Abu Ubaidah Commando
JF-Expert Member
- Sep 8, 2016
- 7,590
- 6,957
Sio kweli..wanatumiwa tu... nchi ya Ufaransa ni miongoni mwa nchi zenye ubaguzi mkongwe
Sio kweli..wanatumiwa tu... nchi ya Ufaransa ni miongoni mwa nchi zenye ubaguzi mkongwe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huu ni utafiti wa kweli kabisa sisi waafrika tunaongoza kwenye mambo mengi ya hovyo ndiyo maana wanatuita nyani, ila mimi naona tulistahili kuitwa nyumbu
Mtu mweusi hafai kupewa kazi za ndani/serikalini, ni bora wasipewe kabisaWamefanya kwamasilahi yao nawala sio kuwapenda hii nikwakua uzawa wao mpira hawaujui, jaribu kuangalia sekta nyingine kama kuna mweusi yan huwez kumkuta mweusi ameshika uongoz ufaransa
Sisi kwa sisi tunachukuana alafu tunawacngizia weupe...ni upumbavu kabisa.Hivi Africa Kusini ipo bara lipi eti la Ulaya? maana juzi hawa jamaa walikuwa wakicharangana mapaga na waafrica wenzao
Umekaa Nchi gani tuanzie hapo?Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.
Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
Waarabu hawana huo ushenzi msiwacngizie bwana, waarabu ni watu wema sana nimeishinao wako poa kabisaDuh hao waarabu si wanasifika kwa tabia ya kutumia sehemu isiyo halali?? So hao dada zetu watakuwa wanatumika ndivyo sivyo!
Tena hao wasouth ni wabaguzi sana siwapendi, makatili sana hao watu..shenzi kabisa. Natamani hiyo nchi Mungu aigeuze juu chini mammaeWao husema wako kusini mwa Africa!
Porn stars.Kuhusu black people sio kweli
Black people wanapendwa sana na wadada wa kidhungu maana wanajua kugonga ngozi mpaka mdhungu anakuwa wa rangi ya udhurungi
Kama hujaishi kwao usicomment, mwenzio ameishinao so anajuwa anachoongea.Pasco umejielekeza kwenye eneo dogo, nadhani mleta mada alifikiria eneo pana sana,
Hilo la Uarabuni la kupangiwa hotel ni kupendwa? au kudhalilishwa na kuchukuliwa kama commodity?
Waafrika tuna matatizo sana, ni bora ningezaliwa mweupe...hii ngozi cjui ni nani aliyetuloga. Kila cku tunalamika eti tunaonewa mara tunanyanyaswa/tunabaguliwa...Timu ya ufaransa kuna mabeki watatu wote wanamlinda golikipa mzungu, kuna viungo wanne wote wanawapa pasi wafungaji wawili wazungu, huu utumwa unadhani utaisha?
Waafrika tumezidi mno.Hata waarabu na wazungu hupigana wao kwa wao,na waafrika kusini hawakuwapiga wenzao kwa kwa kuwa ni weusi.
Si ndiyo hapo sasaHivi kwanini watu weusi tulalamike tunabaguliwa kwa sababu ngozi zetu nyeusi?kwanini haitokei sie tukawabagua watu weupe kwa sababu ya ngozi zao nyeupe?
Binafsi namuona pasco yupo sahihi, tatizo letu weusi tumeshajiwekea ni watu wa kubaguliwa na kuchukiwa while hicho kitu kwa mweupe hakipo kabisayaani wewe unaona kufanya hayo ndo kupendwa au kufanywa mtumwa,,,pole sana aisee,,walewalee,,
Ndiyo wazungu hao,hata mimi nawachukia sana..pumbavu zao.magaidi wanaongoza kwa kuchukiwa
Weupe ni rangi tu na ndiyo maana tuna waafrika weupe kama waarabu.Waafrika tumezidi mno.
Sifa za mwafrika ni 3
1-katili
2-roho mbaya
3-mbaguzi
Bora ningezaliwa mweupe
Nimeishi Dubai, nimekaa Muscat na Doha. Charity no ngozi nyeusi!.Umekaa Nchi gani tuanzie hapo?
Wazungu hao/anti balaka..kwa ushenzi wanaoufanya huwezi ckia wakiitwa magaidi..laanatullah alaihim mbwa haoLakini ajabu kuna watu wanafanya matendo yenye madhara sawa na ugaidi ila hawaitwi magaidi.
Acha chuki dhidi ya waislamu..na usithubutu kulinganisha uislamu na dini za hovyo hovyoHakuna madhulumati duniani kama waislamu, Mfano mzuri ni haapa Tz, ndio kesi zao zimejaa mahakamani kwa dhuluma, ukwepaji kodi, kusafirisha mihadarati, pembe za ndovu n.k
Rangi ya BOUNTY kwa mbaliWeusi ni wachache waafrica wengi wana rangi ya brown cum chocolate