Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Inshu si kukomea kusema tu waislam wanachukiwa just think subjective kidogo jiulize kwanini wanachukiwa
kwani wao wanaishije na jamii nyingine isiyo ya kiislam? mahusiano yao yakoje? mimi ni muislam ila nataka niseme ukweli wangu usiokuwa upande wowote maoni yangu ya kwanini tunachukiwa

1.#Uislamu unahusishwa na ugaidi,matukio mengi ya kigaidi yanafanywa na waislam na waarabu.

2.# Waislam wengi wanaongoza kwa kubagua watu wasio waislam kuna majina ambayo siyo mazuri huwaita mfano KAFIRI,hata kwny kuchinja kitoweo km haijachinjwa na muislam mwenzake hawezi kula na hata kufanya vurugu kuna tukio la mauaji Geita lilitokea jamaa mkristo kachinja kuku ya mgahawani akawalisha waislamu walivyogundua aliyechinja si mwislam wakamuua

3# kulazimisha watu wasio waislamu wafate sheria za kiislamu mfano tukio lililotokea zanzibar 2012 km sikosei mtalii wa kizungu aliyemwagiwa tindikali usoni kisa alikuwa kichwa wazi kipindi cha mfungo,najua wengi mtasema ni kuutetea uislam ,km ndivyo mi naona uislamu ungetetewa kwa kuueneza uislamu na watu waukubali na waslim na kuwa waislam na si kuwa tayari kuua kwa kisingzio cha kutetea dini wakati mwny dini ni Mungu na ananguvu na uwezo mkubwa huwezi kusema unamsaidia kutetea dini yake na hapohapo mungu hafurahii vurugu na mauaji yanayofanywa eti kisa kutetea dini

NI MAONI YANGU TU,TUJITAFAKARI NDUGU ZANGU WAISLAMU
ili tuishi kwa upendo na umoja bila kubagua ama kubaguliwa ni hayo tu

WEWE SIO MUISLAM UMETOWA HOJA AMBAZO HUJUI SHERIA YA KIISLAAM. KUITWA KAFIRI SIO TUSI KAMA VILE WEWE KUITWA MWAFRICA. KAFIRI NI YULE SIO MUISLAM . MUNGU AKUTUAMRISHA WAISLAM TULE MNYAMA ALIYECHINJWA KWA JINA LA ALLAH NA ANAYECHINJA AWE MUISLAM SASA WEWE UNA LAZIMISHA MUISLAM ALE NYAMA ILIYOCHONJWA NA PAULO. dini yako wewe bado hujaijua unaingilia dini ya wengine
 
So kwa wote hapa inaweza ikawa kama ww mgeni anakuja kwenu kuna mawili unaweza mchukia kwa sababu zako ila yupo utakae mpenda
 
Hivi wewe uliona wapi mtu anakuja kwako kuomba hifadhi (Jerusalemu) akikimbia kipigo kutoka huko alikochokoza. Unamkaribisha, halafu baada ya muda anasema hapo ulipokubali kumhifadhi, maadamu alilala pale ni kwake. Anakufukuza pamoja na watoto wako marufuku kufika pale muondoke na ten akwa mapanga na majambia? Huyo wa hivo lazima achukiwe na kila mpenda amani na haki duniani.

Jitu linaabudu kwenye kichuguu. Mchwa ndio linaamini kuwa ni Mungu, halafu kwa sababu linaasili ya kuua watu, linaanza kuua kila asiyeabudu mchwa. Halafu unajua imani ni maswala ya roho ambayo hakuna binadamu anauwezo wa kuyaingilia kwa sababu haima ya roho haiko mikononi mwamtu. Lakini hilo liabudu michwa linalazimisha kila mtu aabudu mchwa asiyaabudu linachinja . Ni jitu la kupenda hilo kama rafiki?

Jitu linalialia kwamba linashida linahitaji misaada (hifadhi ya mikikimbizi), unaihifadhi kwa kuwa wewe ni binadamu. Baada ya kuihifadhi tu, inaanza kutukana (Ujerumani), na kulazimisha upumbavu ulioifanya kwao pasikalike, iuhamishie kwao kwa lazima na kutaka watoto na jamii ayko yote ifuate vila yanataka kwa kumwaga damu. Hii ni mibinadamu bado kama si mashetani kwa 200%.

Mimi siyo mgonvi lakini siyo mnafiki. Pumbavu linaitwa pumbavu na linaelezwa ukweli.

Wewe subiri yatakavyojikusanya hapa kutukana matushi eti yametoka kufunga, siui kufunga huko nido ku recharge matusi!. Yankuja hapa na matusi yake vile vile kama yanavyosihi kokote yakaoenda. Ni lazima yachukiwe tu kwa sababu siyo mamtu. Kuna wale wachachae wanaoburuzwa bila kujua hata wanafanya nini , ambao ni wastaarabu, hao siwasemi kwa sababu hata wao pia ni wahanga wa hayo madudu mapumbavu.
Utakuta ndio wanaonza kuaawa kwamba hawafanyi sahihi kama imani inavyotaka.

Nina mifano mingi. Achana na hayo mashetani wewe!.
Ndugu yangu jiangalie sana kwa chuki zako dhidi ya uislamu
 
weusi ni kweli wanachukiwa sana na hata wenyewe wanachukia weusi wao. ndio maana wazaramo wote na wanyakyusa wa Kyela wamejichubua kuondoa weusi. angalia nywele za wanawake wa Tz zote ni za kizungu hawataki zao. nenda kwenye bar walevi wote huongea kiingereza na kila mwenye hela ya wizi hunywa heinekken. kisa safari ni mbaya ya kiafrica. wanawake wa kiislamu wanaiga uvaaji wa waarabu. kwenye ndoa za kiislam wanaume wanaukana uafrika na kuvaa kiarabu. bullshit blacks
 
Halafu cha ajabu mtu mweusi hajawahi tesa au kuiba cha mtu..

Hajawahi muongelea mtu yeyote vibaya..

Ila ndie wa kwanza kuchukiwa..

Aisee hii dunia sijui nani aliharibu bongo zetu.....
 
Inshu si kukomea kusema tu waislam wanachukiwa just think subjective kidogo jiulize kwanini wanachukiwa
kwani wao wanaishije na jamii nyingine isiyo ya kiislam? mahusiano yao yakoje? mimi ni muislam ila nataka niseme ukweli wangu usiokuwa upande wowote maoni yangu ya kwanini tunachukiwa

1.#Uislamu unahusishwa na ugaidi,matukio mengi ya kigaidi yanafanywa na waislam na waarabu.

2.# Waislam wengi wanaongoza kwa kubagua watu wasio waislam kuna majina ambayo siyo mazuri huwaita mfano KAFIRI,hata kwny kuchinja kitoweo km haijachinjwa na muislam mwenzake hawezi kula na hata kufanya vurugu kuna tukio la mauaji Geita lilitokea jamaa mkristo kachinja kuku ya mgahawani akawalisha waislamu walivyogundua aliyechinja si mwislam wakamuua

3# kulazimisha watu wasio waislamu wafate sheria za kiislamu mfano tukio lililotokea zanzibar 2012 km sikosei mtalii wa kizungu aliyemwagiwa tindikali usoni kisa alikuwa kichwa wazi kipindi cha mfungo,najua wengi mtasema ni kuutetea uislam ,km ndivyo mi naona uislamu ungetetewa kwa kuueneza uislamu na watu waukubali na waslim na kuwa waislam na si kuwa tayari kuua kwa kisingzio cha kutetea dini wakati mwny dini ni Mungu na ananguvu na uwezo mkubwa huwezi kusema unamsaidia kutetea dini yake na hapohapo mungu hafurahii vurugu na mauaji yanayofanywa eti kisa kutetea dini

NI MAONI YANGU TU,TUJITAFAKARI NDUGU ZANGU WAISLAMU
ili tuishi kwa upendo na umoja bila kubagua ama kubaguliwa ni hayo tu
Kwahiyo na wewe unaamini magaidi ni waarabu! Na sio wamagharibi?
 
Mwafrika hachukiwi, ila huchukia anapoitwa Mweusi japo ni kweli.

Hapana mkuu...

Ulishakwenda Ulaya au nje ya bara la Africa ukakaa zaidi ya mwezi mmoja?

Ukapakia hata train tu ukakaa ndani ya train ukaona hostile eyes?

Ulishapakia hata ndege za kuunga tu ikatokea confusion ya siti numbers ukaona kati ya mweusi au mweupe nani analazimishwa ampishe nani?

Hawa watu sio watu kabisa....

Basi tu tunaishi nao maana dunia ni hii hii tu...kungekua kuna ingine tungehamia huko!
 
Namba 1iwe 2, na 2 iwe 1afu tuendlee

Anaeongoza kuchukiwa/kudharauliwa ni mtu mweusi....

Nadhani "kuchukiwa"...."kudharauliwa".....sio neccessarily the same thing...

Ila by all categories..."black people" hasa wa chini ya jangwa la sahara ndio wanajifanya kutuweka kwenye bottom-list...

You will wonder a pitch black Somali au Tutsi anadharau a Bantu person....

This is sickness!

A Somali calling a black Bantu brother a Jareer!

What a curse!
 
Wew

Umebezi kwenye mbunye tu.....vip kwa wanaume huko arabuni...vip watoto, wazee?
Uarabuni maisha yao yako poa, hata wadada wakazi wanachekelea tu, kuna wengine wanajenga manyumba huku kutokana na salary yao ilivyo kubwa..waarabu wana roho nzuri kuliko jamii yyte hapa duniani
 
Kinachoniuma hasa ni the hate we get we black people just because of the colour of our skin of which we were born with....

Mambo ya dini sijui Waislamu,Hindu,etc...hiyo ni mambo ya kuchagua...

Hamna mtu aliomba akizaliwa azaliwe Uarabuni,tumejikuta tumezaliwa tulipozaliwa without our choices....

Anapotokea mpumbavu anakuchukia sababu ya just rangi huyo mtu ndio ana matatizo ya ubongo,ila inaudhi sana mpaka sasa wanadamu tunaonyesha kiwango kidogo sana za kujitambua...
 
Kuna ka ukweli fulani. Kuhusu waarabu na waislam ni vigumu sana kutenga uislam na uarabu. Kwanza, dhana ya ugaidi sana sana inawahusu Waarabu generally ushaidi upo wa wazi. Pili, kila ugaidi unapotajwa wahusika hujitambulisha kuwa ni wafuasi wa kiislam. Hoja ya kusema ni propaganda inahitaji kujadiliwa kuona kama ni kweli.
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
Nakubaliana na wewe...nchi nyingi zilizo kwenye ukanda wa Scandinavia (Kazkazini mwa bara la ulaya) weusi wanapendwa sana...na ukizingatia nchi hizo idadi yao ya watu ni ndogo mno...kutokana na kampeni ya uzazi wa mpango...hvyo kupelekea uhaba wa nguvu kazi...hizo nafasi za kazi zimechukuliwa sana na watu weusi kulingana na umahiri wao na nguvu.
Pia weusi wengi pande hizo wameoa wazungu.
 
Uarabuni maisha yao yako poa, hata wadada wakazi wanachekelea tu, kuna wengine wanajenga manyumba huku kutokana na salary yao ilivyo kubwa..waarabu wana roho nzuri kuliko jamii yyte hapa duniani

Sidhani kama unasema kweli.....

Sijui hizo takwimu umezipata wapi?

wakati News za Alijazeera,na Youtube zinasema kitu kingine kabisa....
 
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
Yan mayalla hoja zako ndo zilkua za kiboya hivi.
 
WEWE SIO MUISLAM UMETOWA HOJA AMBAZO HUJUI SHERIA YA KIISLAAM. KUITWA KAFIRI SIO TUSI KAMA VILE WEWE KUITWA MWAFRICA. KAFIRI NI YULE SIO MUISLAM . MUNGU AKUTUAMRISHA WAISLAM TULE MNYAMA ALIYECHINJWA KWA JINA LA ALLAH NA ANAYECHINJA AWE MUISLAM SASA WEWE UNA LAZIMISHA MUISLAM ALE NYAMA ILIYOCHONJWA NA PAULO. dini yako wewe bado hujaijua unaingilia dini ya wengine
Hata mimi nina wasiwasi na huyu ndugu yetu kama ni muislamu..
 
Back
Top Bottom