Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Kuna ka ukweli fulani. Kuhusu waarabu na waislam ni vigumu sana kutenga uislam na uarabu. Kwanza, dhana ya ugaidi sana sana inawahusu Waarabu generally ushaidi upo wa wazi. Pili, kila ugaidi unapotajwa wahusika hujitambulisha kuwa ni wafuasi wa kiislam. Hoja ya kusema ni propaganda inahitaji kujadiliwa kuona kama ni kweli.
 
  • Thanks
Reactions: Mss
Orodha imenishawishi Lakini nashindwa kuridhia kwamba mweusi amempiku mwislam kwa chuki!!!!
Mweusi anachukiwa kwa kuanzia nyumbani Africa. Kwa kuwa tumeshuhudia baadhi wakilani rangi yao kwa kusaka mikorogo. Pia tumeshuhudia baadhi ya wanaume wakibeza wasichana weusi na kuwatukuza weupe.

Ila waislamu kwa kiwango cha juu wanahusishwa na ugaidi hivyo basi, wamezoa kura nyingi za kuchukiwa si na jamii ya kikiristo tu bali pia jamii zingine nyingi kutia ndani wayahudi na wapagani.
kwa nini mapagani yanawachukia Waislam?
 
Bujibuji, habari za siku?
Hujasema kwa nini Waafrika wanabaguliwa na kuchukiwa duniani.

Kwa Wayahudi jumla ni kwamba wanaonewa "WIVU", kwa mafanikio yao.

Waislam, ni kwa sababu ya "UPUMBAVU WAO WA KUTOMJUA MUNGU NA KULAZIMISHA DUNIA NZIMA IWE YA MAPUMBAVU KAMA WAO NA UKATILI WAO WA KISHETANI". Yaangalie yatakavyokuja hapa kunishambuliwa kwa matusi na dhana ilie ile ya ugaidi wa kipumbavu! Subiri utaona!.

Rudi kwa Waafrika weusi, utoe maelezo kwa nini wanachukiwa.
Waislamu hawamjui mungu.kwa hiyo nyie wakristo na wayahudi wote mnaamini kuwa kristo ni mungu na kafa kwa ajili yenu???!!!!.Mungu anayeamniwa na wayahudi sio yesu!,wao wanaamini mungu mmoja asiyezaa,kuzaliwa na hawaamini mungu binadamu kama nyie,na yesu(as) kwao hajulikani na.mama yake(may God be pleased with her) pia hakubaliki.
Kwa hiyo kama unataka kuzungumzia watu wasiomjua mungu kutokana na mafundisho ya kikristo.'you need long list'.una mengi ya kujifunza ndugu yangu.
 
No research,no findings so no right to speak kama vp tuambie chanzo cha taarifa
 
Bujibuji, habari za siku?
Hujasema kwa nini Waafrika wanabaguliwa na kuchukiwa duniani.

Kwa Wayahudi jumla ni kwamba wanaonewa "WIVU", kwa mafanikio yao.

Waislam, ni kwa sababu ya "UPUMBAVU WAO WA KUTOMJUA MUNGU NA KULAZIMISHA DUNIA NZIMA IWE YA MAPUMBAVU KAMA WAO NA UKATILI WAO WA KISHETANI". Yaangalie yatakavyokuja hapa kunishambuliwa kwa matusi na dhana ilie ile ya ugaidi wa kipumbavu! Subiri utaona!.

Rudi kwa Waafrika weusi, utoe maelezo kwa nini wanachukiwa.
Wee bwabwa unabwata bila findings,najua tatzo sio wew ila coz of wewe ni mtoto wa zinaa,zinaa na vyote vinavyotokana nayo ni uchafu so wewe ni rabish coz of hiyo kitu,hujui chochote kuhusu uislam na hicho kichwa kilichojaa uji wa dona kinatakiwa dawa,kwanza unaoneka umetokea milembe na hujapona..mtoto wa bao la mkono
 
1. WATU WEUSI.

Hawa ndio wanaongoza kwa kuchukiwa na kubaguliwa zaidi duniani. Wanateswa na kunyanyaswa kila sehemu walipo. Ulaya, Marekani, Australia Arabuni, Mashariki ya Kati, Mashariki ya Mbali, na Marekani Kusini. Mbaya zaidi hata huku Africa bado tunaendelea kunyanyaswa na wageni wanaokuja kwa vigezo Vya uwekezaji. Hawa wanapora ardhi ya wanyonge

2. WAISLAM
Hili ni kundi linalofuatia kwa kuchukiwa. Sababu kuu ikiwa ni
propaganda za kimagharibi na dhana ya ugaidi.

3. WAYAHUDI

Hawa wanachukiwa zaidi na nchi za Kiarabu na mataifa ya Kiislam. Sababu kubwa hasa zikiwa ni za kihistoria na mgogoro wa Mashariki ya Kati.

WAYAHUDI pia wameshawahi kuteswa na utawala wa Ki Nazi chini ya Adolf Hitler . Sababu kubwa ilikuwa ni mafanikio ya kiuchumi waliyokuwa nayo WAYAHUDI nchini Ujerumani na Ulaya kwa ujumla.

4. WAARABU

Licha wa kuwa si wote ni magaidi, Bali wamekuwa wakihukumiwa kwa asili yao. Nchi nyingi zinawaogopa na hazina imani nao
Weusi hawachukiwi bali wanaogopwa. Hii ngozi inaakili, na imebarikiwa kiasi kwamba isingekuwa ujinga wa weupe ya kutufanyia magumashi na kukandamizwa. Tungekuwa mbali sana.

Hata hivyo bado tunaendelea na safari ya kusawazisha mambo ndo maana pamoja na kwamba ni M-Marekani tunajivunia Obama kutawala dunia. Ameonyesha uwezo mpaka wazungu wameogopa.

Sisi hatuchukiwi bali tunaogopwa
 
1. WATU WEUSI.

Hawa ndio wanaongoza kwa kuchukiwa na kubaguliwa zaidi duniani. Wanateswa na kunyanyaswa kila sehemu walipo. Ulaya, Marekani, Australia Arabuni, Mashariki ya Kati, Mashariki ya Mbali, na Marekani Kusini. Mbaya zaidi hata huku Africa bado tunaendelea kunyanyaswa na wageni wanaokuja kwa vigezo Vya uwekezaji. Hawa wanapora ardhi ya wanyonge
Poleni watu weusi
 
Jiheshimu plz.. Uislamu daima ni mwongozo unaosimamia haki hakuna kudhulumiwa wala usidhulumu sasa usichanganye propaganda za mataifa ya magharibi na ugaidi ukalinganisha na tabia ya kiislaam
Sawa. Tusiingie sana kwenye udini. Twende na mantiki.
Hivi labda niulize.
Kwa maelezo ya kundi la dola la kiislam na atrocities inayotembea pale,ni kwa ajili ya kupinga dhuluma na kutafuta haki? Je haki hutafutwa kwa jinsi hiyo?
 
1. WATU WEUSI.

Hawa ndio wanaongoza kwa kuchukiwa na kubaguliwa zaidi duniani. Wanateswa na kunyanyaswa kila sehemu walipo. Ulaya, Marekani, Australia Arabuni, Mashariki ya Kati, Mashariki ya Mbali, na Marekani Kusini. Mbaya zaidi hata huku Africa bado tunaendelea kunyanyaswa na wageni wanaokuja kwa vigezo Vya uwekezaji. Hawa wanapora ardhi ya wanyonge

2. WAISLAM
Hili ni kundi linalofuatia kwa kuchukiwa. Sababu kuu ikiwa ni
propaganda za kimagharibi na dhana ya ugaidi.

3. WAYAHUDI

Hawa wanachukiwa zaidi na nchi za Kiarabu na mataifa ya Kiislam. Sababu kubwa hasa zikiwa ni za kihistoria na mgogoro wa Mashariki ya Kati.

WAYAHUDI pia wameshawahi kuteswa na utawala wa Ki Nazi chini ya Adolf Hitler . Sababu kubwa ilikuwa ni mafanikio ya kiuchumi waliyokuwa nayo WAYAHUDI nchini Ujerumani na Ulaya kwa ujumla.

4. WAARABU

Licha wa kuwa si wote ni magaidi, Bali wamekuwa wakihukumiwa kwa asili yao. Nchi nyingi zinawaogopa na hazina imani nao
Hapo kwa mtu mweusi nadhani Sio chuki bali ni WIVU
 
Mimi ni mkristo nimeishi na waislamu wengi hawako hivo kama baadhi ya watu wanavyowachukulia na nina marafiki wengi waislamu ninachokiona katika uislamu ni kuna kundi la watu wachache ambao ni criminals wanatumia uislamu kufanya mambo mabaya kwa wasio waislamu kuutetea huo uislamu.lakini waislamu safi wapo wengi na nimeishi nao vizurii tu hawana hizo itikadi. Bali kundi la watu wachache ambao ni waislamu ndio wamechafua uislamu duniani.
 
Lakini yawezekana tuna mapungufu makubwa,hebu angalia yaliotokea Zambia juzi/Jana,Angalia ya Museveni na Nkuruzinza,Znz nk
 
Wew
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
Umebezi kwenye mbunye tu.....vip kwa wanaume huko arabuni...vip watoto, wazee?
 
1. WATU WEUSI.

Hawa ndio wanaongoza kwa kuchukiwa na kubaguliwa zaidi duniani. Wanateswa na kunyanyaswa kila sehemu walipo. Ulaya, Marekani, Australia Arabuni, Mashariki ya Kati, Mashariki ya Mbali, na Marekani Kusini. Mbaya zaidi hata huku Africa bado tunaendelea kunyanyaswa na wageni wanaokuja kwa vigezo Vya uwekezaji. Hawa wanapora ardhi ya wanyonge

2. WAISLAM
Hili ni kundi linalofuatia kwa kuchukiwa. Sababu kuu ikiwa ni
propaganda za kimagharibi na dhana ya ugaidi.

3. WAYAHUDI

Hawa wanachukiwa zaidi na nchi za Kiarabu na mataifa ya Kiislam. Sababu kubwa hasa zikiwa ni za kihistoria na mgogoro wa Mashariki ya Kati.

WAYAHUDI pia wameshawahi kuteswa na utawala wa Ki Nazi chini ya Adolf Hitler . Sababu kubwa ilikuwa ni mafanikio ya kiuchumi waliyokuwa nayo WAYAHUDI nchini Ujerumani na Ulaya kwa ujumla.

4. WAARABU

Licha wa kuwa si wote ni magaidi, Bali wamekuwa wakihukumiwa kwa asili yao. Nchi nyingi zinawaogopa na hazina imani nao


Kuhusu black people sio kweli

Black people wanapendwa sana na wadada wa kidhungu maana wanajua kugonga ngozi mpaka mdhungu anakuwa wa rangi ya udhurungi
 
Back
Top Bottom