covid 19
JF-Expert Member
- May 9, 2014
- 8,265
- 20,582
Wazee wenyewe wakiangalia mtanage wa sasa wanakubali ngoma ngumu sio kama enzi zao..Em wazee watuambie,na wao enzi zao mtanange ulikua mkali hivi hivi? Maana dah 😢
Wazee wenyewe wakiangalia mtanage wa sasa wanakubali ngoma ngumu sio kama enzi zao..Em wazee watuambie,na wao enzi zao mtanange ulikua mkali hivi hivi? Maana dah 😢
OkUmeandika takataka za motiveshinal spikas
Mkuu 😊 😁 bila shaka unakula Mali ya UMMA.Natoa pole na pongezi kwa yeyote mwenye kutafuta riziki yake, mchezo sio mdogo🙌🏾, Mungu MKUU na atutangulie!
Nao wenye E walitumia nguvu kuzipata"Mtasemaje pesa ngumu/hamna wakati magari namba E yamejazana barabarani"?
Dah aisee pole sana mkuuMi ndo Sina Hela kabisa,bado nguvu kipengele
Ni kama nalionaga kaburi Lile pale..
Mungu tu ananiokoa kupitia malaika wake
Hali ni tete mpaka napata dipresheniNa siku za kukosa siku hizi ni nyingi kuliko kupata nachanganyikiwa kabisa 😭
Pole mkuu,usipate depresheni ngoma ngumu almost kwa kila mtu 😅Hali ni tete mpaka napata dipresheni
Huu msemo wa ngoma ngumu kwa kila mtu huwa naupinga sana hasa pale ninapopitia msoto.Pole mkuu,usipate depresheni ngoma ngumu almost kwa kila mtu 😅
Ni kweli kwamba mtu akipitiq machungu na changamoto ngumu anamuona kila mtu snitch, mbaya, mfitini, ana roho mbaya nk.Huu msemo wa ngoma ngumu kwa kila mtu huwa naupinga sana hasa pale ninapopitia msoto.
Ngoma ngumu kwa kila mtu ni kudanganywa ,kufanywa mwehu na kupumbazwa kihisia tu .
Nikiwa napitia msoto , mtu akiniambia ngoma ngumu kwa kila mtu , namwona ni mfitini , mnafki , mpumbazaji , mbabaishaji , hana msaada , mchoyo na ni adui namba moja😁😁😁
Msemo wa kila mtu anapitia hali ngumu kipesa sio msemo wa kweli ni kujifariji tu kihisiaNi kweli kwamba mtu akipitiq machungu na changamoto ngumu anamuona kila mtu snitch, mbaya, mfitini, ana roho mbaya nk.
Ila kiukweli kila mtu anapitia challenges, nadhani hata wenye pesa zao wana kitu wanapitia at some point.
Hivi kuna furaha ya kudumu kweli??
Hapa nimelenga kipesa kama mada ya hela inavyosemaNi kweli kwamba mtu akipitiq machungu na changamoto ngumu anamuona kila mtu snitch, mbaya, mfitini, ana roho mbaya nk.
Ila kiukweli kila mtu anapitia challenges, nadhani hata wenye pesa zao wana kitu wanapitia at some point.
Hivi kuna furaha ya kudumu kweli??
Inaweza isiwe kila mtu, ila generally watu wanapitia magumu.Msemo wa kila mtu anapitia hali ngumu kipesa sio msemo wa kweli ni kujifariji tu kihisia
Mkuu nimesema ALMOST kwa kila mtu ngoma ngumu sio wote 😅Huu msemo wa ngoma ngumu kwa kila mtu huwa naupinga sana hasa pale ninapopitia msoto.
Ngoma ngumu kwa kila mtu ni kudanganywa ,kufanywa mwehu na kupumbazwa kihisia tu .
Nikiwa napitia msoto , mtu akiniambia ngoma ngumu kwa kila mtu , namwona ni mfitini , mnafki , mpumbazaji , mbabaishaji , hana msaada , mchoyo na ni adui namba moja😁😁😁
Nilishawahi kujiuliza hili swali mkuu, yaani ni kama tumezaliwa kutatua changamoto hadi tunakufa 😂Ni kweli kwamba mtu akipitiq machungu na changamoto ngumu anamuona kila mtu snitch, mbaya, mfitini, ana roho mbaya nk.
Ila kiukweli kila mtu anapitia challenges, nadhani hata wenye pesa zao wana kitu wanapitia at some point.
Hivi kuna furaha ya kudumu kweli??
Na pesa haijawahi kutosha hivi kuna mtu alishafikia akasema hizi nilizopata zinanitosha akatelax tu 💁🏼♀️Inaweza isiwe kila mtu, ila generally watu wanapitia magumu.
Inaweza kuwa kweli ila hako kamsemo kisaikolojia ni kakujifariji tu ili mtu emotions ziwe kawaida tu , ila ukweli wa mambo mimi sina pesa ila kuna watu wanapesa mpaka hawajui wazifanyie nini😆Inaweza isiwe kila mtu, ila generally watu wanapitia magumu.
Haka kamsemo ni kamatumaini mkuu, ila ukweli wa mambo leo naenda kulala njaa hata kama wewe umesema hivyo😅😅Mkuu nimesema ALMOST kwa kila mtu ngoma ngumu sio wote 😅
Pesa haijawahi kumtosha mtu, JMK angetulia zake msoga kama ingekuwa imemtosha. Ni kupambana hadi pumzi ya mwisho kuitafuta na kuhakikisha iliyopo haipungui.Na pesa haijawahi kutosha hivi kuna mtu alishafikia akasema hizi nilizopata zinanitosha akatelax tu 💁🏼♀️
Mimi ni mbunge wa kwimba , nafika jimboni kwangu , anasimama mtu mmoja anadai "jimbo letu hatuna maji safi na salama"Mkuu nimesema ALMOST kwa kila mtu ngoma ngumu sio wote 😅
😃😃 pesa huwa zinatosha ila akili ya matamanio yetu ndio huwa mara zote haitoshi bwasheePesa haijawahi kumtosha mtu, JMK angetulia zake msoga kama ingekuwa imemtosha. Ni kupambana hadi pumzi ya mwisho kuitafuta na kuhakikisha iliyopo haipungui.