Hela inatafutwa kwa nguvu jamani, mmh!

Hela inatafutwa kwa nguvu jamani, mmh!

Mimi ni mbunge wa kwimba , nafika jimboni kwangu , anasimama mtu mmoja anadai "jimbo letu hatuna maji safi na salama"

Mimi kama mbunge nanyanyuka huko nasema Msipate depression ngoma ni ngumu Almost kwa kila mtu 😁😁

Wewe kama mwananchi utamfikiria vipi ndugu mbuge?
Umetoa mfano wa wabunge, hawa jamaa wana stress sana sema tu hatujui. Wana madeni lukuki hasa ya mikopo mikubwa, wanapambana sana kubaki bungeni ili mambo yasiharibike. Wengi wakiwekwa bench tu hali inakuwa mbaya hapo hapo.
 
Mimi ni mbunge wa kwimba , nafika jimboni kwangu , anasimama mtu mmoja anadai "jimbo letu hatuna maji safi na salama"

Mimi kama mbunge nanyanyuka huko nasema Msipate depression ngoma ni ngumu Almost kwa kila mtu 😁😁

Wewe kama mwananchi utamfikiria vipi ndugu mbuge?
anapoza machungu wananchi,hujui kuna faraja ukigunduq hauteseki peke yako 😅
 
anapoza machungu wananchi,hujui kuna faraja ukigunduq hauteseki peke yako 😅
Yale yake ya umeme kukatika kwako halafu unaenda chungulia na kwa mwingine kama upo , ukiona hakuna unaridhika tu😁
 
  • Kicheko
Reactions: naa
Em wazee watuambie,na wao enzi zao mtanange ulikua mkali hivi hivi? Maana dah 😢
Mtanange wa kufunga mikanda enzi ya MUSSA baada ya vita ya Kagera haukuwa mchezo!! Kulikuwa hakuna mapene na madukani hakuna vitu!! Mungu bariki wakati ule TAIFA lilikuwa moja limeungana nyuma ya mzee Kifimbo. Ingetokea ndio leo ingekuwa mtihani,
 
Back
Top Bottom