Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

Duuh na umezaa na wanawake tofauti?

Sasa mbona tayari una majukumu kiongozi,

Huoni kutokuoa ndo ni kama utazidiwa kuleta viumbe vingi ambavyo huenda wakawa na mama tofauti?
ndio wanawake tofauti.

Majukumu ninayo tiari ila nipo huru, sisumbuliw na kiumbe KE.
Mara unyimwe mbususu na mnalala wote, na stress kibao.
nasema haya nishawah kuoa sio mgen mambo hayo.

ila usiogope kuingia, huwa ni kubahatisha.
namim ntarudimo tena.

Hapana hiyo haita kuja tokea tena labda nioe mwanamke ajitie uchiz tu, hapo sawa ila sitazaa tena na asie mke kwa sasa.
 
ndio wanawake tofauti.

Majukumu ninayo tiari ila nipo huru, sisumbuliw na kiumbe KE.
Mara unyimwe mbususu na mnalala wote, na stress kibao.
nasema haya nishawah kuoa sio mgen mambo hayo.

ila usiogope kuingia, huwa ni kubahatisha.
namim ntarudimo tena.

Hapana hiyo haita kuja tokea tena labda nioe mwanamke ajitie uchiz tu, hapo sawa ila sitazaa tena na asie mke kwa sasa.
Mmh sawa mkuu.

Ila hizi issue hizi, bwana.
 
Mmh sawa mkuu.

Ila hizi issue hizi, bwana.
hvo tu migongano ya watu wazma walio kulia mahara tifaut.

Kikubwa kila mtu akijua wajibu wake ndan ya family na kuvumiliana kwa kila hari.

Mnatoboa had uzeeni
MAISHA NI MAFUPI MNOO MADADA ZETU WANATULINGIA TU
 
Oa mapema ukiwa na nguvu maana Hawa wa miaka 40 na kuendelea hawana nguvu za kiume, wengine ni kimoja Chali hawana tofauti na jogoo
 
Back
Top Bottom