Hivi kwanini wali wa mkaa ni mtamu kuliko ule wa 'rice cooker'?

Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
16,923
Points
2,000
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
16,923 2,000
Aisee nimejaribu kila mbinu unatoka lakini hauwi mtamu kama ule niliokula juzi aisee.......
Kwenye rice cooker wali unaiva haraka,kwenye mkaa wali unaiva taratibu ,,kuna tofauti sana ya chakula kinachoiva haraka na chenye kuiva pole pole,siku zite chakula cha kwenye mkaa kitamu
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,963
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,963 2,000
Muoe huyo dada
Aaaah mkuu, nioe kisa kupikiwa ???
Japo wanawake wa Zanzibar ni very loyal khaa!
Sijui ni dini au wanafundwaje aisee, mbona wako tofauti na huku Bara ??
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,129
Points
2,000
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,129 2,000
Aaaah mkuu, nioe kisa kupikiwa ???
Japo wanawake wa Zanzibar ni very loyal khaa!
Sijui ni dini au wanafundwaje aisee, mbona wako tofauti na huku Bara ??
Njoo tukupatie dada umtunze... oa ule kwako. Wenzio tunakula hivyo kila leo yenye uhai
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,963
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,963 2,000
Njoo tukupatie dada umtunze... oa ule kwako. Wenzio tunakula hivyo kila leo yenye uhai
Aaaah ninyi mna kasumba ya kubagua sisi Wakristo, tena mkisikia ni kutoka Bara.
Nasema hivi kwasababu yalishawahi kunikuta huko kwenu mkuu....
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
6,028
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
6,028 2,000
Mk
Wasalaam,
Mimi bwana huwa napikia wali kwenye Rice Cooker lakini juzi nimeenda kumtembelea dada moja ni Mzenji wali wake kwenye mkaa na wakati unapikwa nikasikia harufu ile nzuri nzuri kabisa na wali wake ulivyotoka aisee niliona kabisa utofauti na ule wa Jiko la mzungu. Sasa wadau ili wali uwe vizuri ni lazima nifanye mabadiriko au mimi ndiyo sijui kupika ???
MKUU hapo Ni Mapishi yako tu
 

Forum statistics

Threads 1,314,931
Members 505,073
Posts 31,842,791
Top