Hivi kwanini wali wa mkaa ni mtamu kuliko ule wa 'rice cooker'?


amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
504
Points
500
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
504 500
Wasalaam,
Mimi bwana huwa napikia wali kwenye Rice Cooker lakini juzi nimeenda kumtembelea dada moja ni Mzenji wali wake kwenye mkaa na wakati unapikwa nikasikia harufu ile nzuri nzuri kabisa na wali wake ulivyotoka aisee niliona kabisa utofauti na ule wa Jiko la mzungu. Sasa wadau ili wali uwe vizuri ni lazima nifanye mabadiriko au mimi ndiyo sijui kupika ???
Sio wali pekee. Vyakula vyote vinavyopikwa kiasili ni vitamu sana
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
3,761
Points
1,250
Age
44
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
3,761 1,250
Wasalaam,
Mimi bwana huwa napikia wali kwenye Rice Cooker lakini juzi nimeenda kumtembelea dada moja ni Mzenji wali wake kwenye mkaa na wakati unapikwa nikasikia harufu ile nzuri nzuri kabisa na wali wake ulivyotoka aisee niliona kabisa utofauti na ule wa Jiko la mzungu. Sasa wadau ili wali uwe vizuri ni lazima nifanye mabadiriko au mimi ndiyo sijui kupika ???
Jinga kubwa unaweza kula tu ndio manaa unanenepa mpaka matako
 
Kamanda wa Kweli

Kamanda wa Kweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
1,051
Points
1,500
Kamanda wa Kweli

Kamanda wa Kweli

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
1,051 1,500
Hahaha...dah miaka ya hivi karibuni, nimezoea wa jiko la gesi, sikumbuki sana...ladha ya wali wa maeneo tajwa.
Huu wali Made in China siuelewi kabisa, nataka kama ule wa kwenye misiba na maharusi ya uswahilini.
 

Forum statistics

Threads 1,296,485
Members 498,655
Posts 31,249,842
Top