Nimepiga kitimoto rosti na ndizi... Na Pepsi ya baridi ..We
Kula mihogo na kachumbali ulale tu
Huyu alienda homboza😅Itakuwa Chanika ya kwao😀😀😀
Huko nimetoka juzi saa tisa usiku watu hawalali sijui wana shida gani😀😀
Sio homboza kweli😅Kaenda zingiziwa huyu si bure
UskuAsubuhi au usiku
Ataje sehemeAmesema chanika ndani ndani
Hakuna chanika ndanindaniElewa neno chanika ndanindani wewe hujui vizuri
HayaGeita mjini usipalinganishe na Chanika ndugu hata Katoro usiilinganishe na Chanika.
Ziko mbali sana Chanika ni kijijini kwa hizo sehemu
HatariUmefanya vizur kumuuliza ni chanika ya wapi?
Wakati pale msumbiji mpaka saa saa tano usiku kuna maduka yako wazi, saa nne au tano kama uko kariakoo mchana
Kuvuka barabara ni shida jinsi palivyo busy kwa magari