Hii tabia ya kudharau simu za Tecno itakwisha lini?

Hii tabia ya kudharau simu za Tecno itakwisha lini?

Kuna dogo mmoja (mhasibu) ameajiriwa mwaka jana anatumia simu ya 800k anajiona mjanja sana kila anaomba lift kwenda kazini na anaishi nyumba ya kupanga.

Watu wanaiga tu maisha, nunua simu huku ukijua matumizi yake na faida yake hasa. Unanunua simu ya 1.5m lakini matumizi yako na anatumia simu ya 150k sawa sasa maana yake nini?

Fanya matumizi makubwa ukishapata fedha za kutosha sio una ka mshahara ka 1.2m unababaika kununua simu ghali. Vijana mtakufa masikini
 
Jitahidi usifight kununua simu. Ninachotaka kusema hapa ufikie level ukitaka kununua simu yoyote unaenda tu dukani unanunua. Sio kama hivi inabidi utumie kitochi huku unadunduliza upate simu ya kuwacheka wenye Tecno.
Bado naendelea kutengeneza vyanzo vya mapato mkuu soon nitafikia tuu hio level

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Well said
Yuko hapa kucheka Tecno, wakati yeye kuimiliki tu Samsung ni mpaka adundulize kwa miezi karibu 3 halafu hata haoni aibu anasema hadharani.
Hahahahah mama jitahid utoke huko kwenye tekino mamaaa,jitahid unijue ndio utajua kama Nina uwezo wa kununua au sina [emoji848][emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siwezi acha tumia Tecno kisa tu wengine hawaipendi, NO.

Ni sawa na kunambia niache Tuma Gari nilonayo sasa na ninunue Gari waipendayo wengi humu jamvini Binafsi natumia nipendacho mie sio kufuata mkumbo...

Level ya nitumie Simu gani kwangu nilishavuka na ndo maana siwezi acha Tecno kwa mkumbo na naona fahari kuitoa na kuitumia anywhere na wanijuao wananijua....
 
Kuna dogo mmoja (mhasibu) ameajiriwa mwaka jana anatumia simu ya 800k anajiona mjanja sana kila anaomba lift kwenda kazini na anaishi nyumba ya kupanga.

Watu wanaiga tu maisha, nunua simu huku ukijua matumizi yake na faida yake hasa. Unanunua simu ya 1.5m lakini matumizi yako na anatumia simu ya 150k sawa sasa maana yake nini?

Fanya matumizi makubwa ukishapata fedha za kutosha sio una ka mshahara ka 1.2m unababaika kununua simu ghali. Vijana mtakufa masikini
Tatizo la vijana wa kaskazini hili
 
Siwezi acha tumia Tecno kisa tu wengine hawaipendi, NO.

Ni sawa na kunambia niache Tuma Gari nilonayo sasa na ninunue Gari waipendayo wengi humu jamvini Binafsi natumia nipendacho mie sio kufuata mkumbo...

Level ya nitumie Simu gani kwangu nilishavuka na ndo maana siwezi acha Tecno kwa mkumbo na naona fahari kuitoa na kuitumia anywhere na wanijuao wananijua....
Tukimalizana na tecno tunahamia kwa watu wenye Ist, vitz na fun cargo.
 
Kuna dogo mmoja (mhasibu) ameajiriwa mwaka jana anatumia simu ya 800k anajiona mjanja sana kila anaomba lift kwenda kazini na anaishi nyumba ya kupanga.

Watu wanaiga tu maisha, nunua simu huku ukijua matumizi yake na faida yake hasa. Unanunua simu ya 1.5m lakini matumizi yako na anatumia simu ya 150k sawa sasa maana yake nini?

Fanya matumizi makubwa ukishapata fedha za kutosha sio una ka mshahara ka 1.2m unababaika kununua simu ghali. Vijana mtakufa masikini
Una wivu na kazi ya mtu
Inakuuma sana ni kazi yake mkuu

Tafuta yako

Halafu wale matajiri wahindi mbona wamepanga National housing kule Posta

Wewe maskini wala huchangii kodi
 
Makampuni yapo mengi yanayotoa simu nzuri, kuna Oppo, ZTE, Huawei yote yanatoa simu nzuri na Nokia naye amekuja na smartphone nzuri, cha muhimu ni kuangalia specifications. Ukiangalia majina utapigwa pesa nyingi kiboya..
 
Wacha tujibambe na hyo kidogo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
FB_IMG_15906959472625002.jpg
 
Kuna wengine humu wanawacheka Tecno Users wakat wao hzo cm zao nzuri wamenunua baada ya kusain mkopo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Just imagine unakopa Bank na bajet ya kununulia iphone uje kuwacheka wa tecno Ipo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom