr
 
Najaribu kuwaza kuhusu wakerewe wenye vinembe vyeusi halafu virefu kama ulimi wa koboko pale ziwani ingekuaje wakiwa wanatembea?

Vp kuhusu wahaya wenye maji? Imagine mtu anaguswa tu inakuwa kidimbwi ingekuaje?

Kama ukubwa wa mdomo ndo ukubwa wa umbile, hvi hayo matenga ingekuaje?

Kuhusu sisi ma men sitaki kuzungumzia
Muhaya ukimgusa tu, maji hayo!
Mambo ya kinjekitile Ngwale hayo.
 
Najaribu kuwaza kuhusu wakerewe wenye vinembe vyeusi halafu virefu kama ulimi wa koboko pale ziwani ingekuaje wakiwa wanatembea?
Una utani na watu wa ukerewe 😱🤣
Vp kuhusu wahaya wenye maji? Imagine mtu anaguswa tu inakuwa kidimbwi ingekuaje?
Heh mbona unawaza mbali sana 😅
Kama ukubwa wa mdomo ndo ukubwa wa umbile, hvi hayo matenga ingekuaje?

Kuhusu sisi ma men sitaki kuzungumzia
Kuzungumzia na wanaume acha kupendelea
 
Hii inamaanisha kwamba sote tumejifunza jambo moja ambalo ukilikiuka unaonekana chizi.

Laiti ungezaliwa na ukakuta wazazi wako na jamii nzima wanatembea uchi usingehoji kwanini wanatembea uchi achilia mbali hata kujua nini maana ya aibu ya kutembea uchi.

Lingekuwa jambo la kawaida tu na ningeinjoi sana kuona mizigo inavyoning'inia tu tiiii taaah tiih taaaah.

Wamakonde wangetumaliza kwa ugwadu.

Cc: min -me secretarybird Mbaga Jr
Unaongea madini matupu ila unamalizia kifisifisi bwashee 😅
 
Hii inamaanisha kwamba sote tumejifunza jambo moja ambalo ukilikiuka unaonekana chizi.

Laiti ungezaliwa na ukakuta wazazi wako na jamii nzima wanatembea uchi usingehoji kwanini wanatembea uchi achilia mbali hata kujua nini maana ya aibu ya kutembea uchi.

Lingekuwa jambo la kawaida tu na ningeinjoi sana kuona mizigo inavyoning'inia tu tiiii taaah tiih taaaah.

Wamakonde wangetumaliza kwa ugwadu.

Cc: min -me secretarybird Mbaga Jr
Ungekuwa unaona kawaida tu!
 
Hii inamaanisha kwamba sote tumejifunza jambo moja ambalo ukilikiuka unaonekana chizi.

Laiti ungezaliwa na ukakuta wazazi wako na jamii nzima wanatembea uchi usingehoji kwanini wanatembea uchi achilia mbali hata kujua nini maana ya aibu ya kutembea uchi.
Hii ni kweli tupu👏
Lingekuwa jambo la kawaida tu na ningeinjoi sana kuona mizigo inavyoning'inia tu tiiii taaah tiih taaaah.

Wamakonde wangetumaliza kwa ugwadu.

Cc: min -me secretarybird Mbaga Jr
Mungu nifundishe kunyamaza🤣
 
Hii inamaanisha kwamba sote tumejifunza jambo moja ambalo ukilikiuka unaonekana chizi.

Laiti ungezaliwa na ukakuta wazazi wako na jamii nzima wanatembea uchi usingehoji kwanini wanatembea uchi achilia mbali hata kujua nini maana ya aibu ya kutembea uchi.

Lingekuwa jambo la kawaida tu na ningeinjoi sana kuona mizigo inavyoning'inia tu tiiii taaah tiih taaaah.

Wamakonde wangetumaliza kwa ugwadu.

Cc: min -me secretarybird Mbaga Jr
Usije ukaenda msibani na hz akili utazua taharuki
 
Back
Top Bottom