Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

Hawa ndio watu wanaochukiwa zaidi duniani

mkuu umenukuu vibaya kutoka kwa watu wachache wasioutakia wema uislam au unenukuu vipengele vichache
ila UISLAMU haulazimishi 7bu tunaamini sisi tuna dini yetu na nyinyi mna dini yenu hata ila tunalingania[/QUOTE]
Mkuu dini yangu ni uislamu.

Ujumbe wangu ulikuwa kwa ajiri ya huyo jamaa mwenye chuki dhidi ya uislamu.
 
1. WATU WEUSI.

Hawa ndio wanaongoza kwa kuchukiwa na kubaguliwa zaidi duniani. Wanateswa na kunyanyaswa kila sehemu walipo. Ulaya, Marekani, Australia Arabuni, Mashariki ya Kati, Mashariki ya Mbali, na Marekani Kusini. Mbaya zaidi hata huku Africa bado tunaendelea kunyanyaswa na wageni wanaokuja kwa vigezo Vya uwekezaji. Hawa wanapora ardhi ya wanyonge

2. WAISLAM
Hili ni kundi linalofuatia kwa kuchukiwa. Sababu kuu ikiwa ni
propaganda za kimagharibi na dhana ya ugaidi.

3. WAYAHUDI

Hawa wanachukiwa zaidi na nchi za Kiarabu na mataifa ya Kiislam. Sababu kubwa hasa zikiwa ni za kihistoria na mgogoro wa Mashariki ya Kati.

WAYAHUDI pia wameshawahi kuteswa na utawala wa Ki Nazi chini ya Adolf Hitler . Sababu kubwa ilikuwa ni mafanikio ya kiuchumi waliyokuwa nayo WAYAHUDI nchini Ujerumani na Ulaya kwa ujumla.

4. WAARABU

Licha wa kuwa si wote ni magaidi, Bali wamekuwa wakihukumiwa kwa asili yao. Nchi nyingi zinawaogopa na hazina imani nao
Orodha imenishawishi Lakini nashindwa kuridhia kwamba mweusi amempiku mwislam kwa chuki!!!!
Mweusi anachukiwa kwa kuanzia nyumbani Africa. Kwa kuwa tumeshuhudia baadhi wakilani rangi yao kwa kusaka mikorogo. Pia tumeshuhudia baadhi ya wanaume wakibeza wasichana weusi na kuwatukuza weupe.

Ila waislamu kwa kiwango cha juu wanahusishwa na ugaidi hivyo basi, wamezoa kura nyingi za kuchukiwa si na jamii ya kikiristo tu bali pia jamii zingine nyingi kutia ndani wayahudi na wapagani.
 
Post haina mantiki yeyote mwenzako kafanya generalization na wewe unafanya specilization
Watu kama nyinyi ndio mnaoifanya jeiefu ionekane ina mijitu mijinga ajabu!.

Kwenye every general rule, there are always exceptions to the general rule!, mtoa mada ametoa hoja ya watu weusi kuchukiwa zaidi duniani na akaweka maeneo, ikiwepo Arabuni na Mashariki ya Kati, mimi nimempa exception to the general rule, kuwa wadada weusi sio tuu hawachukiwi Arabuni, bali ndio wanaaongoza kwa kupendwa na Waarabu!.

Sometimes mtu unaweza kuuficha ujuha wako kwa kunyamaza kimya!.

P.
 
Pasco umejielekeza kwenye eneo dogo, nadhani mleta mada alifikiria eneo pana sana,

Hilo la Uarabuni la kupangiwa hotel ni kupendwa? au kudhalilishwa na kuchukuliwa kama commodity?
Kwenye kitu kinachoitwa mapenzi, the main activity ni hizo services kwa malipo yoyote, kuanzia zawadi, hongo, mahari, uchumba, ndoa, etc, the services are the same, wenye bahati wanapata mteja mmoja anayenunua huduma hizo kwa bei ya jumla kwa kulipia mahari, kuoa na kutoa matunzo, wasio na bahati ndio hao wanaouza reja reja kwa wateja tofauti, ila kitu kinachonunuliwa na kulipiwa ni kile kile!.

Subject matter yangu ni an exception to the general rule kuwa hawapendwi, nimewathibitishia kuwa wanapendwa!.

Pasco
 
Watu kama nyinyi ndio mnaoifanya jeiefu ionekane ina mijitu mijinga ajabu!.

Kwenye every general rule, there are always exceptions to the general rule!, mtoa mada ametoa hoja ya watu weusi kuchukiwa zaidi duniani na akaweka maeneo, ikiwepo Arabuni na Mashariki ya Kati, mimi nimempa exception to the general rule, kuwa wadada weusi sio tuu hawachukiwi Arabuni, bali ndio wanaaongoza kwa kupendwa na Waarabu!.

Sometimes mtu unaweza kuuficha ujuha wako kwa kunyamaza kimya!.

P.
Watu kama nyinyi ndio mnaoifanya jeiefu ionekane ina mijitu mijinga ajabu!.

Kwenye every general rule, there are always exceptions to the general rule!, mtoa mada ametoa hoja ya watu weusi kuchukiwa zaidi duniani na akaweka maeneo, ikiwepo Arabuni na Mashariki ya Kati, mimi nimempa exception to the general rule, kuwa wadada weusi sio tuu hawachukiwi Arabuni, bali ndio wanaaongoza kwa kupendwa na Waarabu!.

Sometimes mtu unaweza kuuficha ujuha wako kwa kunyamaza kimya!.

P.
Watu kama nyinyi ndio mnaoifanya jeiefu ionekane ina mijitu mijinga ajabu!.

Kwenye every general rule, there are always exceptions to the general rule!, mtoa mada ametoa hoja ya watu weusi kuchukiwa zaidi duniani na akaweka maeneo, ikiwepo Arabuni na Mashariki ya Kati, mimi nimempa exception to the general rule, kuwa wadada weusi sio tuu hawachukiwi Arabuni, bali ndio wanaaongoza kwa kupendwa na Waarabu!.

Sometimes mtu unaweza kuuficha ujuha wako kwa kunyamaza kimya!.

P.
Pamoja na kutumia lugha Kali bila ulazima wowote kwenye majibu yako kwa Ngunde,bado naamini jamaa yuko sahihi.
 
Watu kama nyinyi ndio mnaoifanya jeiefu ionekane ina mijitu mijinga ajabu!.

Kwenye every general rule, there are always exceptions to the general rule!, mtoa mada ametoa hoja ya watu weusi kuchukiwa zaidi duniani na akaweka maeneo, ikiwepo Arabuni na Mashariki ya Kati, mimi nimempa exception to the general rule, kuwa wadada weusi sio tuu hawachukiwi Arabuni, bali ndio wanaaongoza kwa kupendwa na Waarabu!.

Sometimes mtu unaweza kuuficha ujuha wako kwa kunyamaza kimya!.

P.
Mkuu kumbe na wewe hua mkali?! Teh! Teh! hawa vijana wachukulie easy tu Mkuu.
 
Chukia wa chukie... wa sage meno... wa pandishe hasira potelea mbali... Mie kama Muislam safi na mwarabu safi na rangi neusi safi.... wala sijali napeta tu... ' mamaee zao!! au Laana kum wa Laana Uma hatukum akina Tabby ile janga la laana litakuandama popote ulipo

 
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
Mmmmhhhhh!!!!!,kumbe!!,mimi nilikuwa siyajui hayo nilikuwa na mtazamo sawa na wa mtoa uzi.
 
Bujibuji, habari za siku?
Hujasema kwa nini Waafrika wanabaguliwa na kuchukiwa duniani.

Kwa Wayahudi jumla ni kwamba wanaonewa "WIVU", kwa mafanikio yao.

Waislam, ni kwa sababu ya "UPUMBAVU WAO WA KUTOMJUA MUNGU NA KULAZIMISHA DUNIA NZIMA IWE YA MAPUMBAVU KAMA WAO NA UKATILI WAO WA KISHETANI". Yaangalie yatakavyokuja hapa kunishambuliwa kwa matusi na dhana ilie ile ya ugaidi wa kipumbavu! Subiri utaona!.

Rudi kwa Waafrika weusi, utoe maelezo kwa nini wanachukiwa.
ha ha ha ha ha ha ha.......we jamaa ni mgomvi kama nini sijui.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
ha ha ha ha ha ha ha.......we jamaa ni mgomvi kama nini sijui.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Hivi wewe uliona wapi mtu anakuja kwako kuomba hifadhi (Jerusalemu) akikimbia kipigo kutoka huko alikochokoza. Unamkaribisha, halafu baada ya muda anasema hapo ulipokubali kumhifadhi, maadamu alilala pale ni kwake. Anakufukuza pamoja na watoto wako marufuku kufika pale muondoke na ten akwa mapanga na majambia? Huyo wa hivo lazima achukiwe na kila mpenda amani na haki duniani.

Jitu linaabudu kwenye kichuguu. Mchwa ndio linaamini kuwa ni Mungu, halafu kwa sababu linaasili ya kuua watu, linaanza kuua kila asiyeabudu mchwa. Halafu unajua imani ni maswala ya roho ambayo hakuna binadamu anauwezo wa kuyaingilia kwa sababu haima ya roho haiko mikononi mwamtu. Lakini hilo liabudu michwa linalazimisha kila mtu aabudu mchwa asiyaabudu linachinja . Ni jitu la kupenda hilo kama rafiki?

Jitu linalialia kwamba linashida linahitaji misaada (hifadhi ya mikikimbizi), unaihifadhi kwa kuwa wewe ni binadamu. Baada ya kuihifadhi tu, inaanza kutukana (Ujerumani), na kulazimisha upumbavu ulioifanya kwao pasikalike, iuhamishie kwao kwa lazima na kutaka watoto na jamii ayko yote ifuate vila yanataka kwa kumwaga damu. Hii ni mibinadamu bado kama si mashetani kwa 200%.

Mimi siyo mgonvi lakini siyo mnafiki. Pumbavu linaitwa pumbavu na linaelezwa ukweli.

Wewe subiri yatakavyojikusanya hapa kutukana matushi eti yametoka kufunga, siui kufunga huko nido ku recharge matusi!. Yankuja hapa na matusi yake vile vile kama yanavyosihi kokote yakaoenda. Ni lazima yachukiwe tu kwa sababu siyo mamtu. Kuna wale wachachae wanaoburuzwa bila kujua hata wanafanya nini , ambao ni wastaarabu, hao siwasemi kwa sababu hata wao pia ni wahanga wa hayo madudu mapumbavu.
Utakuta ndio wanaonza kuaawa kwamba hawafanyi sahihi kama imani inavyotaka.

Nina mifano mingi. Achana na hayo mashetani wewe!.
 
Yani waislamu wanachukiwa hata humuhumu kwenye bandiko????....tusifanye hivyo jamani?

Inshu si kukomea kusema tu waislam wanachukiwa just think subjective kidogo jiulize kwanini wanachukiwa
kwani wao wanaishije na jamii nyingine isiyo ya kiislam? mahusiano yao yakoje? mimi ni muislam ila nataka niseme ukweli wangu usiokuwa upande wowote maoni yangu ya kwanini tunachukiwa

1.#Uislamu unahusishwa na ugaidi,matukio mengi ya kigaidi yanafanywa na waislam na waarabu.

2.# Waislam wengi wanaongoza kwa kubagua watu wasio waislam kuna majina ambayo siyo mazuri huwaita mfano KAFIRI,hata kwny kuchinja kitoweo km haijachinjwa na muislam mwenzake hawezi kula na hata kufanya vurugu kuna tukio la mauaji Geita lilitokea jamaa mkristo kachinja kuku ya mgahawani akawalisha waislamu walivyogundua aliyechinja si mwislam wakamuua

3# kulazimisha watu wasio waislamu wafate sheria za kiislamu mfano tukio lililotokea zanzibar 2012 km sikosei mtalii wa kizungu aliyemwagiwa tindikali usoni kisa alikuwa kichwa wazi kipindi cha mfungo,najua wengi mtasema ni kuutetea uislam ,km ndivyo mi naona uislamu ungetetewa kwa kuueneza uislamu na watu waukubali na waslim na kuwa waislam na si kuwa tayari kuua kwa kisingzio cha kutetea dini wakati mwny dini ni Mungu na ananguvu na uwezo mkubwa huwezi kusema unamsaidia kutetea dini yake na hapohapo mungu hafurahii vurugu na mauaji yanayofanywa eti kisa kutetea dini

NI MAONI YANGU TU,TUJITAFAKARI NDUGU ZANGU WAISLAMU
ili tuishi kwa upendo na umoja bila kubagua ama kubaguliwa ni hayo tu
 
1. WATU WEUSI.

Hawa ndio wanaongoza kwa kuchukiwa na kubaguliwa zaidi duniani. Wanateswa na kunyanyaswa kila sehemu walipo. Ulaya, Marekani, Australia Arabuni, Mashariki ya Kati, Mashariki ya Mbali, na Marekani Kusini. Mbaya zaidi hata huku Africa bado tunaendelea kunyanyaswa na wageni wanaokuja kwa vigezo Vya uwekezaji. Hawa wanapora ardhi ya wanyonge

2. WAISLAM
Hili ni kundi linalofuatia kwa kuchukiwa. Sababu kuu ikiwa ni
propaganda za kimagharibi na dhana ya ugaidi.

3. WAYAHUDI

Hawa wanachukiwa zaidi na nchi za Kiarabu na mataifa ya Kiislam. Sababu kubwa hasa zikiwa ni za kihistoria na mgogoro wa Mashariki ya Kati.

WAYAHUDI pia wameshawahi kuteswa na utawala wa Ki Nazi chini ya Adolf Hitler . Sababu kubwa ilikuwa ni mafanikio ya kiuchumi waliyokuwa nayo WAYAHUDI nchini Ujerumani na Ulaya kwa ujumla.

4. WAARABU

Licha wa kuwa si wote ni magaidi, Bali wamekuwa wakihukumiwa kwa asili yao. Nchi nyingi zinawaogopa na hazina imani nao
Upo sahihi. Ukweli lazima usemwe. Si vyema kunyamaza kimya wakati hali halisi ndiyo hiyo uliyoandika hapo juu.
 
Hoja yako generally inaweza kuwa kweli, ila tukija kwenye specific, sio kweli kwa Arabuni na Mashariki ya Kati, wanaochukiwa sio watu weusi wote, nimeishi kidogo maeneo hayo, dada zetu wanawake weusi wanapendwa sana!, haswa kufuatia ujuzi na ustadi kwa ile kazi kuu kuliko zote duniani kwa wanawake!, nimeshuhudia sasa zetu weusi wakipangishiwa mahoteli ya 5 stars hoteli nzima wamepanga wao kwa kazi ya kutoa hizo huduma kwa Waraabu huku wanawake wa Kichina na Kirusi ndio wanaotembeza hiyo bidhaa mitaani na bado zinawadodea!.

Hivyo sii kweli watu weusi wanachukiwa kihivyo!, nenda Scandinavia, Nordic na Holland ushuhudie jinsi ngozi nyeusi inavyogombewa kama mpira wa kona!. Nenda hapo kwa jirani zetu Kenya kwenye mbuga ya Masai Mara ushuhudie love tourists wanavyomiminika kutoka ulaya kujitwalia morani kama wapenzi wao na kuishia nao ulaya!.
P.
So wanapendwa kwa sababu wanajua Ngono .
Huko ni kupendwa au kudhalilishwa .
Think b4 u talk .
 
[quote uid=8741 name="Tabby" post=16852320]Bujibuji, habari za siku? <br />Hujasema kwa nini Waafrika wanabaguliwa na kuchukiwa duniani. <br /><br />Kwa Wayahudi jumla ni kwamba wanaonewa "WIVU", kwa mafanikio yao.<br /><br />Waislam, ni kwa sababu ya "TABIA ZA KULAZIMISHA WATU WAFANYE UJINGA WANAOUTAKA WAO NA KUKOSA KWAO UTU NA KUTOKUJUA THAMANI YA UBINADAMU",kwa lugha nyingine "UJINGA NA UKATILI WA KIJINGA".<br /><br />Rudi kwa Waafrika weusi, utoe maelezo kwa nini wanachukiwa.[/QUOTE]<br />Kweli kabisa mkuu

Hizo ni chuki zako binafsi ni mwislam gani alikulazimisha ww?!kuwa muwazi
Ujue ushoga ndo unaanzaga hivyo kwa kuwa na wivu na jazba bila sbb au ukute mkeo kachukuliwa na wenye ela sasa hasira zenu mnaleta hapa.
Nnachokwambia kama roho imekuuma kwa chuki zenu jitieni dole mnuse
 
hakuna mtu atakayekuchukia kwa maneno yako kuwa hatumjui mungu(7bu hujielewo) ila nakuchukia kwa kutuita wapumbavu
sasa huoni kama akili zako hazipo sawa
hakuna dini hata moja ulimwenguni inayoruhusiwa kutukana dini nyingne sasa wewe hayo mafundisho umeyapata kwa yesu gani ?

MTUME MUHAMMAD hakuwai kutufundisha kutukana dini yoyote
ila alifundisha uvumilivu kutoka kwa watu kama nyinyi

???!!!😉😉😉😉
 
Back
Top Bottom