Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Yan mayalla hoja zako ndo zilkua za kiboya hivi.

Yaani Mayalla bwana na kiswahili chake cha kilaghai...huwa anaongea very smooth ukadhani anaongea cha maana kumbe ni utapeli mtupu...

Sijawahi muamini Paskali kabisa!

Ukicheck alichokiandika,ni pure fiction,ni as if yeye ni expert na ana first hand experience kwenye hayo maeneo..Unawezashangaa hajawahi hata kanyaga baadhi ya hayo maeneo.

Paskali bwana....Ni mtu anaejua kutunga fictions sana na flow ya lugha yake ndio watu wanapotea kabisa....such a cornman!
 
Nakubaliana na wewe...nchi nyingi zilizo kwenye ukanda wa Scandinavia (Kazkazini mwa bara la ulaya) weusi wanapendwa sana...na ukizingatia nchi hizo idadi yao ya watu ni ndogo mno...kutokana na kampeni ya uzazi wa mpango...hvyo kupelekea uhaba wa nguvu kazi...hizo nafasi za kazi zimechukuliwa sana na watu weusi kulingana na umahiri wao na nguvu.
Pia weusi wengi pande hizo wameoa wazungu.
Niliishi kidogo Sweden, kuna Mama wa kizungu akanitokea, by then I was late twenties yeye was around forties, she was loaded, alikuwa ready kugharimia divorce na niwachukue watoto wangu wawili Tanzania nihamie Stockholm jumla, tatizo mimi sio gold digger na nina bahati mbaya na ngozi nyeupe, I get nothing japo niliwajibika!. Wazungu ambao ni angalau angalau ni the Latinos, hivyo Waafrika Sweden ni mali.
P
 
Niliishi kidogo Sweden, kuna Mama wa kizungu akanitokea, by then I was late twenties yeye was around forties, she was loaded, alikuwa ready kugharimia divorce na niwachukue watoto wangu wawili Tanzania nihamie Stockholm jumla, tatizo mimi sio gold digger na nina bahati mbaya na ngozi nyeupe, I get nothing japo niliwajibika!. Wazungu ambao ni angalau angalau ni the Latinos, hivyo Waafrika Sweden ni mali.
P

Kutakwa sexually sio kweli social status yako ipo sawa na wao wewe mtu....

Wewe ni sex worker kwao....hauna social status na grade ya kuheshimika kwenye level yao...

Ni upumbavu na utoto kuchukulia sexual activities unazofanya nao ndio heshima socially across the board!

Unatom.ba barmaid kila siku lakini social status yao ipo wapi?Jibu swali sex worker!
 
Nahisi weusi hawachukiwi labda wanadharaulika mpaka wao wenyewe wanajidharau ila waarabu ni namba moja

heri kuchukiwa kuliko kudharauliwa...

Kuchukiwa ina maana una nguvu zaidi au sawa na anaekuchukia..

Kudharauliwa ni bad of the baddest..

Yaani ni Low of the Lowest!

Sisi Waafrika tupo position mbaya sana no matter what these clowns talk kijuujuu kwenye hii thread!
 
Niliishi kidogo Sweden, kuna Mama wa kizungu akanitokea, by then I was late twenties yeye was around forties, she was loaded, alikuwa ready kugharimia divorce na niwachukue watoto wangu wawili Tanzania nihamie Stockholm jumla, tatizo mimi sio gold digger na nina bahati mbaya na ngozi nyeupe, I get nothing japo niliwajibika!. Wazungu ambao ni angalau angalau ni the Latinos, hivyo Waafrika Sweden ni mali.
P
Vp lkn hukumpa show

Ova
 
Yaani Mayalla bwana na kiswahili chake cha kilaghai...huwa anaongea very smooth ukadhani anaongea cha maana kumbe ni utapeli mtupu...

Sijawahi muamini Paskali kabisa!

Ukicheck alichokiandika,ni pure fiction,ni as if yeye ni expert na ana first hand experience kwenye hayo maeneo..Unawezashangaa hajawahi hata kanyaga baadhi ya hayo maeneo.

Paskali bwana....Ni mtu anaejua kutunga fictions sana na flow ya lugha yake ndio watu wanapotea kabisa....such a cornman!
I just can't say more, yaani kuishi Arabuni unaona ni deal hadi kudhani sijafika!. Nikikuambia nimeishi UK, US, Sweden, Italy, Switzerland, India, South Africa jee utasemaje?.

Hili la kuitana tapeli sijalipenda!. Tuheshimiane jamani wengine humu tunaweza kuwa Baba zenu!.
P
 
Niliishi kidogo Sweden, kuna Mama wa kizungu akanitokea, by then I was late twenties yeye was around forties, she was loaded, alikuwa ready kugharimia divorce na niwachukue watoto wangu wawili Tanzania nihamie Stockholm jumla, tatizo mimi sio gold digger na nina bahati mbaya na ngozi nyeupe, I get nothing japo niliwajibika!. Wazungu ambao ni angalau angalau ni the Latinos, hivyo Waafrika Sweden ni mali.
P
Sana tu...
 
I just can't say more, yaani kuishi Arabuni unaona ni deal hadi kudhani sijafika!. Nikikuambia nimeishi UK, US, Sweden, Italy, Switzerland, India, South Africa jee utasemaje?.

Hili la kuitana tapeli sijalipenda!. Tuheshimiane jamani wengine humu tunaweza kuwa Baba zenu!.
P


Hahahaaaa.....ume-mind?

Unakasirikia internet character called Wyatt Mathewson?This is hilarious!

Ni ajabu sana...Hizo nchi ulizotaja,hujaishi sema umepita kama mpita njia aidha kwa semina ,kibiashara,mikutano,etc...

Mbwembwe za sisi Waafrika bwana..kupita nchi fulani ndio "nimeishi"..

Kuishi kwenye nchi fulani ni kukaa zaidi ya MIEZI SITA...hizo nchi I can guarantee you hujakaa mwezi mmoja...

Labda nchi mbili au tatu tu ulienda kusoma ndio umekaa zaidi ya nearly 6 months...

Yaani Paskali tangu nakusikia nikiwa Standard One mpaka leo unataka kunidanganya ulishakaa nje ya nchi hii more than 6 months?No way!

halafu Paskali,watu wengine humu wanakujua,unapotaka kudanganya jua kuna watu wanakujua...How do you know kama nakufahamu in a personal level au sikufahamu?
 
Hahahaaaa.....ume-mind?

Unakasirikia internet character called Wyatt Mathewson?This is hilarious!

Ni ajabu sana...Hizo nchi ulizotaja,hujaishi sema umepita kama mpita njia aidha kwa semina ,kibiashara,mikutano,etc...

Mbwembwe za sisi Waafrika bwana..kupita nchi fulani ndio "nimeishi"..

Kuishi kwenye nchi fulani ni kukaa zaidi ya MIEZI SITA...hizo nchi I can guarantee you hujakaa mwezi mmoja...

Labda nchi mbili au tatu tu ulienda kusoma ndio umekaa zaidi ya nearly 6 months...

Yaani Paskali tangu nakusikia nikiwa Standard One mpaka leo unataka kunidhanga ulishakaa nje ya nchi hii more than 6 months?No way!

halafu Paskali,watu wengine humu wanakujua,unapotaka kudanganya jua kuna watu wanakujua...How do you know kama nakufahamu in a personal level au sikufahamu?
Hata ukikaa mahali miezi mitatu umeishi. Kwa taarifa tuu wife na part of my family lives in US, nikikupa list ya nchi nilizopita for media activities, watu humu mtakimbia na kuonekana tunajidai dai!.
P
 
dah inasikikisha mtu huyu huyu mweusi bado anapinga kuwa hachukuwi ,Jamani ukweli utabaki kuwa ukweli tu MTU MWEUSI ANACHUKIWA DUNIANI KOTE na hii inatokana na sababu za kihistoria,kiuchumi,kijamii pia tunachukuliwa kama watu wasiokuwa na akili

Sio kweli kua tunachukiwa duniani kote, Africa pia ni dunia, nako tunachukiwa..? halafu sio mwafrica tu anaye chukiwa, Myahudi ni mweupe lakini nae anachukiwa na waarabu... wamarekani pia huchukiwa na waarabu...
 
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
Kwa nini umeangalia kwenye penzi tu.Kwa nini usiorodheshe vitu vyote mfano utamaduni, rangi zetu, uwezo wetu wa kiuchumi, uwezo wetu kiakili.Kwenye mapenzi hakunaga chuki dhidi ya mwingine hata koo zinazochikiana huku kwetu huchukuliana wanawake.Hivi ukienda buguruni ukamnunua mdada je hiyo inamaanisha unampenda?
 
Hata ukikaa mahali miezi mitatu umeishi. Kwa taarifa tuu wife na part of my family lives in US, nikikupa list ya nchi nilizopita for media activities, watu humu mtakimbia na kuonekana tunajidai dai!.
P

Hahahahaaaa

Wala hamna mtu atakuona hivyo....nachojua mkuu kuishi mahali na ukajua maisha ya undani ya pahala ni MIEZI SITA mkuu...

Chini ya hapo huenda ukapata wrong view ya jamii husika,tena kwa kitu kama nchi ni even complicated!

Hivi Mmarekani Mweusi aliekaa Marekani na wazungu kwa muda wa miaka zaidi ya 450 na wewe bwana Paskali ulie "pitapita" nchi za wenzetu tumuamini nani?Wewe?Subutuuu

Nilichoka pale ulipo-generalize mzungu kumtaka mweusi kingono ndio kuheshimika kwa mtu mweusi katika social strata ndio nikaona kweli Paskali unajua kupeleka kusiko!

Mkeo anakaa USA,na wewe unakaa pekee yako TZ?My brother jitathmini upya...Utaachaje mke na watoto wako akae mbali na wewe mwenye mali?....Paskali inaonesha jinsi gani decision making yako ilivyo suspect!

Essentially watoto wako wanalelewa na mama tu?And you?Jesus Christ...

Na mke wako nani anamlelea?

Bwana Paskali umenistua sana,na funny thing is,proudly unasema waziwazi kabisa!
 
Haujawahi kukosea mkuu
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
 
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
To be even more specific magufail anachukiwa sana na Thornton!
 
Back
Top Bottom