covid 19
JF-Expert Member
- May 9, 2014
- 8,265
- 20,583
Amesema chanika ndani ndaniChanika ya wapi umeenda Faza maduka yanafungwa saa mbili na kufunguliwa saa 5?
Amesema chanika ndani ndaniChanika ya wapi umeenda Faza maduka yanafungwa saa mbili na kufunguliwa saa 5?
Upanga ni mchabganyiko saana wakristo, wahindu, wasio na dini, diplomats wengi, hotels wageni wanaingia na kutoka. Sehemu kama ilala kuanzia boma mpaka buguruni, magomeni; sikaiUpanga huwezi kukaa??
Chanika ipi ? Nijuavyo mm chanika sasa hivi shughuli ZAO ni 24hrs,Eti Chanika kule napo ni Dar aisee, haya ndiyo niliyoyaona
● Kule huwezi kutofautisha kijana na mzee, maana wote wamevaa vibaragashia chini, wamefunga nguo sijui ni kitenge
● Ukipita macho yote kwako, utasindikizwa na macho hadi utakapoishia
● Mashamba ya mihogo kama mikoa tu
● Maduka yanafungwa saa mbili tu, kufunguliwa ni saa tano asubuhi
Chanika na maeneo mengine ambayo sijayataja hayana hasi ya kuwa DSM, kuna baadhi ya mikoa Kanda za Ziwa ni bora kuliko Chanika, kwa mfano Geita iko vizuri sana kuliko huku DSM sijui Chanika et naishi Dar ndo Chanika kweli tena ndani ndani 😀
Homboza sio chanika.homboza
Chanika huwezi pata eneo la heka Moja.Sipo Chan chanika lakini napafahamu sana,ukiweza nunua eneo heka moja jiwekee ustaarabu wako ishi kimya,salimia wazee,wakitaka kahawa wape utafaidika sana.
Wondering why mnaita watu wa tanga ni wavivu. Katika mikoa inayochangia Zaid pato la Taifa tanga inashika nafasi ya tano kama sio ya sita. Katika mikoa yenye watu wenye kipato kikubwa Tanga ipo ndani ya tano bora.Hawana tofaut na watu wa Tanga loooh ule mkoa una maajabu sana sio Kwa uvivu ule wa watu wa kule
Watu wa kwa njeka twakulaani weyeHawana tofaut na watu wa Tanga loooh ule mkoa una maajabu sana sio Kwa uvivu ule wa watu wa kule
Asubuhi au usikuTanga saa 3 huoni mtu nje 😅
Kaenda zingiziwa huyu si bureChanika ya wapi umeenda Faza maduka yanafungwa saa mbili na kufunguliwa saa 5?
Geita mjini usipalinganishe na Chanika ndugu hata Katoro usiilinganishe na Chanika.Hapo ndani ndani ni wapi Sasa maana pale mwisho kwa makam unaingia pwani ni pazuri
Haya ukielekea mbagala kule kote nimefika hadi chamazi ukirejea kama unaenda mjini chanika inaishia hapa hoteli ya Nermat
Inazidiwa na Geita sehemu gani hapo kasamwa Nyankumbu hapo soko la madini Katoro Nyang'hwale ,mbogwe ,bukombe buseresere Bahati nzuri Geita yote mjini na vijijini nimeishi
Sikatai Chanika bado tunamdai Samia ila ukisema haijapiga hatua unaonesha ni aina ya watu ambao serikali inabidi kuwalindia ardhi maana ikiacha wakenya na warwanda watachukua maeneo yote mvuti na homboza sababu unaamini hapajawa "mjini"ila amini kutoka Sadala hadi Zogoali chanika imewaka taa💯
Huko ndio kwa kununua mashamba nyie vijana. Miaka ya 1980 hapo Mwenge na Ubungo yalikuwa mashamba ya mpunga na mihogo sasa je?Eti Chanika kule napo ni Dar aisee, haya ndiyo niliyoyaona
● Kule huwezi kutofautisha kijana na mzee, maana wote wamevaa vibaragashia chini, wamefunga nguo sijui ni kitenge
● Ukipita macho yote kwako, utasindikizwa na macho hadi utakapoishia
● Mashamba ya mihogo kama mikoa tu
● Maduka yanafungwa saa mbili tu, kufunguliwa ni saa tano asubuhi
Chanika na maeneo mengine ambayo sijayataja hayana hasi ya kuwa DSM, kuna baadhi ya mikoa Kanda za Ziwa ni bora kuliko Chanika, kwa mfano Geita iko vizuri sana kuliko huku DSM sijui Chanika et naishi Dar ndo Chanika kweli tena ndani ndani 😀
We umejibanza chanika unatafuta company halafu unajifanya kuipondaUko chanika mkuu??
Itakuwa Chanika ya kwao😀😀😀Chanika ya wapi umeenda Faza maduka yanafungwa saa mbili na kufunguliwa saa 5?
Watu wa Dar tunapenda kulishana ujinga tu. Kuanzia Banana hadi huko Chanika hakuna maajabu yeyote na hakuna tofauti na mkoani.Geita mjini usipalinganishe na Chanika ndugu hata Katoro usiilinganishe na Chanika.
Ziko mbali sana Chanika ni kijijini kwa hizo sehemu
Sio lazima ununue Chanika ardhi inalipa popote kikubwa pawe na ishara na miundombinu ya maendeleo.Huko ndio kwa kununua mashamba nyie vijana. Miaka ya 1980 hapo Mwenge na Ubungo yalikuwa mashamba ya mpunga na mihogo sasa je?
Wakenya na wanyarwanda wanachukua ardhi kwa ajili ya kufanya maendeleo gani mkuu?wakenya na warwanda watachukua maeneo yote mvuti na homboza
Acha ulimbukeni sister. Kwani DSM ni nini? Yaani kuishi dsm uniona kama ndio umefanikiwa sana kimaisha? Puumbaavu sanaEti Chanika kule napo ni Dar aisee, haya ndiyo niliyoyaona
● Kule huwezi kutofautisha kijana na mzee, maana wote wamevaa vibaragashia chini, wamefunga nguo sijui ni kitenge
● Ukipita macho yote kwako, utasindikizwa na macho hadi utakapoishia
● Mashamba ya mihogo kama mikoa tu
● Maduka yanafungwa saa mbili tu, kufunguliwa ni saa tano asubuhi
Chanika na maeneo mengine ambayo sijayataja hayana hasi ya kuwa DSM, kuna baadhi ya mikoa Kanda za Ziwa ni bora kuliko Chanika, kwa mfano Geita iko vizuri sana kuliko huku DSM sijui Chanika et naishi Dar ndo Chanika kweli tena ndani ndani 😀
Uwe na pesa nyingi unapotaka kununua maeneo yaliyoendelezwa.Sio lazima ununue Chanika ardhi inalipa popote kikubwa pawe na ishara na miundombinu ya maendeleo.