Hii simu ijae picha zangu tuuu

Hako kabint ni Bab ake Ni tajiri Wenda lkn ,ndio hvyo havinaga maadili na Bab ake ajawai kumchenjiaa au kumfokea utasiki Bab akisa Sarah stoop tokea amezaliwa hajawai kufukewa hvyo lzm jmaa apelekeshwe puta

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Samahani dada nikuulize????Huyu uchumi wake upoje??????Maana sisi wanaume wenye ndevu ni mwiko kwa mwanamke kuongea vile tena mbele ya hadhara!!!!!Na huo ujasiri kautoa wapi kuongea vile??????tena kwenye stage ya uchumba
 
🤣🤣🤣🤣🤣 Dirty mind
 
Hapo hakuna mwanaume kuna mvulana hapo!!!!
 
Ukitaka kujua kuwa wanaume ni wanasiasa kutoka moyoni, jaribu kuangalia na kusikiliza iyo video mara mbili mbili.
Hahahahahah mwamba kampaka wese, eti hahaha.... Mke wangu mtarajiwa najua unajua matumizi mazuri ya simu kwahio usihofu nitaitumia kwa matumizi sahihi 🤣🤣🤣 yani hamna alichoongeza ila kazunguka mbuyu tu
 
Yani nianze kuulizwa maswali mengi kama nipo kituo cha polisi na huyo mwanamke. Na kupewa masharti kama ya bwana jela? Hakika ningemuacha sahiyo hiyo gaderm shit. Jemed.
 
Dada mtata huyo, jamaa anamwambie nimekuelewa anamlazimisha ajielezee[emoji28]

Aah ani dakika za mwanzo tu unaleta mzozo, huyo alitakiwa apate yule jamaa wa "SITAKI SHOWOFF" ndio wangeenda sambamba[emoji28]
Mpuuzi sana huyo mwanamke. Siku magonvi yakitokea ama akikuta pic zingine atakuwa ana refer hiyo clip. What a f.ck
 
Yani nianze kuulizwa maswali mengi kama nipo kituo cha polisi na huyo mwanamke. Na kupewa masharti kama ya bwana jela?
hakika ningemuacha sahiyo hiyo gaderm shit. Jemed.
Umuache huku unatumia Subaru Forester yake kuvimbia Samaki Samaki🤣 dogo hayo ni maisha yanapiganiwa.
Ajira zimekuwa ngumu sana.

Kuna uwezekano mkubwa ile million 3 aliolipa mahari imetoka kwa demu wake huyo huyo.
 
"...man down over"
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…