Haya ndio niliyoyaona Chanika - Dar es Salaam

Haya ndio niliyoyaona Chanika - Dar es Salaam

Naendelea hapa
● wanawake wote mavazi yao ni vijora tu, unkuta demu mwembamba amevaa kijora hahaha asee wanataka kutuchekesha
● Just imagine sehemu unasafiri zaidi ya masaa 4 hadi 5 kwa mfano ukiwa unatokea mbezi -Goba hadi huku
● usafiri ukizubaaa utasbr ad kesho
Watubwa dar wakiwa wanakuja mikoani kutembea utasema wanaishi ulaya kumbe ndo chanika, rangi tatu na kule Tandale 😁
Karibuni mikoani tena kuzuri kuliko dar
 
Ungefungua biashara ukawa unafungua saa 12 asubuhi na kufunga saa 5 usiku
Hapo ungewabadilisha mentality zao hizo

Usiwashangae hao kwani unaweza kuacha historia kwa kuwafunza

Hata Uingereza miaka ya nyuma walikuwa wauza maduka wakifunga jumamosi wengine hawafungui mpaka jumanne bisha sasa

Na mpaka miaka ya 90 ilikuwa ni lazima kufunga maduka jumapili
Na pia kupumzika siku moja kwa kufunga mapema.

Ila sasa biashara zimekolea ni mwendo wa masaa 24
 
Naendelea hapa
● wanawake wote mavazi yao ni vijora tu, unkuta demu mwembamba amevaa kijora hahaha asee wanataka kutuchekesha
● Just imagine sehemu unasafiri zaidi ya masaa 4 hadi 5 kwa mfano ukiwa unatokea mbezi -Goba hadi huku
● usafiri ukizubaaa utasbr ad kesho
Watubwa dar wakiwa wanakuja mikoani kutembea utasema wanaishi ulaya kumbe ndo chanika, rangi tatu na kule Tandale 😁
Karibuni mikoani tena kuzuri kuliko dar
Baki mkoani kwako ufubae
 
Itakuwa Chanika ya Tanga.
Chanika ya Ilala usafiri masaa 24.
Na ina wahamoaji wengi sana, ni mchanganyiko wa makabila. Serikali imelijua hilo huduma zote muhimu zipo pale. Bahati nzuri nimeizunguka sana Chanika wakati natafuta maeneo.
Elewa neno chanika ndanindani wewe hujui vizuri
 
Unauhakika naandika ninachokijua 100% labda wewe apo ndo hupajui au unajua hapo chanika center hujaingia ndanindani
Hapo ndani ndani ni wapi Sasa maana pale mwisho kwa makam unaingia pwani ni pazuri
Haya ukielekea mbagala kule kote nimefika hadi chamazi ukirejea kama unaenda mjini chanika inaishia hapa hoteli ya Nermat
Inazidiwa na Geita sehemu gani hapo kasamwa Nyankumbu hapo soko la madini Katoro Nyang'hwale ,mbogwe ,bukombe buseresere Bahati nzuri Geita yote mjini na vijijini nimeishi
Sikatai Chanika bado tunamdai Samia ila ukisema haijapiga hatua unaonesha ni aina ya watu ambao serikali inabidi kuwalindia ardhi maana ikiacha wakenya na warwanda watachukua maeneo yote mvuti na homboza sababu unaamini hapajawa "mjini"ila amini kutoka Sadala hadi Zogoali chanika imewaka taa💯
 
Back
Top Bottom