Hatukumuelewa Mzee wetu, huo ndiyo ukweli!

Hatukumuelewa Mzee wetu, huo ndiyo ukweli!

Rugemalila na Kalasinga Seth waliwekwa ndani kwa tuhuma ya fedha za Escrow, nitajie watu wa CCM/serekali walioshirikiana nao kwenye hiyo kashfa waliowekwa nao ndani.

Baada ya kutoka ripoti ya kina profesa Ossoro kuhusu mikataba ya madini, Andrew Chenge, Nadhiri Karamagi, Daniel Yona walitajwa kwa majina, na ripoti ikataka wakamatwe. Na Magufuli akaagiza wakamatwe, mbona hakuna hata mmoja alikamatwa au kusumbuliwa?

Magufuli aliamua kuwekeza kwenye miradi wa maji baada ya kusema kubwa gas sio yetu maana imeuzwa. Mbona hakuwachukulia hatua waliouza hiyo gas yetu. Njoo na majibu haraka ili usiendelee kunipotezea muda kwa kutetea kiongozi muovu.
Mwambie mungu wako aliemuondoa Magufuli bila kumwaga damu awakamate yeye
 
We unashangaa Hilo ukraine ipo barani ulaya lakin inaongozwa na "chalii chaplini"

Hata hapa Tanzania miaka michache inji hii ilishawahi kuongozwa Chizi Maarifa Tena mwenye faili hospital kuu ya Magonjwa ya akili hapo middle of the state

Sishangai JOKA aka jk kuongoza inji ya majuha na kuvuna kila kilicho muhimu

Pale China mtoto wa joka alikamatwa na unga wa mahindi tani kadhaa kumtoa ilibid vitalu vya madin na wanyama wapewe wao Cha ajabu toto hilohlo kwa Sasa n member msaidiz wa cabinet eti naye think tank of the state

Nanukuu maneno ya marehemu ya Rais was kwanza wa Kenya kwa nyerere 'UNAONGOZA MAITI"

By katibu wa chama Cha mambuziView attachment 2443684

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
Teheheheheheeeee

Kweli ni mambuzi,
Jamaa mmoja wa upinzani alisema ili ukae nchi hii kwa amani inabidi uwe naakili ndogo , ukiwa na akili timamu utapata shida sana,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haswaa, kipindi chake ndo Nchi hii imetafunwa kwa kiwango kisichoelezeka. Na bado tu ameng'ang'ania.
 
Shetani anasafishika? Magufuli ni shetani na nusu
Mungu kampa umri mrefu shetani hadi leo yupo, wamekufa mitume ila Shetani kabaki hadi leo. Hakuna ambaye alifikiri kwamba Lowassa atasafishika kabla chadema kufanya hivyo.
 
Mungu kampa umri mrefu shetani hadi leo yupo, wamekufa mitume ila Shetani kabaki hadi leo. Hakuna ambaye alifikiri kwamba Lowassa atasafishika kabla chadema kufanya hivyo.
Lowasa hajaua. Magufuli yuko kwenye viwanho vya akina Hitler, Bokasa, Mobutu, Idd Amini, Mussolini, n.k.

Ndiyo maana mzee Makamba, mzee mzalendo wa nchi hii amesema "mtu mbaya kama Magufuli haishi.
 
Lowasa hajaua. Magufuli yuko kwenye viwanho vya akina Hitler, Bokasa, Mobutu, Idd Amini, Mussolini, n.k.

Ndiyo maana mzee Makamba, mzee mzalendo wa nchi hii amesema "mtu mbaya kama Magufuli haishi.
We unajuaje dhambi za mtu kuwa dhambi hii kafanya na ile hajafanya? Wewe ni nani kwa Lowassa hadi uweze kujua mambo yake?

Shetani kisa cha kulaaniwa na Mungu wala sio kuuwa ila ndio kalaaniwa hadi leo, sasa wamekufa mitume waliyokuwa watu wema na kabaki shetani. Sasa utasema mitume ni watu wabaya ndio maana hawakuishi hadi leo?

Magufuli yupo kwenye kiwango na hao uliyowataja kwa yapi ambayo unaweza ukayaeleza kwa ulimwengu? Ndio hayo ya kumshambulia kwa risasi Lissu, kumteka Mo, kupotea Ben saa8 n.k hayo ndio matukio ya kumlinganisha na Hitler?
 
Miaka ya uharibifu wa Tanzania 2005-2015

Tanzania iliharibiwa makusudi
Tanzania ilipotea

Bado Tanzania itadumbukia shimoni

Bahati mbaya wanaua media za kiuzalendo na wanazijenga media za kiarabu ( hii nchi haipo mbali kupasuka)

uarabu umeingiaje hapo mbona chuki na waarabu waliwafanya nini au sababu uislamu wao. chuki zenu mpaka maofisini mkimuona mwarabu hamtaki hata kumsaidia mahitaji yake sababu tu mwarabu akija mzungu unamlamba miguu
 
Magufuli yupo kwenye kiwango na hao uliyowataja kwa yapi ambayo unaweza ukayaeleza kwa ulimwengu? Ndio hayo ya kumshambulia kwa risasi Lissu, kumteka Mo, kupotea Ben saa8 n.k hayo ndio matukio ya kumlinganisha na Hitler?
Ongezea na haya ;- alipora fedha za wenye maduka ya fedha za kigeni, aliua watu wengi na maiti zao kukutwa kwenye viroba ufukweni, alitukana watu hadharani, n.k

Mpk mtu mzima mwenye heshima iliuotukuka nchi hii mzee Makamba anaamua kuusema ukweli huu mkutqnoni kwamba Magufuli alikuwa mtu mbaya, siyo jambo la kuchukulia poa. Magufuli was a monster.
 
Sizungumzii wewe kuunga mkono kauli yeyote, wewe unasema Mungu kamuondoa kiongozi muovu na mimi ndio nakwambia JK na Kinana Mungu hajawaondowa ila kamuondoa Magufuli hivyo JK na Kinana si waovu ndio maana Mungu hajawaondoa.

JK na Makamba walikuwa waovu wakati wa madaraka yao? Wale walikuwa wezi. Ila magu alikuwa mwizi na katili.
 
Mungu kampa umri mrefu shetani hadi leo yupo, wamekufa mitume ila Shetani kabaki hadi leo. Hakuna ambaye alifikiri kwamba Lowassa atasafishika kabla chadema kufanya hivyo.

Kama Lowassa alitaka baada ya kusafishwa na CDM na ukaamini katakata, kwanini wakisema magu alikuwa dhalimu huamini?
 
Back
Top Bottom