Hatukumuelewa Mzee wetu, huo ndiyo ukweli!

Hatukumuelewa Mzee wetu, huo ndiyo ukweli!

Hivi nini tofauti ya hao unaosema aliagiza wafungwe na kufungwa Freeman muda wote aliokaa gerezani..kwa hiyo aliyewafunga hao unaosema alikosea ila aliyemfunga Mbowe alikuwa sawa..halafu usiongee km kuku amekatwa kichwa, makada gani unaowajua wewe walipaswa wawe kifungoni lakin haikuwa hivyo, usiongee jumla jumla..taja mifano, hakuna anayetetea uovu tunalazimika kuwasaidia juu ya lawama mnazotoa zisizo na msingi au kuleta majibu.

Rugemalila na Kalasinga Seth waliwekwa ndani kwa tuhuma ya fedha za Escrow, nitajie watu wa CCM/serekali walioshirikiana nao kwenye hiyo kashfa waliowekwa nao ndani.

Baada ya kutoka ripoti ya kina profesa Ossoro kuhusu mikataba ya madini, Andrew Chenge, Nadhiri Karamagi, Daniel Yona walitajwa kwa majina, na ripoti ikataka wakamatwe. Na Magufuli akaagiza wakamatwe, mbona hakuna hata mmoja alikamatwa au kusumbuliwa?

Magufuli aliamua kuwekeza kwenye miradi wa maji baada ya kusema kubwa gas sio yetu maana imeuzwa. Mbona hakuwachukulia hatua waliouza hiyo gas yetu. Njoo na majibu haraka ili usiendelee kunipotezea muda kwa kutetea kiongozi muovu.
 
Huwezi kuwa na akili !! Kwa taarifa yako pale chadema hata angesimamishwa na Nan hakuna ambaye angetoboa mbele ya magufuli.

Hata leo ukiweka picha marehemu na mgombea wa chadema ni hakika 90% marehemu anashinda..pale chadema hamna raisi ni kikundi cha ukanda kile.
Duu, kuna jimbo moja hivi nilikuwa mdogo kuna mbunge mmoja aliambiwa akigombea na jiwe/kisiki tunalipa jiwe ama kisiki likae bungeni lakini si yule Baba [emoji87][emoji87]
 
Rugemalila na Kalasinga Seth waliwekwa ndani kwa tuhuma ya fedha za Escrow, nitajie watu wa CCM/serekali walioshirikiana nao kwenye hiyo kashfa waliowekwa nao ndani.

Baada ya kutoka ripoti ya kina profesa Ossoro kuhusu mikataba ya madini, Andrew Chenge, Nadhiri Karamagi, Daniel Yona walitajwa kwa majina, na ripoti ikataka wakamatwe. Na Magufuli akaagiza wakamatwe, mbona hakuna hata mmoja alikamatwa au kusumbuliwa?

Magufuli aliamua kuwekeza kwenye miradi wa maji baada ya kusema kubwa gas sio yetu maana imeuzwa. Mbona hakuwachukulia hatua waliouza hiyo gas yetu. Njoo na majibu haraka ili usiendelee kunipotezea muda kwa kutetea kiongozi muovu.
Mimi siwafahamu wanaccm walioshirikiana na kalasinga, wataje wewe unawafahamu..
Kutajwa kwenye ripoti hakuleti maana ya kuwa mkosaji, jinai zina msingi wake..
Hatuchagui kiongozi ili akamate wote walioiba utawala uliopita, lini atafanya aliyotuahidi kufanya km hata aliyeiba kuku akachiwa atataka afuatilie kwa nini aliachiwa, yaani wewe akili yako ni kumtwisha Rais kila kitu as if yeye yupo kila mahali kila wakati, very narrow thinking, atafanya anayoweza kulingana na muda na uwezo alio nao..yeye ni binadamu km wewe, macho 2, kichwa kimoja, anachoka, anakata tamaa inapobidi nk.
 
Nyerere kama binadamu alikuwa na mapungufu yake lakini kwenye kuelewa uongozi alikuwa vizuri.Angalia alipo amua kumupa Mkapa Nchi.

Mkapa kwenye kipindi chake chote hakukopa na akahakikisha anapungiza madeni ambayo Nchi iliyokuwa nayo-tunaweza kusema ariruhusu soko huria kwa 100% but ukweli ni kuwa kipindi cha Kikwete FDI ilikuwa kubwa zaidi na mikopo ikaongezeka maradufu.
Mkapa hakukopa kwenye kipindi chake chote!

Duuu, haya!!
 
Chuki , chuki, chuki
Ngumu sana kutoboa kwa style hii,
Wengine waachwe wapumzike, wengine washambuliwe, double standard
Ndo nachokisema kila siku. Kikwete anaendelea kuwepo kwa sababu tu ya chuki za hawa watu.......Mungu anaendelsa kumbariki kwa sababu hizo tu kama jibu kwa hawa viumbe waliojaa chuki na wivu wa kupitiliza kwa j.k.

Yaani michuki yao Mwenyezi anaibadilisha kuwa neema kwake. Mtu aliyewastiri na kuwatoa kwenye 'giza' leo wanamfitini na kumtupia kila aina ya tusi na uzushi. Mungu hawezi kumtupa kirahisi
 
Wakati wa JPM nakumbuka makada wengi wa CHADEMA waliorodhesha makubwa aliyofanya JK. Mwenye ile orodha iliyotolewa na watu wa CHADEMA aitupie hapa...
 
JMK aliharibu nchi kabisa. Ikawa a serious and a typical banana republic. Imerudi tena kuwa vile. Kujiokoa na haya ni kura zetu tu. Hakuna dawa nyingine
 
Hatukumuelewa mzee wetu, hili nililisema na nitaendelea kulisema hilihili mpaka kiama.

Mzee alijua kuwa kijana yule hakuwa "President material" at al,l ila kwa kuwa watu wengi ama kwa kudanganywa ama kwa kurogwa walishaanza kufall in love na kijana yule haikuwa rahisi mzee kusema hafai moja kwa moja.

Mzee alijua wale ni waswahili na wanaweza kumuunganishia kuwa yeye aliyekataa ukabila ndio mkabila na mbaguzi, hivyo mzee alitumia busara zake kusema kwamba kijana bado bado, akue kidogo ndio atafute hiyo top position.

Mzee aliamini kuwa baada ya miaka 10 ufumbuzi utapatikana wa kumpoteza kijana asiwe top milele maana hafai. Bahati mbaya mzee akaondolewa ama akafariki kabla hata miaka kumi haijaisha, kijana akawa na furaha kwamba kigingi chake kimeng' olewa, akapambana kutimiza lengo lake.

Watu walivyoshindwa kumuelewa Hayati, wakafikiri kuwa alimaanisha go ahead after ten years, wakamsaport kijana wa hovyo hovyo apewe dhamana kuu.

Miaka 10 ya huyo ndio iliyoleta uharibifu mkuu kwenye taifa hili, kuanzia biashara za madawa ya kulevya, ufisadi wa kutisha ngazi za juu, neno mchwa likazaliwa huku chini halmashauri, mikataba ya hovyo, n.k, n.k.

Leo hii balaa zote zinazoendelea nchi hii kwa asilimia 90 zilitengenezwa katika awamu yake, na bado linang'ang'ania kuendeleza mambo yake.

Hakika hilo limekuwa "JOKA" (J.K) katika taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nahisi pia alishiriki kumuondoa mwenzetu, ndugu yetu mapema ili wafanikishe uharamia huu. Hawa na waharifu wa kutisha kiwango cha mafia
 
Hatukumuelewa mzee wetu, hili nililisema na nitaendelea kulisema hilihili mpaka kiama.

Mzee alijua kuwa kijana yule hakuwa "President material" at al,l ila kwa kuwa watu wengi ama kwa kudanganywa ama kwa kurogwa walishaanza kufall in love na kijana yule haikuwa rahisi mzee kusema hafai moja kwa moja.

Mzee alijua wale ni waswahili na wanaweza kumuunganishia kuwa yeye aliyekataa ukabila ndio mkabila na mbaguzi, hivyo mzee alitumia busara zake kusema kwamba kijana bado bado, akue kidogo ndio atafute hiyo top position.

Mzee aliamini kuwa baada ya miaka 10 ufumbuzi utapatikana wa kumpoteza kijana asiwe top milele maana hafai. Bahati mbaya mzee akaondolewa ama akafariki kabla hata miaka kumi haijaisha, kijana akawa na furaha kwamba kigingi chake kimeng' olewa, akapambana kutimiza lengo lake.

Watu walivyoshindwa kumuelewa Hayati, wakafikiri kuwa alimaanisha go ahead after ten years, wakamsaport kijana wa hovyo hovyo apewe dhamana kuu.

Miaka 10 ya huyo ndio iliyoleta uharibifu mkuu kwenye taifa hili, kuanzia biashara za madawa ya kulevya, ufisadi wa kutisha ngazi za juu, neno mchwa likazaliwa huku chini halmashauri, mikataba ya hovyo, n.k, n.k.

Leo hii balaa zote zinazoendelea nchi hii kwa asilimia 90 zilitengenezwa katika awamu yake, na bado linang'ang'ania kuendeleza mambo yake.

Hakika hilo limekuwa "JOKA" (J.K) katika taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Jambazi kuu 🤛
 
Mimi siwafahamu wanaccm walioshirikiana na kalasinga, wataje wewe unawafahamu..
Kutajwa kwenye ripoti hakuleti maana ya kuwa mkosaji, jinai zina msingi wake..
Hatuchagui kiongozi ili akamate wote walioiba utawala uliopita, lini atafanya aliyotuahidi kufanya km hata aliyeiba kuku akachiwa atataka afuatilie kwa nini aliachiwa, yaani wewe akili yako ni kumtwisha Rais kila kitu as if yeye yupo kila mahali kila wakati, very narrow thinking, atafanya anayoweza kulingana na muda na uwezo alio nao..yeye ni binadamu km wewe, macho 2, kichwa kimoja, anachoka, anakata tamaa inapobidi nk.

Huna jipya ww, ulikuja kichwa kichwa sasa naona unapiga porojo tu. Ulitaka nikutajie wañaccm walioacha kukamatwa, nimekutajia unaishia kuniambia rais naye ni binadamu hawezi kufanya kila kitu! Unapotaka nikutajie wengine, wakati hao waliotajwa tena kwa ripoti kawashindwa una maana gani? Acha kutetea mtu muovu kwa porojo zisizo na kichwa wala miguu.
 
Mimi siwafahamu wanaccm walioshirikiana na kalasinga, wataje wewe unawafahamu..
Kutajwa kwenye ripoti hakuleti maana ya kuwa mkosaji, jinai zina msingi wake..
Hatuchagui kiongozi ili akamate wote walioiba utawala uliopita, lini atafanya aliyotuahidi kufanya km hata aliyeiba kuku akachiwa atataka afuatilie kwa nini aliachiwa, yaani wewe akili yako ni kumtwisha Rais kila kitu as if yeye yupo kila mahali kila wakati, very narrow thinking, atafanya anayoweza kulingana na muda na uwezo alio nao..yeye ni binadamu km wewe, macho 2, kichwa kimoja, anachoka, anakata tamaa inapobidi nk.
Hawa hapa wanatajwa tena ndani ya Bunge, je yupi alikamatwa na kuswekwa ndani? Kikwete alikataa kwamba hizo hela ni za serikali akidai ni za IPTL. Hebu sikiliza hii video....


​

TrueVoter, nakuomba ukumbuke kwamba hii ni JF na kumbukumbu zote utazikuta humu. Achana na kutetea dhana za kipumbavu kama mlivyozoea huko CCM!
 
Huna jipya ww, ulikuja kichwa kichwa sasa naona unapiga porojo tu. Ulitaka nikutajie wañaccm walioacha kukamatwa, nimekutajia unaishia kuniambia rais naye ni binadamu hawezi kufanya kila kitu! Unapotaka nikutajie wengine, wakati hao waliotajwa tena kwa ripoti kawashindwa una maana gani? Acha kutetea mtu muovu kwa porojo zisizo na kichwa wala miguu.
Mpumbavu wewe huna lolote, wewe una jipya gani..umejaza kichwani lawama zisizo na mbele wala nyuma..muovu muovu, unajua uovu wewe...una akili fupi itumie kufikiri kulisha tumbo lako, mengine huyawezi..Acha!
 
Back
Top Bottom