Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

Kila jambo lina majira na nyakati zake. Kuna kila jambo linafaa kifanyike katika mda wake sahihi, ndio maana utaona mwanamke akifika umri flani anakoma kuzaa. Umri wa kupumzika, umri wa kulea, umri wa kula raha na mke wa ujana wako, hivyo vyote vipindi tofauti.. kwangu umri sahihi wa kuoa ni pale ambapo mwanaume ana mature akili na mfuko upo fresh
Kwa maisha ya leo na Industrialization economy, unaweza ukawa fresh na usiwe na kitu, ila unaweza kuwa mzee ndo mambo yakaitika...

As long as mwanaume ana window kubwa ya kuwa rijali especially kama akitunza mwili wake, kuwa pressured kuoa unaweza poteza kwenye tamani zaidi.

Wanawake wenyewe siku hizi hawaeleweki, unatoa leo kesho mnaachana ya nini usiwe mpole na patient kuji jenga huku ukitafta mtu umtakaye jenga naye maisha?
 
Kwa maisha ya leo na Industrialization economy, unaweza ukawa fresh na usiwe na kitu, ila unaweza kuwa mzee ndo mambo yakaitika...

As long as mwanaume ana window kubwa ya kuwa rijali especially kama akitunza mwili wake, kuwa pressured kuoa unaweza poteza kwenye tamani zaidi.

Wanawake wenyewe siku hizi hawaeleweki, unatoa leo kesho mnaachana ya nini usiwe mpole na patient kuji jenga huku ukitafta mtu umtakaye jenga naye maisha?
🫩🫩🫩
@masssagebyjojo - @sukumaagirl (1).jpg
@masssagebyjojo - @sukumaagirl (2).jpg
 
Sawa mkuu...

Nimekuwa nikienda vijijini na kukuta vijana Rika langu wanawatoto wakubwa,

Nacho kiona ni kuwa ukisha soma na kujua umuhimu wa maisha bora kwa watoto, unaona kuoa na kuzaa na mtu asiye sahihi ni kuleta mateso kwa viumbe wasio na hatua, ndo maana we think we should make it in life and find the right partner for our kids, but sometimes in hindrances pia.
Hakika Mkuu, well narrated
 
Duuh 70+ yrs mkuu sasa huko si kukaribisha kitu kuu sasa kije tu kile mali zako?

I agree but mimi ni kijana nataka nianzishe familia na ninajua msingi bora wa maisha ni kuwa na familia
ANZISHA KWANI NANI ANABISHA!
niite Ay
 
Umri sahihi wa kuoa.
Kibaolojia 15.
Kisheria 18.
Kijamii na Kiutamaduni 26.
Kiuchumi 30.
Ila kama una utimamu wa akili haupaswi kabisa kuoa.
 
bora weye umepatia kidogo japo miaka 35 tayari ni mzee huyo anaweza kukulaani na laana ikakupa. 😅
Koua in your 20s ni risk mbaya sana hasa kama unaishi na mikiki mikiki ya kujitafuta. Utayaaga mashindano mapema
 
Koua in your 20s ni risk mbaya sana hasa kama unaishi na mikiki mikiki ya kujitafuta. Utayaaga mashindano mapema
😅😅😅😅 haya ila nzuri kuoa ukiwa na 18.. nyie vijana wa mjini waoga wa maisha
Nashindwa Kuerewa😒😂 @masssagebyjojo.jpg
Oops🤭.jpg
 
Ukumbuke sio kila ndoa inataka watoto; Ndoa nyingine ni kutaka tu mtu wa kuwa naye karibu. Wengine wakiwa na miaka 60 wanaona mke wa miaka 50 nk nk
Au mwanamme akiwa na miaka 42 akaoa mke wa miaka 36 tatizo lipo wapi? Kila umri una watu wake
Kuoa mwanamke wa 36 na kutaka watoto huko ni kuingia risk mbaya sana, Atleast akiwa 30 mpk 33 hvi ila the best choice tafuta akiwa in her early 20s uwe na uhakika wa kupata watoto na familia bora
 
Umri sahihi wa kuoa.
Kibaolojia 15.
Kisheria 18.
Kijamii na Kiutamaduni 26.
Kiuchumi 30.
Ila kama una utimamu wa akili haupaswi kabisa kuoa.
What do you mean, huoaswi kuoa...

Kuna occupation zinakutaka uwe na ndoa kisheria, kwanini siku hizi vijana hamwamini kuna kuoa?

Na unaposema 15 yrs Kibaolojia? Unamaanisha nini? Utaweza je ku manage family katika umri huo?
 
Kumbe kuwa na wimbi la vijana kuwa pressured kuoa.

Ukisha fika in your late 20s na early 30s kuna kuwa kama kunakijicho fulani kinakukodolea, utaoa lini?

Mmi ndo namalizia my 20s ila ndo kama hata sifikirii kabisa, na siwazi sasa sijui si angalii reality inapaswa kuonwa?

Je, ndugu zangu naona umri gani ni mwafaka kuoa, ambao ni mzuri for the betterment of both wanandoa.

Kingine, age gap kati ya mwanaume na mwanamke, mfano ukimzidi mwanamke miaka mingapi inakuwa kero, au yeye akikuzidi mingapi inakuwa shida?

Mimi naonaga maisha kama sio checklist, ya kwamba ukifuata society's way unaweza kupotea pia.

Kuna vijana age mates wangu anavuta majiko kama hawana akili, yaani kama trendi, ila mm ndo hata tayari wenyewe sina kabisa.

Wakubwa zetu Naombeni ushauri mzuri.

Ijumaa njema kwenu.

Kuna Mzee wa Kimasai huko Loliondo ana miaka 78 Kavita Binti Mbichi kabisa kamaliza Kidato cha nne Mwaka Jana kwa ndoa ya kimila

Kuna Mzee mwingine yupo Usukumani huko Simiyu ni Msukuma ana umri wa miaka 73 nae kavuta Binti Mbichi kabisa mwenye shape lake la Kisukuma wa miaka 22

Hakuna umri kikomo kikubwa hela iwepo
 
Kuna Mzee wa Kimasai huko Loliondo ana miaka 78 Kavita Binti Mbichi kabisa kamaliza Kidato cha nne Mwaka Jana kwa ndoa ya kimila

Kuna Mzee mwingine yupo Usukumani huko Simiyu ni Msukuma ana umri wa miaka 73 nae kavuta Binti Mbichi kabisa mwenye shape lake la Kisukuma wa miaka 22

Hakuna umri kikomo kikubwa hela iwepo
Duuh.. 😂

Wanaume hatuna time frame na hiyo ni advantage
 
Back
Top Bottom