Hatukumuelewa Mzee wetu, huo ndiyo ukweli!

Hatukumuelewa Mzee wetu, huo ndiyo ukweli!

Vita ya ujamaa dhidi ya upebari ndio iliyomwingiza jk awamu ya nne!

Alihitajika mtu rasmi wa kibepari na atakae kuza Maisha ya watz!

Ili Maisha ya uchumi yastawi KWA Mtz ililazimu dili ziwepo walau KWA uchache wake!

Alipozidisha mambo yakaharibika!

Ni kweli Mzee mchonga angekuwa hai Hadi 2008 tu jk asingepenya !

System inapaswa tu imdhibiti asiwe na infulence KWA serikali zijazo!coz ataiharibu!!

"Mstaafu aliyekwisha kustaafu Lakini hataki kustaafu kustaafishwa"Tumia Akili

Nasubiri
 
Hawa hapa wanatajwa tena ndani ya Bunge, je yupi alikamatwa na kuswekwa ndani? Kikwete alikataa kwamba hizo hela ni za serikali akidai ni za IPTL. Hebu sikiliza hii video....


​

TrueVoter, nakuomba ukumbuke kwamba hii ni JF na kumbukumbu zote utazikuta humu. Achana na kutetea dhana za kipumbavu kama mlivyozoea huko CCM!

Utakuwa mpumbavu kudhani kila linalosemwa bungeni ni sahihi 100% pili, kutaja jina la mtu hakumaanishi tayari ni mkosaji, jinai zina msingi wake, tatu hatuchagui Rais aanze kukimbizana na wahalifu wote utawala uliopita, mbona sisi tulishindwa kuwajibisha uongozi uliopita uchukue hatua dhidi yao? Sheria hazikuwepo? Na kwa nini hao tu..kwani awamu zingine hazkuwa na wahalifu, akifanya hivyo kufuatilia ya nyuma lini atafanya aliyoahidi kwenye ilani kwamba atatimiza? Rais ana will ya kushughulika na yale anayoweza kulingana na muda, uwezo na taarifa zilizopo, huwezi kulazimisha afanye yote kukufurahisha wewe..elewa!
 
Kwahiyo unaunga mkono upumbavu huu alioufanya ibilisi jiwe?
Mlaumu kwanza aliyesababisha hayo yaliyofanya uone jiwe anakosea kuyashughulikia..ona upumbavu wako kwanza kabla ya upumbavu wa jiwe.
 
Mlaumu kwanza aliyesababisha hayo yaliyofanya uone jiwe anakosea kuyashughulikia..ona upumbavu wako kwanza kabla ya upumbavu wa jiwe.
Hasafishiki yule mbwa hata ukimwandika mwaka mzima. Alikuwa mtu mbaya ndiyo maana hajaishi.
 
Mpumbavu wewe huna lolote, wewe una jipya gani..umejaza kichwani lawama zisizo na mbele wala nyuma..muovu muovu, unajua uovu wewe...una akili fupi itumie kufikiri kulisha tumbo lako, mengine huyawezi..Acha!

Tulia ww bendera fuata upepo. Yule alikuwa kiongozi muovu. Tunamshukuru Mungu kwa kutuondolea yule kiongozi muovu bila damu kumwagika. Hutaki jinyonge.
 
Hasafishiki yule mbwa hata ukimwandika mwaka mzima. Alikuwa mtu mbaya ndiyo maana hajaishi.
Wewe huna uwezo ku-rule out usafi wa mtu yeyote, that s not your case..usisumbue akili yako kuwaza yasiyokuhusu, mwachie anayejua ya moyoni mwa kila binadamu yeyote..unapoteza muda kumuongelea mtu alimaliza part yake, jiulize wewe mwisho wako utakuwaje..!
 
Watanzania wanaoitazama nchi yao kwa miaka 20, 30, na 50 ijayo. Sio watanzania wanaotazama urefu wa pua au mkono wao tu.
Nauliza watanzania hawa hawa ambao hata katiba ya sasa hawaijui hivi kweli ndio wanataka katiba mpya?
 
Rugemalila na Kalasinga Seth waliwekwa ndani kwa tuhuma ya fedha za Escrow, nitajie watu wa CCM/serekali walioshirikiana nao kwenye hiyo kashfa waliowekwa nao ndani.

Baada ya kutoka ripoti ya kina profesa Ossoro kuhusu mikataba ya madini, Andrew Chenge, Nadhiri Karamagi, Daniel Yona walitajwa kwa majina, na ripoti ikataka wakamatwe. Na Magufuli akaagiza wakamatwe, mbona hakuna hata mmoja alikamatwa au kusumbuliwa?

Magufuli aliamua kuwekeza kwenye miradi wa maji baada ya kusema kubwa gas sio yetu maana imeuzwa. Mbona hakuwachukulia hatua waliouza hiyo gas yetu. Njoo na majibu haraka ili usiendelee kunipotezea muda kwa kutetea kiongozi muovu.
Wewe nae ni mpumbavu tu, ni mvuruga thread za watu kisa unakinyongo na huyo bwana ako magufuli....mada inaongelea waswahili, ww unaleta mambo ya kichoko hapa, hujieshimu mbwa wewe

Sent from my SM-T585 using JamiiForums mobile app
 
J.k alijua kula na vipofu kwa kuwawekea nyama nyingi watu wanaridhika na mate ya nyama yeye anashiba ubwabwa na nyama kiasi kwa vile alikuwa na dhamana kuu. Jpm wananchi tulifanywa tujifunzw kujitegemea kwa nguvu zetu ili tuishi, Ila hii ya sasa haieleweki maana ina vimelea vyote ni ya Jk. Ila inataka kuishi ki Jpm lkn wakati huo huo nguvu ya ki Jk ni kubwa kuliko ya ki Jpm....
Hii tabia ya kutegemea nguvu au ushawishi wa mtu au watu fulani fulani katika Nchi itaendelea mpaka lini ? Eti nguvu ya ki JK mara nguvu ya ki JPM !! Haya sasa hapo mmoja hatunaye na huyo aliyepo naye ni binadamu tu kama sisi tunaoondoka kila siku ! Naye akiondoka Nchi inabaki na nani ??! We need strong institutions not strong Men !! Alisemaga Rais Obama " Africa needs strong institutions not strong Men !
 
Tulia ww bendera fuata upepo. Yule alikuwa kiongozi muovu. Tunamshukuru Mungu kwa kutuondolea yule kiongozi muovu bila damu kumwagika. Hutaki jinyonge.
Mshukuru shetani aliyejaza kichwa chako chuki zisizo na faida kwako, Mungu hatendi hivyo unavyodhani, mtu yeyote anakufa muda ukifika..hata TB Joshua alikufa muda wake ulipotimia pamoja na mazuri yote aliyofanya..ni kichaa tu anaweza fikiri kufa kwa mtu ni sabab ya mabaya aliyotenda.
 
Nauliza watanzania hawa hawa ambao hata katiba ya sasa hawaijui hivi kweli ndio wanataka katiba mpya?
Hao wachache watakao ijua katiba inasema nini ndio watakaokuwa na nguvu ya kuilinda sio lazima watu wote wa Nchi nzima waijue !
 
Porojo za kisiasa kwa wizi tulioona kwa macho yetu? Au unadhani tumelala sana kiasi hatujui lolote. Mlipora uchaguzi kishamba sana kwa ukhanithi wa kutaka kumfurahisha mtu.
Hilo lilikuwa ni kosa kubwa sana ! Hata sisi watetezi wa legacy tunajua hivyo !!
 
Tatizo lao hawasemi ukweli wabaki kusema mara sijui watu kutekwa mara Lissu ila sababu za chuki hawasemi. Nina rafiki yangu aliwahi kuniambia Magu aliharibu mipango yangu sana ila sasa nilipomuuliza kwani ilikuaje? Anakanirusha tu ah we acha kakwepa kueleza, sasa watu kama hao ndio unakuta wamejawa na makasiriko kwa Magu wameshikilia mara Lissu mara sijui alikuwa mtekaji kumbe analo asiloweza kusema.
Biashara haramu ndio hao wengi walioisoma namba kipindi kile ! Sasa wanatanua !!
 
Wewe nae ni mpumbavu tu, ni mvuruga thread za watu kisa unakinyongo na huyo bwana ako magufuli....mada inaongelea waswahili, ww unaleta mambo ya kichoko hapa, hujieshimu mbwa wewe

Sent from my SM-T585 using JamiiForums mobile app

Acha kupanick mbona mambo marahisi tu haya? Hayo matusi ni dalili kuwa unabwia unga.
 
Kwa tume ipi ya uchaguzi??
Mwenzako Tindo anaamini kwa tume hii hii inawezekana kumtoa ccm madarakani kwa sanduku la kura, anasema kura za urais kwa upinzani zimekuwa zikiongezeka kila uchaguzi kwahiyo upo uwezakano wa kupata kura nyingi za kufanya upinzani kuingia ikulu. Anadai kwa trend ilivyokuwa ni kwamba ile 2020 upinzani ungeingia ikulu kwa kura nyingi kama si Magufuli kuiba uchaguzi.
 
Nyerere alikuwaje sijui. Kama alishaiona hiyo shida ilibidi ampoteze kisiasa tangu zamani kabla hata hakuota mizizi
Enzi za Nyerere alishushwa mpaka akawa Katibu wa CCM Wilaya. Mwinyi ndiye alimyemuibua kutoka Masasi mpaka Waziri. That's a big jump. Imagine 1990 Katibu wa Wilaya, 1995 Mgombea Urais. No wonder akina Kigwangalla wana ndoto pia. Hiyo 2930 CCM itakuwa na wagombea zaidi ya 100 including wafuatao: Msukuma, Makamba, Gwajima, Jaffo ....!!
 
Nauliza watanzania hawa hawa ambao hata katiba ya sasa hawaijui hivi kweli ndio wanataka katiba mpya?

Mwaka 1977 ilipoandikwa katiba hii, wananchi wote walikuwa wameshazielewa zilizopita hapo nyuma?
 
Mwenzako Tindo anaamini kwa tume hii hii inawezekana kumtoa ccm madarakani kwa sanduku la kura, anasema kura za urais kwa upinzani zimekuwa zikiongezeka kila uchaguzi kwahiyo upo uwezakano wa kupata kura nyingi za kufanya upinzani kuingia ikulu. Anadai kwa trend ilivyokuwa ni kwamba ile 2020 upinzani ungeingia ikulu kwa kura nyingi kama si Magufuli kuiba uchaguzi.

Acha kunilisha maneno, kwenye mjadala ule ulibaki na hoja za nguvu, lakini hukuwa na jipya. Kama katiba hii ingewatoa CCM kwanini nidai mpya?
 
Back
Top Bottom